Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
các pro vào nói gì đi chứ để như thế này chắc vào viện tim nằm quá

giờ muốn nghe gì nào ?

ai đang chơi JSS cũng bảo nó vẫn bt , vẫn chia lãi đều đặn , tiền vẫn with bt thì không tin . Lại thích đi tin mấy thằng ất ơ không chơi JSS rồi bảo nó sắp chết ?

lãi vẫn with đều vê hàng ngày chẳng thấy có vấn đề gì hết .

tại thời điểm này mình khuyên ai lực ít , vốn yếu thì nên đợi restard . còn ai trường vốn , muốn tối ưu hóa lợi nhuận thì vẫn có thể suy nghĩ thêm có nên đầu tư không .

Zeek thì mình không biết vì không theo dõi. Còn jss thì mình thấy nào thì nói vậy :)
Chơi invest mà mới có 1 tý đã cóng như thế thì tiền lãi sao đủ tiền chữa tim? hehe

sao phải cóng, mình chơi HYIP là chính, cái này chỉ là phụ thôi, và đã có lời từ JSS nhé, đáng lẽ hôm nay hết hạn pos nè, mà bị chậm 4 ngày. chưa kể 1 số bạn rút tiền ko thấy về ??? đầu tư mà có dấu hiệu ko tốt là dừng lại ngay.:binhsua90:
mình chả cuồng cái gì cả, mấy bạn cuồng jss thì cứ nộp tiền cho nó đi, đến cả zeek ko có dấu hiệu gì mà còn muốn ra đi rồi kia:D nói gì thằng JSS này lãi cao hơn mà còn ko có chương trình kinh doanh như zeek:D

Last edited by a moderator:
giờ muốn nghe gì nào ?

ai đang chơi JSS cũng bảo nó vẫn bt , vẫn chia lãi đều đặn , tiền vẫn with bt thì không tin . Lại thích đi tin mấy thằng ất ơ không chơi JSS rồi bảo nó sắp chết ?

lãi vẫn with đều vê hàng ngày chẳng thấy có vấn đề gì hết .

tại thời điểm này mình khuyên ai lực ít , vốn yếu thì nên đợi restard . còn ai trường vốn , muốn tối ưu hóa lợi nhuận thì vẫn có thể suy nghĩ thêm có nên đầu tư không .
nói vớ vẫn the,có cần chụp cái hình chưa chia lãi 4 ngày,và rút tiền không về không,acc mình đầu tư vào đó gần 200 tr đó,ỡ đó mà phán như thánh.

sao phải cóng, mình chơi HYIP là chính, cái này chỉ là phụ thôi, và đã có lời từ JSS nhé, đáng lẽ hôm nay hết hạn pos nè, mà bị chậm 4 ngày. chưa kể 1 số bạn rút tiền ko thấy về ??? đầu tư mà có dấu hiệu ko tốt là dừng lại ngay.:binhsua90:
mình chả cuồng cái gì cả, mấy bạn cuồng jss thì cứ nộp tiền cho nó đi, đến cả zeek ko có dấu hiệu gì mà còn muốn ra đi rồi kia:D nói gì thằng JSS này lãi cao hơn mà còn ko có chương trình kinh doanh như zeek:D

Hihi cậu ơi tớ chẳng cuồng jss gì cả. Tớ cũng chơi nó và ai để ý chắc còn nhớ tớ có 2 comment ủng hộ JSS lúc bão đợt 1, và 2 comment khuyên mọi người ngừng lại chờ đợi tình hình cách đây không lâu. Tớ quan niệm với invest thì quyết định nó phải thay đổi từng ngày. Mặc dù không phải pro. hihi

Mình có hai tài khoản rút bình thường 24-36h là về rồi. Lãi thì chia chậm hơn thời gian thực hai ngày. Còn lại chưa thấy gì nguy hiểm cả.:D

nói vớ vẫn the,có cần chụp cái hình chưa chia lãi 4 ngày,và rút tiền không về không,acc mình đầu tư vào đó gần 200 tr đó,ỡ đó mà phán như thánh.

acc cũ đúng chưa ? đầu tư vào 200tr mà vẫn xài acc cũ thì chịu rồi .
Thử xem anh em chiến JSS lâu có ai chưa đổi sang acc mới ko ?
cho xin cái proof rút tiền mà tiền ko về cái .

và cho hỏi 200tr của bạn to lắm à mà bạn phải lôi ra dọa ?

dạo này các chương trình mmo gặp nhiều vấn đề nhỉ, site cũ thì trục trặc, site mới thì scam nhanh quá. bao nhiêu bài chém JSS mà nó vẫn sống trơ ra :)

acc cũ đúng chưa ? đầu tư vào 200tr mà vẫn xài acc cũ thì chịu rồi .
Thử xem anh em chiến JSS lâu có ai chưa đổi sang acc mới ko ?
cho xin cái proof rút tiền mà tiền ko về cái .

và cho hỏi 200tr của bạn to lắm à mà bạn phải lôi ra dọa ?
tớ thấy cậu vãi hàng quá,không phải lôi 200tr ra dọa,tại có con *** nó sủa vậy nè:Lại thích đi tin mấy thằng ất ơ không chơi JSS rồi bảo nó sắp chết ? ,còn mà dọa thì để làm éo gì,bữa nay mới nghe nói chơi jss thì phải chơi acc mới ah,thiếu cha gì người đầu tư jss dùng acc cũ,còn đây là ticker rút tiền mà chưa về đây

dạo này các chương trình mmo gặp nhiều vấn đề nhỉ, site cũ thì trục trặc, site mới thì scam nhanh quá. bao nhiêu bài chém JSS mà nó vẫn sống trơ ra :)

sống thì vẫn sống đó cậu,nhưng sống có nhiều kiểu lắm...

