Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Vô dc nhưng hơi lag tý .

không biết các bạn thế nào, của mình ngày 2/4 không post ads vẫn được chia lãi bình thường. Và 1 điều nữa các bạn ko nên post ads vào buổi sáng, vì thời gian chia lãi không cố định, có thể sớm hoặc muộn hơn 1 chút. thời gian post thích hợp nhất là chiều hoặc tối

không biết các bạn thế nào, của mình ngày 2/4 không post ads vẫn được chia lãi bình thường. Và 1 điều nữa các bạn ko nên post ads vào buổi sáng, vì thời gian chia lãi không cố định, có thể sớm hoặc muộn hơn 1 chút. thời gian post thích hợp nhất là chiều hoặc tối

mình thường post ads vào 9h tối, hôm qua không post được rồi, nay nữa chứ hjxxxx

sao ai cũng kêu dc ít point vậy trời?

Vậy theo bạn bao nhiêu mới là nhiều! Hồi đó zick cao tay lắm là dc 3 point và tấp nhất có thể là 0.7point
Trong khi thằng này bèo lắm cũng 1,3 point - 4 point :m131:

tớ Dep 100 PZ, 10LR, vậy nó pay qua cái cổng dep cao nhất hả mọi người?

haizzz mãi nó mới chia nhưng cũng chỉ được 2.8 hôm nay sao kì quá lãi cao nhất mà không được 3.5 nữa!!! buồn tềnh thế!!!

tớ Dep 100 PZ, 10LR, vậy nó pay qua cái cổng dep cao nhất hả mọi người?

nên dep lr nhiều hơn nếu bạn muốn with lr. có thể dep payza- ego- stp- lr với tỉ lệ : 3-2-2-3 và rút về lr

- - - Updated - - -

haizzz mãi nó mới chia nhưng cũng chỉ được 2.8 hôm nay sao kì quá lãi cao nhất mà không được 3.5 nữa!!! buồn tềnh thế!!!

lãi thằng này tính ra cao hơn zik ngày xưa rồi bạn

- - - Updated - - -

giờ chơi được hỗ trợ 6$ khi upgrade hả bạn

đúng rồi bạn, sau 2 tháng pm mình hén

dep thêm bao nhiêu LR nữa thì with được qua LR nhỉ :binhsua02:

đã đăng ký và post ads
Tên: Tran CongDuc
Tên đăng nhập: cinema13
Ngày reg acc: 03/04/2013
LR: U1061466
Hình thức này em chơi lần đầu nên chưa hiểu lắm nhờ bác chủ thớt hướng dẫn cách chơi với nhé

Last edited by a moderator:
nó gửi mail thông báo cái gì vậy mọi người Top of the everyday

Bác chủ thớt cho em hỏi là mình muốn xem cá ref của mình hoạt động thế nào, có post ads đầy đủ ko thì xem ở đâu ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week