• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Rút từ hôm thứ 7 mà bây giờ vẫn đang peding! sáng nay đã ăn cam 2 site hyip rồi mà giờ thằng jss lại vấn đề này! chán vãi lúa!!
mất 300 với r7 này, jss còn trong đó vài k chưa rút dc nữa, lẽ ra e rất tin tưởng jss nhưng từ lúc nó báo lr có vấn đề là thấy lo, bất cứ site nào nói lr có vấn đề cũng là điềm xấu cả.

Last edited by a moderator:
:binhsua26:ai yếu chym thì cứ rút đừng dep vào jss nữa, em đây vẫn dep tiếp :binhsua31: chơi HYIP mà sợ thì chơi làm giề, :binhsua28: bác nào biết mấy giờ rút thì ít bị limit không, chỉ em với, em rút toàn limit

:binhsua26:ai yếu chym thì cứ rút đừng dep vào jss nữa, em đây vẫn dep tiếp :binhsua31: chơi HYIP mà sợ thì chơi làm giề, :binhsua28: bác nào biết mấy giờ rút thì ít bị limit không, chỉ em với, em rút toàn limit
Ta cứ 8h sáng rút có bao giờ bị limit đâu! chỉ dính lần này đúng lúc LR có vấn đề! thế mới chán!!

Dịch vụ bảo hiểm khi JBP scam đây.
Thời hạn bảo hiểm:2 tháng kể từ khi đóng bảo hiểm
Chi trả bảo hiểm: 10 lần số tiền đóng bảo hiểm.
Ví dụ: đóng bảo hiểm 10$, trong vòng 2 tháng tính từ ngày đóng bảo hiểm nếu JBP scam thì mình bồi thường đến 100$ :D
Ai uống thuốc liều rồi thì PM mình nào :binhsua24:

Sao em nhận được mail của JSS là báo chuyển tiền vô tài khoản rồi mà sao em vô coi thì chưa có tiền trong LR vậy mấy bác..cái này là phải chờ tiếp à..

Sao em nhận được mail của JSS là báo chuyển tiền vô tài khoản rồi mà sao em vô coi thì chưa có tiền trong LR vậy mấy bác..cái này là phải chờ tiếp à..

Đó có thể coi là mail báo yêu cầu rút tiền đã được duyệt. Đợi đi bác :m070:

Trước giờ đâu có memo nhỉ ? giờ lại API payment, không biết thật không, nếu thật thì tốt rồi.

Yeah, có lẽ nó thiết lập API rồi, từ nay anh em sẽ được pay tự động nhanh hơn rồi nhe :D Qua cơn bão này là ổn :D

Yeah, có lẽ nó thiết lập API rồi, từ nay anh em sẽ được pay tự động nhanh hơn rồi nhe :D Qua cơn bão này là ổn :D

đúng rồi nó thiết lập API rồi. các memo giờ toàn có API hết. PM cũng có nhá :m020:

Tình hình này anh em nên đi ăn nhậu gái gú vài hôm rồi check lại hơn là ngồi lo lắng :D

Payment tạm dửng khoảng 24h để bộ phận IT nâng cấp hệ thống thanh toán
We are yet again victims of our own growth and popularity! The JBP I.T. Depeartment has written a new, streamlined withdrawal system this past week AND added faster, more productive servers. In order to correctly connect and assign these servers to the new withdrawal system, our Programmers will need to temporarily pause all withdrawals for STP, PM and LR. Operations will resume in approximately 24 hours.

Đợi chờ là hạnh phúc:binhsua28:

Cứ giả vờ ngu là ok mà anh nhể

đúng rồi nó thiết lập API rồi. các memo giờ toàn có API hết. PM cũng có nhá :m020:

We are yet again victims of our own growth and popularity! The JBP I.T. Depeartment has written a new, streamlined withdrawal system this past week AND added faster, more productive servers. In order to correctly connect and assign these servers to the new withdrawal system, our Programmers will need to temporarily pause all withdrawals for STP, PM and LR. Operations will resume in approximately 24 hours.
Tiếp tục chờ đợi thôi. Đừng châm dầu vào lửa nữa. Yên tâm đi, không sao đâu các bạn nhỉ (Tự an ủi đó )

cái này bạn lấy ở đâu vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back