• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
giờ rút của JSS là từ 1h 30 sáng tới 4h 30 sáng giờ VN nhá :m020:

gần 10 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về tài khoản..Đã nhận mail duyệt của JSS và nó báo là đã gửi tiền vô tài khoản rồi mà sao kiểm tra tài khoản thì vẫn chưa có nhỉ.hic.Bác nào biết về gửi ticke cho nó ko.chỉ giúp với..

bạn gửi ticket về vấn đề withdraw!mình cũng bị nhưg bạn,đã gửi ticket,theo rules thì mọi vẫn để về wịt with thì 23ngày mới giải quyết,mình gửi cũng đc 2 tuần r`:-?

của bác đợi 8gio tối nay nếu k dc thì 4gio sáng mai rút! tui cũng bị vây nhug rút 4 giờ sáng dc bt :binhsua163:
ok thử liền :binhsua146:

Đang cho rút tiền a e vào rút;))

Giờ này rút dx không mấy bác nhở. Vài rút thử kái nà.

Mình chưa được chia lãi ngày 2/7 :binhsua163:
Ko chia cũng ko sao chỉ chậm một ngày thôi chứ ko có mất $;))
Khi nào cái ngày ăn lãi bên số Pos nó nhảy thêm mà ko có lãi mới đáng ló:binhsua144:

cho mình hỏi,mình muốn rút qua LR mình có cần bỏ vào 1$ để rút k?Mai mình đủ 20$ mà hồi hộp quá.K pek rút ntn đây :).Mình dập PZ nhé.muốn rút LR nhé :)

mấy bác rút PM lúc 4h chiều ngày hôm kia 1/7/2012 đã ai dc paid chưa, xác nhận giùm mình với nào, của mình vẫn chưa dc processed.

cho mình hỏi,mình muốn rút qua LR mình có cần bỏ vào 1$ để rút k?Mai mình đủ 20$ mà hồi hộp quá.K pek rút ntn đây :).Mình dập PZ nhé.muốn rút LR nhé :)
Nên dep tạm 1LR vào để cho nó xác minh là TK của mình, thì sau dễ rút và tiền về nhanh hơn .

tiền đã về bà con cứ chiến thoải mái con gà mái ko phải lo nha

Tiếp tục dep thôi anh em, mình tiên phong chiến típ 1k :)

Dear KIET,

You have received a payment to your account U1523191 (killerodian):

Date: 7/2/2012 8:49 PM
Batch: 101760147
From Account: U8681963 (justbeenpaid)
Amount: $460.00
Memo: N/A

Thank you.
tiền về sau36h chờ đợi

fee tận 40$ sót gê:((

Status
Not open for further replies.