[thảo luận] Gõ captcha hay đi bán vé số ?

tớ bị Gai cột sống rùi. không biết các cậu thế nào ?

mai mốt tới tay bị Rút chứ đâu. :binhsua08:

bán vé số chắc sẽ lời hơn gõ captcha. mình vừa đi khám bác sĩ. Bác sĩ nói bị Gai cột sống rồi các pro ơi. hậu quả của ngồi máy tính nè. :binhsua09:

Haizz, em cũng đau lưng nữa nè, mà chưa có thơi gian đi khám nữa, có khi đau lắm, huhu, chắt cung gai cot sống rôi wa,:binhsua10:

chúc mừng cậu. có bạn đồng hành rồi/.

phải so sánh gõ captcha với đi ăn xin chứ sao lại so sánh với vé số =))

Haizz, em cũng đau lưng nữa nè, mà chưa có thơi gian đi khám nữa, có khi đau lắm, huhu, chắt cung gai cot sống rôi wa,:binhsua10:
ôi captcha, lưng các bạn còn đỡ, mình đây, Đau 2 khớp háng, đâu lưng, đau cột sống đau cỗ, đừng nói tới

Hisoka, :binhsua07: mình cũng thích Hisoka lắm, nhưng thích Killua hơn :binhsua03:

capcha ngon hơn, nếu ban có thể trở thành 1 pro capcha thì 1 tháng 5~7 tr là bt, bán vế số bao h đc từng ý :|

khi bạn trở thành Pro captcha thì tỉ lệ thuận với bệnh tay, lưng, cổ, mắt sẽ càng cao.

- - - Updated - - -

không đủ tiền mua thuốc đâu.

khi bạn trở thành Pro captcha thì tỉ lệ thuận với bệnh tay, lưng, cổ, mắt sẽ càng cao.

- - - Updated - - -

không đủ tiền mua thuốc đâu.
cậu thử hỏi mấy pro trong box captcha xem có ai phải mua thuốc ko ;)), họ làm có điều độ lắm nên ko ảnh hưởng nh` đến sức khỏe.

Nói thật chứ....mấy năm capt....gặp cái thớt so sánh bệnh hoạn đếch chịu được:|.
Biết mò vào tới đây rồi mà hỏi vậy thì.....

làm nghề gì miễn ko đi ăn cướp với scam là được,sao phải so sánh cái nào hơn cái nào thua làm gì

sao lại đem captcha ra so sánh với công việc bậc thấp như thế :|
Bậc thấp thế ngồi gỏ captcha = ông chủ à ?cạp 1 tiếng có 20k 25k mà dám bảo bán vé số là bậc thấp . Bán vé số củng gọi là buôn bán làm ăn đấy chú . Captcha chỉ là cu li ngồi gõ thuê thôi .

cậu thử hỏi mấy pro trong box captcha xem có ai phải mua thuốc ko ;)), họ làm có điều độ lắm nên ko ảnh hưởng nh` đến sức khỏe.

Haizz các Pro captcha không ai gõ đâu cậu àh. nếu có gõ thì cũng chỉ vài code để test tình hình thôi. chủ yếu là mem gõ.

up lên cho ngày mới để thảo luận.

Haizz các Pro captcha không ai gõ đâu cậu àh. nếu có gõ thì cũng chỉ vài code để test tình hình thôi. chủ yếu là mem gõ.

sao lại k cậu ?
cậu vào topic tình hình load thấy ngta post hình sp 3x k ?
còn như vgroup chủ 1 group lớn thì sp chỉ sp22-25 thì sao là pro cạp hả cậu ?

sao lại k cậu ?
cậu vào topic tình hình load thấy ngta post hình sp 3x k ?
còn như vgroup chủ 1 group lớn thì sp chỉ sp22-25 thì sao là pro cạp hả cậu ?

thì nó cũng chỉ gõ để test thôi. chứ không có nhiều thời gian ngồi tự gõ kiếm tiền đâu.

Tớ cũng là chủ group nên tớ nói theo sự thật chứng minh thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom