Sinh nhật buồn, buồn lắm các bác à....

từ năm còn bé tới giờ, mình có tổ chức sinh nhật 1 lần, 1 bữa tiệc sinh nhật khắm bựa, lố nhất từng có, thế là từ đó về sao, mười mấy cái sinh nhật sao, sinh nhật nào cũng vậy, bố mẹ cho mình 100k, đó là ngày sinh nhật, ngày sinh nhật của mình là 100k :m020:
ý chết quên chủ đề chính, hap py pớt đơi :m121:
tuổi mới, sức sống mới, ghẹ mới, thành công trong cuộc sống, tiền về nhiều trong mmo :m121:
hap py bớt đêy :m205: hap py bớt đêy :m205: hap py bớt đêy :m205: hap py bớt đêy :m205: hap py bớt đêy :m205:

hai mươi mấy cái xuân rồi cũng chưa biết sinh nhật của mình là gì :m003: toàn đi ăn trực. Chúc thớt sn vui vẻ héng :m003:

thui đừng có bùn nữa :) bạn bùn thỳ có ích lợi gì đâu chỉ sầu thêm thoai
háp bi cờ bớt đây zui zẻ nha :)
nhìn về tương lai phía trước tươi sáng đó bạn

Chúc mừng sinh nhật bạn nhe

Nếu trời đang mưa thì hãy tự làm cho mình Tô mì gói nóng hổi vửa thổi vừa ăn + Ly cà phê đá nữa là bạn sẽ có 1 đem sinh nhật vui vẻ :binhsua168::binhsua168:

Happy bday to uuuuuuuuuuuu :binhsua111:
Tuổi mới nhiều may mắn và thành công nhé :">

Happy New Year .

vote mở event

Đàn ông con trai có gì phải buồn. haha
Mình năm nay 22 cái sinh nhật rồi nói thật chỉ có sn năm ngoái bọn bạn thân kéo đi nhậu vui vẻ còn lại chưa bao giờ tổ chức cả. Nếu không có điều kiện thì không cần tổ chức làm gì :D

Chúc mừng sinh nhật thớt! Mong thớt kiếm được người yêu mới trân trọng thớt hơn!

chúc mừng sn bác nhé! em cũng ở hn nè, bác ở đâu vậy/. có gì gọi dân mmo tại hn tụ tập cho vui nhỉ, em cũng đang ngán ngẩm vì thằng zeek đây

HPBD chủ thớt nhé . Biết đâu được sinh nhật năm sau của bạn lại happy hơn giờ .

chúc cậu tìm được niềm vui trong cuộc sống và tìm được 1 người đi cùng suốt cuộc đời nhé

Hồi nhỏ 3 4 tuổi thì ko biết . nhưng từ khi mình biết suy nghỉ tới giờ có dc 1 cái tiệc sinh nhật . khi mình lớn ~ 14 15 tuổi gì đó thì thấy bạn bè ai cũng có . Về nhà kêu ba mẹ đến ngày sinh nhật cho con 30 ngàn nha ,lúc đó 30k đối với mình rất lớn nhà nghèo mà . Tự nhiên tới ngày sinh nhật lại quên mất . Ngày 21 là sinh nhật mình đến ngày 20 là dự định rủ bạn bè đi chơi , tới ngày 21 tự nhiên quên mất , năm nào củng thế chả biết sinh nhật là gì .

Mình cũng chưa 1 lần tổ chúc sn bạn ah,năm nay 25t rồi mã đã biết sn là cái quái gì đâu.Tiền đó đi ửng hộ người khuyết tật có ý nghĩa hơn bạn ah.Tiện đây mình cũng chúc bạn snvv nghe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,758
Latest member
quyenthuc656511
Back
Top Bottom