Số phận PP sau khi limit

Reactions
578
MR
0.742
Cái PP của em bị mít, trường hợp này em biết là không gỡ được rồi :m001:
Đêm hôm phê phê quậy ngu 1 chút mà ăn mít luôn :m040:
Trước giờ limit em gỡ được, nhưng lần thì chịu :m025:
Em tìm trên mạng rồi, tìm hoài không thấy :binhsua75:
PP sau 180 ngày thì số phận acc ra sao hả các bác ~:> tiền thì có ít thôi, em tiếc cái visa quá :m020:
p/s : Xin đừng ai ném gạch em, em buồn lắm rồi :m003:

Cùng chung cảnh ngộ nè :-( Tớ bị limit do chuyển tiền cho 1 acc PP khác >100$ . Gỡ cũng ko đc luôn, đăng ký thì thêm vài cái PP nữa nhưng vẫn bị limit :binhsua10: Chắc là do tên và địa chỉ nhà giống nhau nên PP nó bik :((

Bởi vậy chỉ còn cách là fake địa chỉ nhà, nhưng ko bik là có an toàn không. Vì sợ lúc rút tiền về VN, PP nó mà thấy địa chỉ nhà mình đã đăng ký khác với địa chỉ nhà mình đăng ký ở ngân hàng là teo :|

Haizzzz........... Dùng Paypal ngán tới tận cỗ.... Dùng nó nên cẩn thận tối đa ............. ! Chia bùn với bác... Em mới bị nó LIMIT 180 ngày ... 70$ của em ! :binhsua04:

Vậy bây h mình lập 1 cái PP mới, fake address, fake số phone luôn, còn tên thì để đúng tên mình. Vì cái PP cũ đã lỡ add tk ngân hàng ràu nên h ra ngân hàng kêu người ta bỏ cái số tk cũ và kêu người ta lập số tk mới + làm Visa để verify cái PP mới lun. Như vậy thì có thể withdraw về VN bình thường :binhsua50:

Mọi người thấy cách đó thế nào :"> ? Vì cũng đang trong tình trạng bị limit nên h mình nghĩ ra cách làm thất sách đó =)) =)) Mà ko bik có đc ko TT^TT

Vậy bây h mình lập 1 cái PP mới, fake address, fake số phone luôn, còn tên thì để đúng tên mình. Vì cái PP cũ đã lỡ add tk ngân hàng ràu nên h ra ngân hàng kêu người ta bỏ cái số tk cũ và kêu người ta lập số tk mới + làm Visa để verify cái PP mới lun. Như vậy thì có thể withdraw về VN bình thường :binhsua50:

Mọi người thấy cách đó thế nào :"> ? Vì cũng đang trong tình trạng bị limit nên h mình nghĩ ra cách làm thất sách đó =)) =)) Mà ko bik có đc ko TT^TT
vậy thì thôi cậu xài address thực,phone thì khác cũng dc.khỏi fake chi.mình dag có 2-3 cái acc trùng address mà k bị sao cả :D
còn mún fake thì cũng dc.mà nên chuẩn bị cái hóa đơn photoshop address fake sẵn đi :-?

@ prosperlong: Thật àh? Chỉ cần fake số phone thoy àh? Còn IP thì sao? Tại tớ ko fake IP đc, mà lỡ xài máy tiệm thì nguy cơ bị hack PP rất cao >.< Có bao h cậu rút tiền về VN = những PP đó chưa, thành công chứ?

@ PL-Alligator: Nghe đồn là sau 180 ngày vẫn có thể rút tiền về VN đc, nhưng sau khi rút về thì cái acc đó xem như die vĩnh viễn :|

Last edited by a moderator:
180 day nó mail báo with thì with.nhưng cái bank add vào chắc vút lun.dạo này nhiều người bị quá.mình cũng vừa dình 1 cái xong.uc ko chiu dc.ko lam j sai luon.

@ prosperlong: Thật àh? Chỉ cần fake số phone thoy àh? Còn IP thì sao? Tại tớ ko fake IP đc, mà lỡ xài máy tiệm thì nguy cơ bị hack PP rất cao >.< Có bao h cậu rút tiền về VN = những PP đó chưa, thành công chứ?

@ PL-Alligator: Nghe đồn là sau 180 ngày vẫn có thể rút tiền về VN đc, nhưng sau khi rút về thì cái acc đó xem như die vĩnh viễn :|
đúng rồi đó, sau 180 ngày nếu nó gửi thư thì with đc, nhưng có nhiều người sau 180 ngày vẫn ko nhận đc thư luôn, rút về thì vứt luôn acc pp đó luôn, hết xài đc rồi

làm gì đủ tiền mua ip tĩnh mà xài :-ss
k lẽ treo modem suốt tháng :-ss
có mấy ng xài ip tĩnh đâu :-"

Chứ cậu làm cách nào zậy >.< ? Cậu ra tiệm àh?

Lúc trước tớ có ra tiệm net gần nhà thử lập 1 cái PP mới nhưng sau khi đăng ký thông tin thì PP nó thấy giống tên, số phone và địa chỉ nhà với cái bị limit nên nó cũng limit cái mới lun :| . H ko bik ra tiệm đó, làm lại cái PP khác mà fake số phone thì có sao ko, sợ nó thấy IP giống cái nó limit luôn >.<

mạng internet bình thường ở vn hầu hết là ip động hết mà cậu :-ss
ip trùng là rất hiếm.acc mới của cậu limit chak là do xui dính con bot auto limit của pp thui :D
tớ cũng reg ở nhà bt thôi.reset modem,clear cookies rồi reg acc pp mới.info y chang acc limit cũ.đâu bị sao :-??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,690
Latest member
Rexex

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week