Ask Thuê thầy dạy offer : 10$/day

Lúc nào ko có thời gian thì để mình làm phụ cho.:oops: Chấp nhận làm osin không công.:oops:
hình như thím ấy có con rồi thì phải :p

dạy cách cheat ah mod @legialoc , liệu có dc lâu bền ko, bỏ ra 5k$ làm dc 1-2 tháng nát thì lỗ vốn.
Pro dạy chơi real traffic thì cho em theo với, em chơi real traffic ngày dc chừng 2-30$ thui ah :(

dạy cách cheat ah mod @legialoc , liệu có dc lâu bền ko, bỏ ra 5k$ làm dc 1-2 tháng nát thì lỗ vốn.
Pro dạy chơi real traffic thì cho em theo với, em chơi real traffic ngày dc chừng 2-30$ thui ah :(
ngon the? cho minh xin site ban voi

mà cái vụ 5K$ mới dạy trọn gói có thật k v? nếu tính ra thì bạn với mod @legialoc đề ra giá cũg giống như lấy 5k$ đầu tư vào PV và 3-4 thág thì hồi vốn nhưg cái này ăn lâu dài đc.
bạn tính vậy ko đúng rồi, mình giải thích bạn hiểu nhé, ông ấy làm theo tut nếu ông ấy dạy bạn tất nhiên bạn có thể sẽ dạy đc người khác làm đc giống bạn, vậy nếu bạn có 3 4 người nữa, thì tính ra 1 tháng lại vốn thôi .
Nói thật nếu tut ông ấy sống đc kể từ lúc mình học 3 4 tháng là mình lãi to chứ ko phải ít, vì tut đấy mình nắm r mình có thể dạy đc người khác mà .
Cứ tính như bác ấy tính 50$/8h 1 ngày bạn trâu làm 16h đi = 100$ nếu team 3 người thì 300$ 1 ngày x30 thì zư tiền học rồi :) " đây chỉ là lý thuyết nha "
Nói thật nếu có đủ vốn thì cũng nên học nếu bác ấy đảm bảo làm ngon trong 2 3 tháng

Mấy newbie vào đừng thấy thu nhập khủng mà tham lam. Đời vốn không công bằng vậy nên an phận với công việc của mình đi.
bác này nói chuẩn nè, mong mỏi làm gì cứ tực lực rồi sẽ có ngày mần đc, những ng làm đc 2 3k 1 tháng thường đều có tut cả rồi . muốn đc như vậy thì phải có $ thật nhiều :D

bác này nói chuẩn nè, mong mỏi làm gì cứ tực lực rồi sẽ có ngày mần đc, những ng làm đc 2 3k 1 tháng thường đều có tut cả rồi . muốn đc như vậy thì phải có $ thật nhiều :D
vay minh moi tra tien de duoc huong dan con j. ^^

Ông thớt ăn ở thế nào mà lập topic nào cũng bị người ta lôi ra làm trò thế :D:D:D

vay minh moi tra tien de duoc huong dan con j. ^^
thật sự off ko ngon như bạn nghĩ đâu, mấy ông kia làm off ngon vì họ có tut nhưng tut của họ rất ngại cho ng khác biết, còn mấy lão tuyển mem tuyển new kia chưa chắc bạn làm đã đc 10$ 1 ngày trừ khi gặp người tốt và có ý định dạy bạn nhưng thường những người đó rất ít . mà 1 ngày 10$ thì cần gì phải off mới đc :D

Ông thớt ăn ở thế nào mà lập topic nào cũng bị người ta lôi ra làm trò thế :D:D:D
topic mình lập toàn hót và mang tính giáo dục nến thế
thật sự off ko ngon như bạn nghĩ đâu, mấy ông kia làm off ngon vì họ có tut nhưng tut của họ rất ngại cho ng khác biết, còn mấy lão tuyển mem tuyển new kia chưa chắc bạn làm đã đc 10$ 1 ngày trừ khi gặp người tốt và có ý định dạy bạn nhưng thường những người đó rất ít . mà 1 ngày 10$ thì cần gì phải off mới đc :D
cũng phải. bác đừng bảo em gõ capt như bác. em gõ đc 10 ngón rồi :D

topic mình lập toàn hót và mang tính giáo dục nến thế

cũng phải. bác đừng bảo em gõ capt như bác. em gõ đc 10 ngón rồi :D
:( mình chỉ nói là 1 ngày 10$ dễ chứ còn làm cái gì thì mình ko biết :(
đúng là mình đang gõ captcha mà :D .

Thánh này ban đầu mở topic share tut free ngày 50$
Xong share thật, mà tut free ngày kiếm .... 2-3$

Xong mở topic dạy đời, kêu ngày kiếm 2 củ, khuyên anh em nên tắt máy ra ngoài kiếm tiền
Rồi thấy topic xin file imacros chạy social ngày vét 2$, bị ném đá dữ quá kêu tao chạy 200 máy, ngày tầm 500$

Và bây giờ him đang quằn quại như con cờ hó dại ở đây "thuê" sư phụ dạy offer.
Chắc ngày kiếm 2 củ chưa đủ

Chốt

hậu quả @vanphi89

Last edited:
Nếu hôm bửa mình k lười thì giờ chắc mình nhận bạn làm IOS với mình rồi, hôm bửa bày 1 bạn chơi YTB bạn ấy bày mình IOS nhưng mà mình lười nên ko kêu bạn ấy HD =))
giờ quên cmn người đó là ai rồi

hình như thím ấy có con rồi thì phải :p

Tính lặn rùi mà thấy cmt của thím em tự ái em cmt lại, mụ già có con là hoanvan nhé, em sinh viên thì con cháu gì ở đây. Bác tung tin đồn thế mà em ế là em vác dao em đuổi bác giờ. :mad::mad::mad:

Ngày nào cũng làm cầm chừng để duy trì acc, thời gian còn lại chủ yếu đi tà lưa chống ế, khổ lắm thím biết ko? Ngày ngày cứ dành thời gian ngồi nói chuyện ĐT tán tỉnh cả mấy tiếng đồng hồ, ngứa tay nên vừa 8 vừa vặt hết cả lá cây chanh trước phòng trọ, bị bà chủ nhà vác gậy đuổi chạy hụt hơi mấy lần. Nghĩ sao tung tin có con cho ế luôn àh :mad::mad::mad:

ps: Chỉ chơi tut, ko chơi cheat nhé, làm real 100% luôn, vất vả 1 chút mà đc pay còn hơn cheat ăn ban tối ngày :cool::cool::cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back