Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Hình như chỉ free đc 1 tháng thôi sau 1 tháng thì phải nâng cấp hay sao ấy ?, theo bạn reset là reset gì vậy ?

Cũng đang định hỏi câu này :D

Hình như chỉ free đc 1 tháng thôi sau 1 tháng thì phải nâng cấp hay sao ấy ?, theo bạn reset là reset gì vậy ?

Bạn vào earn area-> compensasion plan-> Chọn lại Free . Thời gian nó lại đếm lại 30 ngày nên theo mình cái này nó ko quan trọng

Bạn vào earn area-> compensasion plan-> Chọn lại Free . Thời gian nó lại đếm lại 30 ngày nên theo mình cái này nó ko quan trọng

ờ đúng vậy thật nó lại re new thành 30 ngày rồi :)

eagle ơi : đăng ký nó ko bắt xác nhận mail hả bạn ?
bên HD post ads cái hình đầu bị hư rồi nhan

adoos xác nhận thế nào
từ nào giờ có xác nhận adoos đâu
chỉ thấy xác nhận mail khi reg acc adsprofitreward thôi mà
:binhsua18:
Có lẽ bạn nhớ nhầm, thử vào reg thêm 1 acc xem nó có bắt ver mail không ? :binhsua03:

Chào chủ topic và các bạn,

Mình có xem qua dường như makemoneycuoivo đã không còn chơi và support cho AdsprofitRewards được nữa nên mình close topic cũ (Link - http://mmo4me.com/showthread.php?84...bonus-2-USD-khi-dang-ky&p=2168221#post2168221) để các bạn tiện thảo luận tại topic mới này. Mình thấy topic cũng khá chi tiết và mình đã sửa prefix giúp bạn eagle (Prefix Referrer chỉ dùng trong box Referrer).

Hi vọng bạn eagle có thể support tốt cho mọi người kiếm thật nhiều tiền
Thanks

tình hình là đã post em này đều đặn mỗi ngày, mà sao nó để cái hết hạn lẹ quá vậy ta, còn gần nửa tháng nữa là phải nâng cấp rồi, không giống zeek tí nào, vả lại cái quảng cáo 1st là dạng kiếm tiền kia nữa chứ :binhsua04:

tình hình là đã post em này đều đặn mỗi ngày, mà sao nó để cái hết hạn lẹ quá vậy ta, còn gần nửa tháng nữa là phải nâng cấp rồi, không giống zeek tí nào, vả lại cái quảng cáo 1st là dạng kiếm tiền kia nữa chứ :binhsua04:

dc 1/2 zeek đã may :)

mình còn 7 ngày nữa mà mới được có 130 VIP.. sao giờ nhỉ.. 10$ upgrap còn chưa có.. huuhu :binhsua10:

mình còn 7 ngày nữa mà mới được có 130 VIP.. sao giờ nhỉ.. 10$ upgrap còn chưa có.. huuhu :binhsua10:

Sau 60 ngày mới cần nâng cấp nhé. Cái thời gian chạy ngược đó cứ kệ nó

mình đã hết 30days free h post ads vẫn ko được point đây, phải upgrade thui

Bạn chọn Free lại nhé. Upgrade mà mua ít Vip thì lỗ , ít nhất cũng chừng 200Vip mới nên nâng cấp

free thì chỉ làm mỗi việc post ad trong 2 tháng thôi đúng ko bạn
Nâng cấp ngay từ bây giờ có được không hay là để 2 tháng nữa nâng cấp thì sẽ lời hơn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week