• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Có 3 file ko biết chọn file nào nhi?captchapro C và captchapro CPU là gì vậy chủ thớt.>>>>

minh can mua soft ko bik bac xuanduc co bac wa PP vi chi co PP thoi :(

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

bac xuanduc oi minh thanh toan wa PP dc vi minh chi co PP thoi dc thi pm sadbill23 YH dum minh nha can mua gap soft cua bac de cap cap

soft đang đánh mà cứ can't connect hoài ko thể chịu dc :binhsua38:

pix đang đyn á
trang chủ còn vào k đc ><

Bác XuanDuc ơi.bản update hum 21/9 sao esc= don't see lại tăng count thế.làm thế bị ăn gian tốc độ rùi bác ơi.pác xem lại sửa cho ae nha ^^. Thân !

bác XD xem lại cái soft ! sao cứ cannot conect mãi thế nhĩ ! 5 phút bị 1 lần , pri tăng liên tục ! soft asian ko bị !

anh1332 said:
bác XD xem lại cái soft ! sao cứ cannot conect mãi thế nhĩ ! 5 phút bị 1 lần , pri tăng liên tục ! soft asian ko bị !
=> mình trả lời dùm XD nha ^^! cái này là do mạng ADSL nhà bạn bị chập chờn có lẽ vì 1 nguyên nhân khách quan nào đó như thời tiết chẳng hạn, v..v.. chứ không phải do soft hay do pix đâu nha bạn :D mình cũng bị như bạn lúc trời mưa và bây h mình rút kinh nghiệm là mưa không làm :p:p

Chúc Mọi Người Capt vui vẻ hjhj ^^

=> mình trả lời dùm XD nha ^^! cái này là do mạng ADSL nhà bạn bị chập chờn có lẽ vì 1 nguyên nhân khách quan nào đó như thời tiết chẳng hạn, v..v.. chứ không phải do soft hay do pix đâu nha bạn :D mình cũng bị như bạn lúc trời mưa và bây h mình rút kinh nghiệm là mưa không làm :p:p

nhưng mình vẫn muốn XD xem lai soft ! vì cái vấn đề này có nhiều người nói rồi ! =))

hơ hơ , ta nói là do soft 100% , mất lòng thì chịu , ko tin thì bó tay . :binhsua27:
2 ngày nay ko dám chơi soft xuânduc nữa . mà để ý là sau khi pause nó mới bị thế , đúng ko bà con :binhsua153:

phuonghaonhien said:
hơ hơ , ta nói là do soft 100% , mất lòng thì chịu , ko tin thì bó tay .
2 ngày nay ko dám chơi soft xuânduc nữa . mà để ý là sau khi pause nó mới bị thế , đúng ko bà con
anh1332 said:
nhưng mình vẫn muốn XD xem lai soft ! vì cái vấn đề này có nhiều người nói rồi !

=> Vậy thì có thể pm yh của XD để đề nghị xem lại soft cũng được ^^! nhưng mình sử dụng tới thời điểm hiện tại thì vẫn bình thường và thỉnh thoảng 10 ngày thì bị vài tiếng can't connect rồi thôi ^^

anh XD em đã gửi tiền sao chưa thấy key nhỉ?
Yh : heyjuliet1994
Gửi sớm cho em nha anh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight