Event Share acc VIP Fshare 1 tháng

Status
Not open for further replies.

ngheomacotinh

Verified
Reactions
166
MR
0.039
Chào ae mmo!
Lúc này đây là lúc mà mình cảm thấy thất bại thảm hại. Tiền mất tật mang theo và bây giờ đây trắng túi.Thất bại hoàn toàn trên con đường mmo này.
Tài sản cũng không còn cái gì to tát, Còn 1 acc vip fshare chia sẻ cho anh em muốn dow gì thì dow.
Thể lệ: ae cmt ở đây( gì cũng được) và sẽ RANDOM.ORG chọn ra 5 người. event diễn ra từ bây giờ và kết thúc và 11h20p ngày 29 tháng 11 năm 2013.
Dành cho tất cả các mem mmo4e reg acc từ ngày 1 tháng 11 trở về trước.
Và qua đây xin ae cho ý kiến: Vùng đất mmo còn màu mỡ để tiếp tục sinh sống hay không?
Thân chào ae mmo!

Update: Do điều kiện thời gian không có nên event sẽ kết thúc sớm hơn nhé. Vào lúc 18h ngày hôm nay(29.11).
Thanks ae đã góp ý.Thân

Update kết quả: 5 ban may mắn là:

@bilater @Trung_Peter @duykhanhcantho @caohocot2 @cucuong

Các bạn cập nhật mail cho mình vào ngày hôm nay nhé. Mai mình send acc vào mail. Bạn nào k update mail ở đây thì mất quyền lợi nhé. Thân

Last edited:
Chơi chơi down phim thôi :D , MMO ngày nay đã không còn như xưa, nhưng chăm chỉ cần cù cũng đủ miếng cơm manh áo cậu ạ , thử xem !

xin 1 slot nhé theard ơi :D.... mmo lên xuống thất thường lắm bác ơi.... kiếm cái nghề gì ổn định mà làm ấy :D... chúc theard sau này gặp nhiều may mắn và thành công :D

mì tôm k có ăn rồi :(

Cho em xin cái Yahoo của bác, em cũng đang thất nghiệp không xu dính túi dù từng kiếm được 500 triệu, chúng ta cùng hợp tác làm ăn nhé, em chuyên phần lập trình Auto autoit, Autoclick/change IP

Giờ khuya rồi em cũng mệt, xin cho mượn cái account Fshare để luyện phim bộ HK cho tinh thần sản khoái lại ngày mai lại lên mạng kiếm cơ hội và tiền bạc

Đây là Yahoo của em bác nào thích cộng tác làm ăn đàng hoàng cứ add... thoải mái ChauTinhTriVN

Cá nhân mình thì thấy MMO là mảnh đất màu mỡ và kiếm tiền dễ hơn ngoài đời rất nhiều ... Có điều tiền trên MMO nó như lơ lửng trên đầu mình ... và bạn có biết cách để với lấy nó hay ko thôi ;)

Cá nhân mình thì thấy MMO là mảnh đất màu mỡ và kiếm tiền dễ hơn ngoài đời rất nhiều ... Có điều tiền trên MMO nó như lơ lửng trên đầu mình ... và bạn có biết cách để với lấy nó hay ko thôi ;)
Bạn nói như lênin, cơ mà cũng không sai :))

slot luôn!

Thời thế tạo anh hùng mà :D Nếu trong lúc khó khăn bạn nắm bắt đc 1 cơ hội thì sẽ thu hút nhiều người theo bạn.... Mình cũng vẫn tìm cơ hội mà mãi chưa thấy đây :D

thời này loạn rồi từ xã hội thật đến mạng, làm gì cũng khó khăn cả. Cố gắng tiếp tục vậy :eek:

kiếm tiền thì phải kiếm nhưng kiếm thế nào thì còn tùy khả năng mỗi người!!! :D
chúc thớt làm ăn phát đạt!!!

Cho em xin cái Yahoo của bác, em cũng đang thất nghiệp không xu dính túi dù từng kiếm được 500 triệu, chúng ta cùng hợp tác làm ăn nhé, em chuyên phần lập trình Auto autoit, Autoclick/change IP

Giờ khuya rồi em cũng mệt, xin cho mượn cái account Fshare để luyện phim bộ HK cho tinh thần sản khoái lại ngày mai lại lên mạng kiếm cơ hội và tiền bạc

Đây là Yahoo của em bác nào thích cộng tác làm ăn đàng hoàng cứ add... thoải mái ChauTinhTriVN
Của mình đây nhé: ngheomacotinh1212

xin slot. thằng bạn nó đang hỏi mượn acc fshare mà mình ko có :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,930
171,970
Latest member
nbka

Most viewed of week