Ask Thất nghiệp có ai nhận em kiếm tiền online với

Status
Not open for further replies.
capcha cho nhanh bác, kiếm gói mì lai rai

Mua sock :D:D:D

Edit : 600k nha... không pải 700k

Người ta không biết thì nói thật chỉ ng` ta nào, đừng troll mà tội
P/s : Sock giờ thuê rẻ bèo có 23-25k/ ngày thôi nha thớt, chúc thớt kiếm đc việc làm !

Người ta không biết thì nói thật chỉ ng` ta nào, đừng troll mà tội
P/s : Sock giờ thuê rẻ bèo có 23-25k/ ngày thôi nha thớt, chúc thớt kiếm đc việc làm !

troll cái j hả má... :eek: 25k 1 ngày với 600k 1 tháng cái nào lợi ?

k có war , ý nói là newbie chưa bit thix hợp làm offer hay có làm đươc gi ko mà phải mua sock đến 600k

Chưa bít thì zô cái gruop j j đó bên box tuyển ref ấy.. nó đòi "6 xị rượu" mua sock dạy từ a -> z... cách nhanh nhất cho newbie ấy .. o_Oo_O

tốt nhất là bạn gõ captcha . muốn theo học các cái khác PTC , CPM , Off thì tìm người ngoài đời mà học . Tết rồi , cam quit đã đến mùa thu hoạch , cẩn thận nha bạn . Chúc bạn may mắn ;)

Nếu được 1 ngày em muốn tầm khoảng 3$ , ko cap nhé :D

nếu muốn 3$ / ngày thì lên whitepinplus.com ấy :) ngày bỏ ra 2 phút so sánh mấy cái ảnh được 2 euro/ ngày , sau này lương sẽ tăng lên 3, 6, .... euro/ ngày .
Có điều sau 3 tháng mới rút được tiền nhé :D

tui làm hên hên lên dc 20$ 1 ngày PTC có gì đâu =))

cơ mà whitepinplus hơi nguy hiểm , bác làm xong up proof cho anh em nhé @FujiToday

google trước tiên rồi sẽ có kinh nghiệm,mà off giờ nát vãi mà ai cũng thích nhỉ :(

Mình có 1 cách nhưng kén người làm lắm =))

Tất nhiên anh , em đang muốn tạo ra một Affiliate System cho riêng mình :)):rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom