Tâm sự đêm khuya

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.107
Facebook
Follow me on Facebook
Tôi vào mmo này đã dc 6 năm rồi. Ngoài quanh quẩn captcha ra thì cũng hay kiếm lặt vặt, lúc còn seoprint tôi mò ra dc trang web sdt us tôi cũng chỉ người khác, lúc coingenegation treo vps nhờ học offer cơ bản của vài bạn nên tôi bik cách treo vps nhiều acc tôi cũng chỉ người khác, nói chung bik gì thì chỉ hết.

Lúc mới bước vào mmo tôi cũng bị gạt mất 10$, cũng ngậm ngùi vì phải gõ captcha 6 ngày, tôi không hiểu các bạn lừa đảo đó chắc vui vì lấy được tiền mồ hôi công sức của người khác.

Và tôi thấy các bạn nên ra đi làm nếu không có kiến thức nhiều về IT vì trên đây chỉ một số ít là kiếm được tiền thôi, còn phần đông là kiếm vài $ lẽ lặt vặt và 1 nhóm lừa đảo, đi làm để sau này có bảo hiểm các bạn sẽ có tiền chữa bệnh và bảo hiểm thất nghiệp nữa.

Các bạn nào cảm thấy 1 ngày kiếm chưa dc 4$=92k/ ngày thì nên ra đi làm đó là lời khuyên thật sự của tôi dành cho bạn, nên coi mmo là nghề phụ thêm nếu có thời gian rãnh.

Tối ngồi chúc các bạn ngủ ngon và đã đọc. Chỉ là rãnh viết chơi thôi !!!

KLQ.Ngày xưa GMB cũng thường có dòng tít này vào đêm khuya,nhớ thật.

Bác thớt nói đúng đó. Thật sự thì trên đây có một nhóm lừa đảo rất lớn . Lợi dụng mong muốn kiếm tiền của ng khác để trục lợi. Cái gì sắp nát thì người ta mới chỉ. Ae mới vào chú ý

Chuẩn bài, phải có thực mới vực đc đạo. Để biến mmo thành thu nhập chính và ổn định thì cần hành trình dài miệt mài học hỏi, tìm tòi, thất bại...và bắt đầu lại. Thế nên phải có nghề tay phải kiếm tiền trang trải cuộc sống phát đã rồi hãy mơ, hãy tính. :D

Tôi vào mmo này đã dc 6 năm rồi. Ngoài quanh quẩn captcha ra thì cũng hay kiếm lặt vặt, lúc còn seoprint tôi mò ra dc trang web sdt us tôi cũng chỉ người khác, lúc coingenegation treo vps nhờ học offer cơ bản của vài bạn nên tôi bik cách treo vps nhiều acc tôi cũng chỉ người khác, nói chung bik gì thì chỉ hết.

Lúc mới bước vào mmo tôi cũng bị gạt mất 10$, cũng ngậm ngùi vì phải gõ captcha 6 ngày, tôi không hiểu các bạn lừa đảo đó chắc vui vì lấy được tiền mồ hôi công sức của người khác.

Và tôi thấy các bạn nên ra đi làm nếu không có kiến thức nhiều về IT vì trên đây chỉ một số ít là kiếm được tiền thôi, còn phần đông là kiếm vài $ lẽ lặt vặt và 1 nhóm lừa đảo, đi làm để sau này có bảo hiểm các bạn sẽ có tiền chữa bệnh và bảo hiểm thất nghiệp nữa.

Các bạn nào cảm thấy 1 ngày kiếm chưa dc 4$=92k/ ngày thì nên ra đi làm đó là lời khuyên thật sự của tôi dành cho bạn, nên coi mmo là nghề phụ thêm nếu có thời gian rãnh.

Tối ngồi chúc các bạn ngủ ngon và đã đọc. Chỉ là rãnh viết chơi thôi !!!
mua được nhà lầu xe hơi chưa bác:D

mình thì lại có suy nghĩ ngược lại, nếu coi mmo chỉ là việc kiếm thêm thu nhập có thì tốt ko có cũng chẳng sao thì 90% là sẽ chả đi đến đâu. Bạn chỉ có thể thành công nếu chuyên tâm vào nó bởi nếu làm vui chơi mà cũng thành pro thì chắc cả cái cộng đồng này pro hết rồi. Chỉ có đến đường cùng mới vỡ ra nhiều điều, đấy là kinh nghiệm bản thân chứ ko phải chém gió.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,437
172,443
Latest member
hdung24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week