Help Thằng FSN khó chịu quá

juntay

Junior
Reactions
25
MR
0.003
Có ai bị như mình không ? hix khó chịu quá
Phim mình down về rar lại + Change MD5
Up lên FSN nhưng 5p là bị del (Digital Fingerprint)
Đã thử dùng file đó, làm các kiểu nhưng cứ up lên 5p là nó del
Ai bt cách fix không vậy ?

Có ai bị như mình không ? hix khó chịu quá
Phim mình down về rar lại + Change MD5
Up lên FSN nhưng 5p là bị del (Digital Fingerprint)
Đã thử dùng file đó, làm các kiểu nhưng cứ up lên 5p là nó del
Ai bt cách fix không vậy ?
bik ai chơi chắc rồi @@! nó report tui hoting có cần xem mẹ gì đâu, có là del @@! mình và 1 sô uploader đang bi đây, nan vkl ra @@!

Please take note that a file which you uploaded has been disabled/deleted via a digital fingerprinting technology utilized by FileSonic to detect Copyrighted Works.
Chán kinh! Sao nó phát hiện ra được hay quá nhỉ?

:binhsua160: sẳn có ai chỉ mình xem $ PSN ở đâu ko khi đổi giao diện đến joi chả thấy $ nằm chổ nào

không phải đâu các bác, dù bác làm ntn đi nữa vân bị delete hết, dính tới bản quyền là bị ngay, vì có người báo cáo đường link của mình cho chủ hot là nó xóa, ví dụ bạn post Win7 du cho bạn, đổi tên, cắt ra, len lại.... bất kể bạn làm j, chi post lên nhung forum lớn được 2-3 ngày là bị xóa, vi bạn bị bọn microsof xoi và báo cáo với bọn chu hot, là nó xoa thôi

không phải đâu các bác, dù bác làm ntn đi nữa vân bị delete hết, dính tới bản quyền là bị ngay, vì có người báo cáo đường link của mình cho chủ hot là nó xóa, ví dụ bạn post Win7 du cho bạn, đổi tên, cắt ra, len lại.... bất kể bạn làm j, chi post lên nhung forum lớn được 2-3 ngày là bị xóa, vi bạn bị bọn microsof xoi và báo cáo với bọn chu hot, là nó xoa thôi

đọc cho kỹ lại rồi hãy chém gió nhé!
Đang bàn vụ Digital Fingerprint

up 1200 file bị xóa hết 23 file roài.
Chỉ có fs và fj là dễ chịu. chỉ xóa có 1 file :D

b9qqlxjei3di.jpgFSN ra đảo dần là đc rồi >.<

bik ai chơi chắc rồi @@! nó report tui hoting có cần xem mẹ gì đâu, có là del @@! mình và 1 sô uploader đang bi đây, nan vkl ra @@!

Sao report được bạn.mình chưa public link down mà.

Tức chết đi thôi. vừa mới up lên soạn bài xong, delete mẹ rồi còn gì mà post nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,514
Latest member
quochungmmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week