tình hình chia lãi thoi thóp của em nó và rút tiền không về đây

thôi anh phắn đây,mỗi lần mà vào đây bình luận thì lại thấy *** ra sủa và đòi cắn miết,chán ghê

tớ thấy cậu vãi hàng quá,không phải lôi 200tr ra dọa,tại có con *** nó sủa vậy nè:Lại thích đi tin mấy thằng ất ơ không chơi JSS rồi bảo nó sắp chết ? ,còn mà dọa thì để làm éo gì,bữa nay mới nghe nói chơi jss thì phải chơi acc mới ah,thiếu cha gì người đầu tư jss dùng acc cũ,còn đây là ticker rút tiền mà chưa về đây

không ai ép chơi acc mới , nhưng mà đầu tư mà không cần suy nghĩ , đến lúc phải đợi còn kêu ca gì ?

sao ko chụp cái JSS finalcial , chụp ticket thì giải quyết được vấn đề gì ?

Rồi từ ngày 1-8 đến giờ cậu with được bao nhiêu ngày rồi ?

with được 10 lần thì ko sao , còn LR lỗi 1 phát thì gào thét nó scam , gào thét nó quịt tiền toàn bộ , lol , cậu có biết suy nghĩ ko ?

Bảo rằng with tiền thỉnh thoảng bị lỗi thì còn chấp nhận được , trong khi tiền thì vẫn with về ầm ầm , nhưng mà mồm thì gào thét nó scam , không trả tiền . Cậu có biết suy nghĩ ko ?

không ai ép chơi acc mới , nhưng mà đầu tư mà không cần suy nghĩ , đến lúc phải đợi còn kêu ca gì ?

sao ko chụp cái JSS finalcial , chụp ticket thì giải quyết được vấn đề gì ?

Rồi từ ngày 1-8 đến giờ cậu with được bao nhiêu ngày rồi ?

with được 10 lần thì ko sao , còn LR lỗi 1 phát thì gào thét nó scam , gào thét nó quịt tiền toàn bộ , lol , cậu có biết suy nghĩ ko ?

Bảo rằng with tiền thỉnh thoảng bị lỗi thì còn chấp nhận được , trong khi tiền thì vẫn with về ầm ầm , nhưng mà mồm thì gào thét nó scam , không trả tiền . Cậu có biết suy nghĩ ko ?

JSS finalcial thì nó báo ngày paid rồi đó,nhưng tiền có về LR đau,cậu xem lại các comment của tớ,xem có câu náo tớ nói nó scam không vậy,tớ nói nó chậm chia lãi và rút tiền khong về,bẳng chứng nhu tớ đã chụp,tớ comment câu là vì cái câu nói không chơi mà nói tầm bậy,xem lại những comment rồi hãy nói chuyện nhé,topic về jss thì có quyền bình luận về nó chứ,tại sao cậu lại cay cú đến múc thần bảo vệ thần tương vậy,còn tớ gào thét lúc nào thế,gào thét để ai cho tiền hả,mà chẵng qua update thông tin nó là như vậy de mem mói nó có nhìn nhận và đầu tư jss.còn thắc mắc cái gi nữa không???

Thôi bình tĩnh cậu, 3 cái vấn đề này của JSS thì nhiều người dính rồi, chẳng qua bi h tới lượt cậu thôi. Tranh cãi với thành phần cuồng JSS làm j.

Thôi bình tĩnh cậu, 3 cái vấn đề này của JSS thì nhiều người dính rồi, chẳng qua bi h tới lượt cậu thôi. Tranh cãi với thành phần cuồng JSS làm j.

acc tớ bị sao thì tớ nói vậy,chứ tớ chưa hề bão nó scam này nọ,thế mà cậu ta cứ xổm xổm lên,người chứ phải là c đâu

JSS finalcial thì nó báo ngày paid rồi đó,nhưng tiền có về LR đau,cậu xem lại các comment của tớ,xem có câu náo tớ nói nó scam không vậy,tớ nói nó chậm chia lãi và rút tiền khong về,bẳng chứng nhu tớ đã chụp,tớ comment câu là vì cái câu nói không chơi mà nói tầm bậy,xem lại những comment rồi hãy nói chuyện nhé,topic về jss thì có quyền bình luận về nó chứ,tại sao cậu lại cay cú đến múc thần bảo vệ thần tương vậy,còn tớ gào thét lúc nào thế,gào thét để ai cho tiền hả,mà chẵng qua update thông tin nó là như vậy de mem mói nó có nhìn nhận và đầu tư jss.còn thắc mắc cái gi nữa không???

nó ko trả lãi cậu 1 lần , thế là cậu kết luận nó ko trả tiền nữa ? thế gọi là update tin mới ?

bình luận ai chẳng có quyền , nhưng đừng có dựa vào 1 hành động , kết luận nó ko trả tiền .

Nói 1 site ko trả tiền , khác gì bảo nó scam ko ?

còn tớ nói người khác , cậu tự vơ vào mình thì tớ éo có gì giải thích với cậu cả , vì hóa ra cậu cũng chỉ như thành phần ý mà thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,437
172,443
Latest member
hdung24

Most viewed of week

Most discussed of week