Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
tình hình căng quá :( ...định mở lại đợt tuyển ref mà thấy ai cũng than vãn .. .thôi chơi 1 mình lun cho rồi T_T

Bác làm ơn đừng có tham ref mà phá nát cái site
tình hình dùng tut ngon nhất hiện nay, chỉ có sub là ăn nổi, còn like vs dislike, cmt đều bị not done do trùng IP quá nhiều. Chơi cả private còn không ăn được. Ăn may đc 20% tổng số là mừng.
Chạy max 1 cái gmail đc cao lắm 0.2$
mà chưa chắc nó pay đấy nhá. Newbie chơi không đúng cách nó không thèm ban đâu, nó không pay thôi.

Bác mua tut của chị hoanvan thì nên tôn trọng người ta 1 chút, cứ tuyển ref rồi đi share lung tung, sau này đến cả sub cũng not done sạch, thì khỏi chơi nữa.
Đến nản với thể loại này.

Bác làm ơn đừng có tham ref mà phá nát cái site
tình hình dùng tut ngon nhất hiện nay, chỉ có sub là ăn nổi, còn like vs dislike, cmt đều bị not done do trùng IP quá nhiều. Chơi cả private còn không ăn được. Ăn may đc 20% tổng số là mừng.
Chạy max 1 cái gmail đc cao lắm 0.2$
mà chưa chắc nó pay đấy nhá. Newbie chơi không đúng cách nó không thèm ban đâu, nó không pay thôi.

Bác mua tut của chị hoanvan thì nên tôn trọng người ta 1 chút, cứ tuyển ref rồi đi share lung tung, sau này đến cả sub cũng not done sạch, thì khỏi chơi nữa.
Đến nản với thể loại này.
bạn chơi sao là chuyện của bạn ...ai nói like là notdone hết vậy ...trùng ip thì Band hết sạch rồi...tớ 1 tuần ăn cũng 15 - >20$ thì nói sao ko ăn dc ... site nó cần người để like ....càng nhiều người like thì nó càng mừng .. chứ ko nghĩ nó post video lên chĩ mún 1 mình bạn like sao ...

tớ rất ít notdone 1 minh chứng

Chào các bạn tình hình là socialsap đã Band rất nhiều tài khoản ....nên phãi chiến lại từ đầu ...hi vọng các bạn cùng mình xây dựng lại
Minh sẽ hướng dẫn lại các newbie 1 cách tận tình .còn nhửng bạn đã biết thì cùng nhau hợp tác xây dựng nhé
link ref https://socialssap.com/Auth/Register?Referal=meoshelly
pm yahoo mình sẽ send tut. [email protected]

đã ref cho thớt . thớt gửi mìmh tool vs
mail: [email protected]

tức là acc phải add WMZ rồi thì mới chơi đc hả bạn..nhận payment của nó 1 lần rồi. :D, có khi lại cắm imacro tiếp. :D
Ko add cũng chơi đc . Nhưng thanh toán qua PP thì nó thích thì gửi ko thích thì ko gửi đâu =)) . Trong acc đề đã paid nhưng PP ko có gì

Ko add cũng chơi đc . Nhưng thanh toán qua PP thì nó thích thì gửi ko thích thì ko gửi đâu =)) . Trong acc đề đã paid nhưng PP ko có gì

Hix. mình bị nó quịt 5$ pp lên mới bỏ đó. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week