• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thằng D-o-g Truong ky bên 4you vào đây anh bảo

Status
Not open for further replies.

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Xin phép Mod và admin rum mmo4me cho mình lập topic này nha.
Thằng *** D-o-g Levanky1988 nó là mod bên mmo4you,nó là con *** ko có giáo dục,Các pro chú ý.thằng này từng bao che cho tên a3cap tự tạo việc bị hack nick để đi scam.Gần đây con *** d-o-g levanky1988 này nó còn cắn càn hơn thế nữa,gặp ai nó cũng cắn,nó tự cho mmo4you là nhất,nó koi mmo4me ko là cái j cả,nói có sách mách có chứng,thằng này thể hiện việc này ở việc nó chửi tất cả mem bên 4me qua đó chơi,nó koi thường tất cả,vì rằng,mmo4you là nhất,ko sợ ko có ng vào.Gần đây nhất,vụ police bên 4you là A.ken scam 1k $ của boss naunau bên 4you,thì tên cẩu levanky này luôn bao che,cấm ko cho mem bàn luận,khi mem nói tên A.ken scam thì tên cẩu levanky hỏi bằng chứng đâu?đố ai đưa ra bằng chứng cho tên cẩu này làm gì.mà nick police dễ hack hay khó hack thì ai cũng tự biết,có cần phải hỏi nữa ko?gần đây,tên cẩu levanky này đổi tên là Mr,Truong Ky là Mod bên 4you.Tên cẩu này luôn cấm mem chat khi mem cải nhau,chửi nhau,chỉ cần vào sb xưng mày tao là tên cẩu Mr.Truong ky này banned ngay.trong khi đó,tên cẩu này lên sb xưng mày tao,chửi bới mem,đặc biệt,tên cẩu này luôn xúc phạm mem mmo4me.
Xin cảm ơn các bạn đã đọc

Xúc phạm member mmo4me . Có proof ko ? Nếu đúng thì ... TRẢM

thế đừng chơi bên đó nữa ;)) UG của mmo4me đâu hết ta....

thích thì ở không thích thì đi ^^ Nghĩ chi cho mệt đầu

Thằng nào là thằng D-o-g thì lên coi lại

ông nói ai k có giáo dục thì ông lên xem lại ông đi nhé mắc gì nói ngta như thế làm như hay lắm ý ngu còn lắm mồm
còn bao che hả thế ông tìm ra dc chứng cứ đi rồi nói :) Chắc bị banned bên đó tức quá qua bên đây chửi hả tinatinh :))

ông nói ai k có giáo dục thì ông lên xem lại ông đi nhé mắc gì nói ngta như thế làm như hay lắm ý ngu còn lắm mồm
còn bao che hả thế ông tìm ra dc chứng cứ đi rồi nói :) Chắc bị banned bên đó tức quá qua bên đây chửi hả tinatinh :))
Người như chú cũng mở mồn ra sủa sao?há há.Thông Báo,tên này chính là tên hack nick ruby đi scam nhưng ko thành

có proof thì đưa lên đi cậu :D ,nhanh lắm ;)

Anh kỳ thấy bt mà :D rất tốt với anh em chỉ còn mấy pro khác là đẳng cấp quá thôi :D

Thứ nhất: Sub 4you không thích các mem cãi nhau.
- Em nghĩ gì khi fanfan và denhatkhach đang nói chuyện chả liên quan tới em, em lại nhảy vào kêu người ta là ***.
- Nếu có người kêu em là *** em có giận không? Thế là denhatkhach và em cãi nhau. Mod Kỳ cấm chat trên sub có điều gì sai?
Thứ hai:
- Về việc của A3cap. Nếu em có bằng chứng rằng A3 chính là thủ phạm thì sao em không cung cấp cho ban quản trị để ban quản trị có hướng xử lý, hay em chỉ nói suông? Mà nếu em nói suông Mod Kỳ nhắc nhở em đưa bằng chứng thì Mod Kỳ sai chỗ nào?
- Về việc của A.Ken cũng tương tự vậy? Em có bằng chứng không mà nói Ken scam trong khi cả quá trình giao dịch giữa Ken và naunau những ai có đầu óc cũng thấy có vấn đề. Tuy nhiên vì uy tín của mình A.Ken chấp nhận bồi thường và naunau đồng ý, em còn thắc mắc gì?
Cái cuối cùng là cái chính yếu. Em đã xét thấy bản thân mình là người chưa mà mở miệng kêu người ta là ***. Việc em là mem bên nào không quan trọng, nhưng tức bên kia qua bên này lập topic đã thể hiện đẳng cấp của em rồi đó. Còn hoan hô UG 4me.
- Người ta nói uốn lưỡi 7 lần trước khi nói em có làm không?

Thật sự thất vọng về em!

hihi cám ơn tinatinh PR dùm nha.
Nhưng lời lẻ của cậu thật dư thừa , Cậu rỗi nghề àh, Hãy xem lại mình đi :binhsua163:

Mod nào đi ngang vui lòng xóa cái topic này và cho chủ thớt nghĩ ngơi vài ngày, cám ơn rất nhiều.

Ko bik nói gì hơn... thấy ko thik hợp thì ko cần phải vào có thế thôi mà ^_^ Làm lớn chuyện quá cái sb đâu có gì phải làm to chuyện ^_^

Chuyện này member tự ra YH giải quyết !
Close topic trong vòng 1h Sau 1h DELETE TOPIC

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc