Tẩy Chay PAYZA , TẨY CHAY, TẨY CHAY

:m187: xài 3 cái acc veri chả thấy nó ý kiến gì

em có cách nào ver pz = cc ko, giúp anh với. có hậu tạ và trả công. he

em có cách nào ver pz = cc ko, giúp anh với. có hậu tạ và trả công. he

acc pz nó limit hay là nó bị là sao . bắt buộc veri mới xài dc à? :binhsua163:

TỪ VỤ ZEEK chết PZ toàn tiền từ *** bắn vào nên nó mới bờ lốc , nếu mua của ai nên bảo hiểm lại số tiền mua nếu PZ có làm sao chứ kiểu này đắt tý nhưng dùng LR cho nó lành

mình chán thằng payza này tư hồi mình bị nó lock mất acc
mà acc đó mình đã very và cũng chưa có hoạt động giao dịch nào
PM thì ko nói gì. tảy chay luôn

Thỉnh thoảng PZ nó lại làm 1 đợt resever ấy mà. Càng ngày thì chế độ an ninh nó cũng phải cải tiến chứ nhỉ. Chung quy lại thì cũng tại mình thôi chứ trách chi PZ.

acc pz nó limit hay là nó bị là sao . bắt buộc veri mới xài dc à? :binhsua163:

còn mấy trăm pz nữa, đang định tẩu tán đây. ver cho nó lành

ôi sao mà lo quá, mình lại mới mua 1000 PZ k biết sao đây, k có verified được :(

ôi sao mà lo quá, mình lại mới mua 1000 PZ k biết sao đây, k có verified được :(

nếu 1000$ cho 1 acc thì chắc ko sao đâu, chỉ sợ nguồn tiền bẩn, bị trả lại mới sợ

mà kì thế nhỉ tớ chưa bị acc nào ,mà toàn acc face HMA dang kí nữa ,:S

- - - Updated - - -

mà kì thế nhỉ tớ chưa bị acc nào ,mà toàn acc face HMA dang kí nữa ,:S

PZ gét cái dống PP ở chỗ điên điên và phí nhận tiền của nó xịt chịu đc 500$ mất mẹ nó ~ 20$ rồi đúng là hội pháp kẹt

hôm qua pz của tớ cũng bị restricted. acc pz của tớ đã verified ,sử dụng thông tin thật, và chỉ có một acc pz.
vì vậy,PZ scam chắc chắn,đừng sử dụng pz nữa!!!

hix mình cũng acc mới, verified roi, 1 account duy nhất, scam cái là tiêu luôn, chơi mấy trang toàn xài payza giờ k biết rút tiền về đâu. Ai có acc payza cho mượn rút tiền về với, mỗi ngày 12 đô tren permanentfund voi moneygalaxy

nản nhỉ cái invest dùng pz nhiều giờ nó thế này thì $ trôi về đâu đây.

sáng qua bị nó block vô tội vạ tài khoản mất 200$ , ko còn từ nào để diễn tả hành động của pz nữa , giờ nhắc đến pz là mình lạnh hết người , run sợ khi login vào tài khoản , nổi ám ảnh "tài khoản của mày đã bị hạn chế đừn liên lạc với tao vô ích " cứ hiện trong đầu . tài khoản mình là tài khoản pro mà còn bị block thì thử hỏi còn đạo lý gì nữa trời :binhsua23:

Tốt nhất là dùng 1 tk dùng info thật, lên 4rum offical của nó mà support ticket

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom