Share tut kiếm tiền Reffbux

Status
Not open for further replies.

lehainighe

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn đăng kí dưới link ref này sau đó để lại Email, mình sẽ xác nhận và gửi mail từng bạn một.
Có tool auto nhưng sẽ xem xét sau một thời gian các bạn ref
Một ngày có thể dễ dàng kiếm 2$ nếu các bạn chăm chỉ.
Thời gian bỏ ra không nhiều, có thể vừa lướt web vừa làm cũng được
NiLeHaiHUT

https://reffbux.com

Rất nhiều bạn bảo mình chém gió, các bạn có thể thấy tiền của mình từ chiều đến giờ tăng như thế nào trên banner đó. Và mình chốt lại là mình rất lười chạy link nhé.
Trong vòng không đầy 1 tiếng mình chạy đúng 1 lần 129 link cộng với mánh của mình và tiền của mình tăng từ 6.2 lên 6.4 thì các bạn đã hiểu tiềm năng rồi đó.
Tuy nhiên mình sẽ không share ngay cái gọi là "mánh" đó vì các bạn biết đó, cheater càng ngày càng nhiều, mình sẽ chỉ tuyển những người thật thà không ham hố share linh tinh thôi

Link group Facebook để chém gió và hỏi đáp
https://www.facebook.com/groups/1424423004444337/

Một số bạn hỏi mình Tool của bạn Thành là tool nào, đó là tool cao cấp hơn sẽ giúp các bạn trong thời gian tới, tuy nhiên mình chưa gửi các bạn ngay bây giờ vì thực sự chưa nên public, một thời gian nữa mình sẽ xem xét với các bạn nhiệt tình trên group

Last edited:
Proof đi bạn, nói suông thế ai tin tưởng hợp tác được.

Không upgrade gì cả, proof thì mình xóa rồi nhưng trong video thì có số tiền mình kiếm chơi bời trong vòng 1 tuần đấy. Tùy các bạn thôi

Tự nhiên tìm thấy còn 1 cái từ mấy tuần trước, show nếu các bạn hứng thú

tut cũng gần giống, nhưng nếu như các bạn ref cho mình thì mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình và có nhiều thủ thuật khác, sẽ kiểm tra các bạn trong vòng 1-2 tuần và share thêm tool mới, không đơn thuần chỉ có imacros và UA
nói thì hay =)))

sao cái banner có 6$ thế nhỉ, vậy là chỉ có 6$/tháng mà
Tùy bạn nghĩ sao thì nghĩ, mình nói là 2$ nếu chăm có nghĩa là 1 ngày các bạn bật lên khoảng 4-5 lần, còn mình lười nên bật 1-2 lần thôi. Banner của reffbux là tổng số tiền kiếm được nhé bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom