Event Tặng free 7 key bản quyền tool ios dành cho BQT forum

Status
Not open for further replies.
:( các bác dùng xong cho ý kiến về tools để dân thường biết nhé. Nếu tốt tích tiền mua về kiếm cháo,

@holokawai
bạn up video random lên topic đi nha.

Vui vì đã trúng thưởng
Chờ chủ thớt onlien nhờ hỗ trợ

Chắc gì đã ran đâu mà up?

Thớt ghi rõ là random thì mình yêu cầu up lên thôi, còn nếu ko random thì phải vào nói lý do và cách xét trao giải như thế nào chứ ko thể chọn đại dc vì sẽ ko công khai và ko công bằng với các mem khác đã tham gia.

@holokawai
Gần 2 ngày kể từ ngày mình yêu cầu bạn up video nhưng vẫn ko thấy và cũng ko vào trả lời, mình cho bạn thêm 24h để up nếu ko mình sẽ xử lý theo rule.

@holokawai
Gần 2 ngày kể từ ngày mình yêu cầu bạn up video nhưng vẫn ko thấy và cũng ko vào trả lời, mình cho bạn thêm 24h để up nếu ko mình sẽ xử lý theo rule.
vừa inbox cậu giải quyết.
Chắc gì đã ran đâu mà up?
đa số những người thắng cuộc đều là những người chưa từng hoặc không làm offer trên ios nên mình không hề có lý do gì để mà lựa chọn thay vì random, và giải thưởng này cũng chỉ để quảng bá cho dịch vụ của mình nên mọi người đều công bằng ở đây chẳng ai hơn ai cả, và mình cũng không rảnh thời gian để làm trò ở đây mà cụ thể là topic này ngay sau khi công bố người thắng cuộc mình đã bỏ theo dõi topic. cái sai của mình ở đây chỉ là khi quay random do không đọc nội quy nên không quay lại video vì chỉ mới làm event lần đầu và mình đang pm mod tìm hướng giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,441
Latest member
anyTHien
Back
Top Bottom