Tẩy Chay PAYZA , TẨY CHAY, TẨY CHAY

canawan

Hero
Reactions
2,363
MR
0.043
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
mở cái topic này ra là muốn chửi bọn Payza chết tiệt, không có ngôn từ nào để miêu tả nữa

Chuyện là thế này :

Sáng nay ngủ dậy, mò vào acc Payza để trả tiền ref cho mem thì nhận đc cái tin thế này :

Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance.

Ngạc nhiện éo tả đc ( trong acc còn hơn 1k PZ ) , nghĩ chắc là do có chuyện gì nên lại mò sang acc Payza thứ 2 thì cũng nhận đc như vậy ( acc này còn hơn 200$), nghĩ có chuyện chẳng lành, mò vào thêm mấy acc nữa đều bị như thế

Tổng vị ra là đi gần 1k5 pz rồi. hic

Contact với nó thì nó bảo là : tao thấy ngứa mắt nên tao block, mày muốn unlock thì ver cho tao, gửi info để tao xác nhận

Hic. anh em nên tránh xa bọn Payza này nha, fack chết cha bọn Payza

@anh em : anh em nên cẩn thận khi xài Payza, bây giờ người bán Payza rất dễ mở diptuse, chỉ cần mở diptuse là y như rằng mất tiền, ko cần biết nguyên nhân, khắm thật

Last edited by a moderator:
Thêm 1 pro ra đi :( xxx

mở cái topic này ra là muốn chửi bọn Payza chết tiệt, không có ngôn từ nào để miêu tả nữa

Chuyện là thế này :

Sáng nay ngủ dậy, mò vào acc Payza để trả tiền ref cho mem thì nhận đc cái tin thế này :

Ngạc nhiện éo tả đc ( trong acc còn hơn 1k PZ ) , nghĩ chắc là do có chuyện gì nên lại mò sang acc Payza thứ 2 thì cũng nhận đc như vậy ( acc này còn hơn 200$), nghĩ có chuyện chẳng lành, mò vào thêm mấy acc nữa đều bị như thế

Tổng vị ra là đi gần 1k5 pz rồi. hic

Contact với nó thì nó bảo là : tao thấy ngứa mắt nên tao block, mày muốn unlock thì ver cho tao, gửi info để tao xác nhận

Hic. anh em nên tránh xa bọn Payza này nha, fack chết cha bọn Payza

chia buồn với thím

ôi thôi, chia buồn cùng anh thôi, chẳng biết nói gì :|
tìm lại info rồi ver đi kẻo để vậy phí quá :(

OMG. hết đường làm ăn rồi :binhsua24:

Chủ thớt đúng là đại gia, PZ bị restricted như thế bó tay,PP thì còn nước cuối là 180 ngày rút hàng về. PZ này nó block kể như tàn, contact cõ này hầu như kết quả phần lớn cũng kg dc gì .

kết câu này :
t support nó còn éo thèm reply lại

cố gắng lên anh em
...............

nhìn thấy cách hold của PZ đã thấy chán
còn PP thì lại limit
Vl,khổ thằng kiếm tiền,nhìu nhìu nó cho 2 cái đó thì khiếu kiện ở đâu.nản thiệt
Muốn làm cais gì đó nhưng lại sợ

Mỗi người 1 quan điềm :( .... còn PZ đối với mình vẫng BT chả sao , quan trọng check nguồn kỹ và mua ng uy tín là ok ...

PZ reg toàn info giả, có muốn xác nhận với nó cũng chịu. bọn pz đểu thật, mình cày trầy mặt ra mới kiêm đc chút, nó block ko thương tiếc. có ai bị như mình ko?

PZ reg toàn info giả, có muốn xác nhận với nó cũng chịu. bọn pz đểu thật, mình cày trầy mặt ra mới kiêm đc chút, nó block ko thương tiếc. có ai bị như mình ko?
t cũng bị nè ,mất hơn 1k .support 2 mail ,1 mail no tra lời sau vai ngày ,1 mail gần 2 tháng ko trả lời

Hizz. 1 thời gian PP limit hàng loạt, anh em tẩy chay PP chạy qua PZ
giờ này đây tới lượt PZ hold hàng loạt.
HIx, sao này chả biết chơi vs gì nữa đây :((

ko chơi pz, chỉ thích LR:binhsua26:

Hizz. 1 thời gian PP limit hàng loạt, anh em tẩy chay PP chạy qua PZ
giờ này đây tới lượt PZ hold hàng loạt.
HIx, sao này chả biết chơi vs gì nữa đây :((

xài LR và PM, WMZ thôi

:m020: ko lẽ ngày tận thế của MMo sắp tới rầu sao................

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom