Siêu Bão GA... Cần a e giúp đỡ.

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Mới nhận được các mail vô hiệu hóa GA. E cứng đơ người nảy giờ. GA có kênh die bị thì k nói chi, vài GA mới đăng ký xong, kênh bình thường cũng bị luôn. Mình k biết là nó quét do mình dùng cùng ip và máy tính hay gì nữa. A e nào biết thì chỉ cách để hạn chế với. Mai chắc làm lại từ đầu. K biết nếu mình dk ga và làm lại tháng sau có bi nữa k. Hung tin các bác à. E ăn tối k nỗi luôn.

may là bị bây h chứ bị của tháng sau mới chết
Kênh mới, mình làm để dành tháng sau, nó cũng khóa luôn kiểu ni đói hơn 2 tháng. Mà k bit nó có quét ip và máy tính k. Làm lại nó khóa nữa.

Mình từng bị như vậy mấy tháng trước. Bạn coi ráng mua 1 máy tính khác bèo bèo để nuôi lại Ga mới, tuy cùng đường truyền cũ nhưng không sau đâu. Và để an toàn thì máy tính mới bạn cũng đừng đăng nhập bất kỳ email cũ nào đã có phốt rồi ấy.

Mình không nghĩ nên típ tục thử với máy tính cũ, dễ có rủi ro cao sẽ mất thời gian và công sức. Đợi thêm một thời gian, nếu Ga mới của bạn có chút thành tựu, dư giả rồi thì bạn có thể thử quay về trưng dụng lại máy cũ xem sao.

Cảm ơn mọi người nhé. Các tháng trước mình vẫn nhận đầy đủ, tại chưa bị lần nào nên chủ quan quá. Đợt này được rút cơm ngụi rồi. :D

Mới nhận được các mail vô hiệu hóa GA. E cứng đơ người nảy giờ. GA có kênh die bị thì k nói chi, vài GA mới đăng ký xong, kênh bình thường cũng bị luôn. Mình k biết là nó quét do mình dùng cùng ip và máy tính hay gì nữa. A e nào biết thì chỉ cách để hạn chế với. Mai chắc làm lại từ đầu. K biết nếu mình dk ga và làm lại tháng sau có bi nữa k. Hung tin các bác à. E ăn tối k nỗi luôn.
nó check MAC:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,417
Latest member
vietluan3193
Back
Top Bottom