• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sự thật về cái gọi là trade quỹ và kêu gọi góp gạo thổi cơm chung

toan mấy ông cùng 1 phe với nhau vào dụ gà , kêu gọi góp vốn

Bận lắm bác ơi. Em thiên về bên forex mà hồi những năm 2008-2010, mmo nhà mình không hứng thú lắm nên e làm bên nước ngoài thôi. H mọi thứ đều automation nên quay lại xem mmo nhà mình có cái gì để tăng gia sản xuết không.

Btw, e không nhận đệ tử hay bất cứ kế hoạch gì về forex nhé, đừng bác nào pm e hỏi.

Có nhiều research chứng mình là phần lớn các quỹ đều không khác gì một người k có am hiểu gì về finance đánh nhé. https://www.aaii.com/journal/article/the-truth-about-top-performing-mutual-fund-managers. Chủ yếu bọn này nó diversify cái portfolio để minimize risk thôi chứ các quỹ ở vn h phần lớn đều không biết gì cả.

"mrdl = mr đu lâu"

Một số thứ tui tin nhưng trong trade thì đồng quan điểm với thớt.
bọn này toàn già vờ vào chia sẽ kiến thức này nọ , rồi khoe , xong dụ vào các sàn UK , fxpro exness ... ,là hiểu rồi , chua kể bán khoá học công cục các kiểu , EA ... nữa , chung quy lai toàn dụ gà để kiếm ăn trên sự ít hiểu biết của trader thôi ,
ko ai dám noí ra , nhưng tui phải nói ra hết để bọn nó ko lừa được ai nữa

Cánh Én Tuổi Thơ
Một con én nhỏ chẳng làm nên mùa CAM
Rủ nhau cháu về theo làn nắng ấm dần
Từ trời cao bao la cánh én lượn bay
Thấy mênh mông xanh tươi bao sắc của CAM
Bầu trời xanh tung bay các cháu lừa nhau
Dệt mùa xuân với muôn ngàn loại CAM

tui nói sự thật thôi , mà sự thật thì ko có gì thay đổi đc , bơt dụ gà đi ông
Nhờ bạn cung cấp đầy đủ evidence tôi dụ gà nhé. Nếu không thì làm ơn xóa post trên.
Không thì tôi sẽ nhờ mod xử vụ này.

Bọn nó gom tiền làm ICO, có lời chia ko thì tụi nó tạch, chứ có lướt sóng đâu mà. Có thằng nào dám show tài khoản đâu....

Nhờ bạn cung cấp đầy đủ evidence tôi dụ gà nhé. Nếu không thì làm ơn xóa post trên.
Không thì tôi sẽ nhờ mod xử vụ này.
Thớt bị bệnh "ai nói gì ko theo ý" là dụ gà, brokers, IB, vân vân và mây mây.

vậy ông là người chiến thắng hả , hay chỉ là thằng IB của cái sàn nào đó, vào dụ gà , tui nói ra đây để mọi người biết mà ko bị dính vào thôi , trade thì ít mà giăng bẫy thì nhiều
Nên xem profile trước khi làm "thánh phán". Ngứa mồm tí nên vào comment có được ko. =))

cùng 1 hội với nhau cả mà , vào cmt qua lại tạo niềm tin để dụ gà

Có một số huyền thoại về thị trường giao dịch nhưng nó thực sự không thực tế. Tôi nghĩ giao dịch là một công việc thực sự. Mọi thứ đều có thể được giao dịch và mọi thứ đều được giao dịch trong thế giới này. Giao dịch tiền tệ không phải là một điều mới. Theo như tôi biết, mọi người đã làm điều đó từ nhiều thập kỷ trước.

Có một số huyền thoại về thị trường giao dịch nhưng nó thực sự không thực tế. Tôi nghĩ giao dịch là một công việc thực sự. Mọi thứ đều có thể được giao dịch và mọi thứ đều được giao dịch trong thế giới này. Giao dịch tiền tệ không phải là một điều mới. Theo như tôi biết, mọi người đã làm điều đó từ nhiều thập kỷ trước.
tây lông dùng google dịch :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

ai muốn góp vốn mình trả lãi 1%/ ngày. không share hay bán bot này đâu nhé .

Attachments

226.7 KB · Views: 93
lai 1 thằng lùa đảo

cẩn thận các quỹ nhé bà con

:):):):):)

TOP BÓC PHỐT hay mà giờ mềnh mới thấy :popo_smile:
Dính đến tiền bạc thì tự bản thân mỗi người chủ động không việc gì phải đưa cho bố con thằng nào cả :popo_doubt:

TOP BÓC PHỐT hay mà giờ mềnh mới thấy :popo_smile:
Dính đến tiền bạc thì tự bản thân mỗi người chủ động không việc gì phải đưa cho bố con thằng nào cả :popo_doubt:
còn bài con đường xoá đói giảm nghèo nữa kìa bạn , vào đọc nữa nhé , cực hay , VN sẽ giàu mạnh ko cần đi làm nữa

:):):):):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom