Referrer [Seo-Sprint] : kiếm 2-10$ mỗi ngày.Support từ A->Z

Chơi fake thì job ổn định giá cũng cao hơn nhưng xui xui nó ban cho cả dàn chứ ko phạt như chơi ip việt
còn fake thì cứ mua HMA mà chiến :binhsua79:

Chơi fake thì job ổn định giá cũng cao hơn nhưng xui xui nó ban cho cả dàn chứ ko phạt như chơi ip việt
còn fake thì cứ mua HMA mà chiến :binhsua79:
Mình có ref bạn cái ip việt và đã rút tiền ở id đó 1 lần = U12345
Giờ mình ref lại = ip usa, xog lại rút = U12345 (k rút = id việt nữa) thì có bị ban k nhỉ

Mình có ref bạn cái ip việt và đã rút tiền ở id đó 1 lần = U12345
Giờ mình ref lại = ip usa, xog lại rút = U12345 (k rút = id việt nữa) thì có bị ban k nhỉ
Trùng ví thì chỉ phạt 30 rup ko bị ban còn chơi acc khác tốt nhất tạo thêm cái ví rút tiền nữa
Còn nếu acc kia bị ban hẳn rồi thì dùng lại đc
mình vẫn dùng ví rút tiền của acc bị ban cho acc mới

- - - Updated - - -

LR đang xả hàng anh em vào rút mau kẻo hết :binhsua04:

Mai đầu tuần lại chiến cùng anh em thứ 7 chủ nhật mình bận ,còn seo thì đang bị lỗi keo 502 :binhsua01: hơi chậm tí

US đc cái là nhiều IP tốc độ cũng tốt hoặc canada nhưng dạo này cấm 2 nc này cũng ác rồi tuy nhiên vẫn chơi ngon
Ngoài ra khi fake thì acc fake nc nào thì lần sau chỉ đăng nhập nc đó tránh fake lung tung

từ giã hai ngày rồi giờ mới bắt đầu trở lại công việc :m014

- - - Updated - - -

chả hiểu lif jod của ông pipay toàn jod trên 1 rup thôi mà làm toàn bị âm danh tiêng/ :(

http://www.seo-master.org/forums/index.php?p=1&th=2731
Seo đang lỗi anh em cứ chơi cho hết chủ nhật này đi mai chiến :binhsua79:

- - - Updated - - -

từ giã hai ngày rồi giờ mới bắt đầu trở lại công việc :m014

- - - Updated - - -

chả hiểu lif jod của ông pipay toàn jod trên 1 rup thôi mà làm toàn bị âm danh tiêng/ :(

Chỉ dịch job thôi thì mình dịch 1 ngày cả trăm job quan trọng là mình phải test xem job có trả tiền ko hoặc chủ job có phát hiện fake ko vì vậy anh em đừng giục job , những job mình test ok mới đem vào list còn IP việt thì ko tránh đc vì có khi lúc mình làm là job ko cấm VN nhưng khi cho vào list chủ job lại edit lại cấm Việt Nam nên khi làm anh em chú ý

- - - Updated - - -

Chỉ dịch job thôi thì mình dịch 1 ngày cả trăm job quan trọng là mình phải test xem job có trả tiền ko hoặc chủ job có phát hiện fake ko vì vậy anh em đừng giục job , những job mình test ok mới đem vào list còn IP việt thì ko tránh đc vì có khi lúc mình làm là job ko cấm VN nhưng khi cho vào list chủ job lại edit lại cấm Việt Nam nên khi làm anh em chú ý[/QUOTE]

bác cho em xin pass job vnam vào inbox với job us die hết rồi chẳng đc mấy

Chụp ảnh mình ko tiện còn đây là 2 acc làm xong list ngày hôm qua ,có gì bạn cứ vào ktra biết là đưa id acc fake lên đây nguy hiểm vì 1 số kẻ tố cáo này lọ nhưng chả sao ban thì tạo acc khác
Với 2h mình làm xong list job cho 2 acc đc trả 140 job chắc đủ 3$

chụp ảnh trong win7 dùng snipping tool, nói có sách mách có chứng. t làm dạo đầu, mỗi giờ được $1 còn được chứ bh mà bạn được vậy thì "hổng dám đâu". đến các cao thủ trước đây cũng chỉ có mốc 30k/h thôi, mà toàn job ngon $0.03, giờ fake IP toàn bị ban thôi bạn à
nói để anh em biết thôi chứ ko có ác ý​

chụp ảnh trong win7 dùng snipping tool, nói có sách mách có chứng. t làm dạo đầu, mỗi giờ được $1 còn được chứ bh mà bạn được vậy thì "hổng dám đâu". đến các cao thủ trước đây cũng chỉ có mốc 30k/h thôi, mà toàn job ngon $0.03, giờ fake IP toàn bị ban thôi bạn à
nói để anh em biết thôi chứ ko có ác ý[/LEFT]
Ơ thế hôm qua chưa xem acc à vậy thôi ko bàn nữa nha :binhsua02:
Ban thì tùy người thôi chứ có phải ai cũng bị ban đâu acc mình dùng cũng hơn 1 tháng rồi chưa sao mà đã fake thì sợ gì ban quan trọng là kiếm xong rồi rút tiền
Còn seo thì chả có gì là cao thủ cả quen tay thì ai cũng như ai máy ngon thì làm nhanh treo nhiều acc thôi

nói để anh em biết thôi chứ ko có ác ý[/LEFT]

Mình thì ko chơi SEO nhiều, nhưng có hỏi thăm một số ae sử dụng tool mình thì cũng tầm 0.8 - 1.5$ 1 giờ, ngay cả dùng tool dinhbuu cũng khá nhanh rồi. Chứ bạn nói 3$ làm 8 tiếng thì mình thấy thật sự chậm quá, làm thủ công ko dùng tool chắc cũng ko đến nỗi.

- - - Updated - - -

Chỉ dịch job thôi thì mình dịch 1 ngày cả trăm job quan trọng là mình phải test xem job có trả tiền ko hoặc chủ job có phát hiện fake ko vì vậy anh em đừng giục job , những job mình test ok mới đem vào list còn IP việt thì ko tránh đc vì có khi lúc mình làm là job ko cấm VN nhưng khi cho vào list chủ job lại edit lại cấm Việt Nam nên khi làm anh em chú ý

bác cho em xin pass job vnam vào inbox với job us die hết rồi chẳng đc mấy[/QUOTE]

Pass cũ hoặc yahoo lấy pass IP việt thì lấy listvn IP us thì lấy US
Giờ mình sẽ cấp list cho những ref đủ yêu cầu chứ 1 số chả làm gì mà cứ đòi lấy list

bác cho em xin pass job vnam vào inbox với job us die hết rồi chẳng đc mấy

Giờ mình sẽ cấp list cho những ref đủ yêu cầu chứ 1 số chả làm gì mà cứ đòi lấy list[/QUOTE]

listus chẳng còn mấy job sống cả. mình làm nick fake nhưng mình nghĩ chỉ cấm ip việt chứ mấy khi cấm mĩ lên fake thì vẫn xài đc job việt lên mới xin.

Giờ mình sẽ cấp list cho những ref đủ yêu cầu chứ 1 số chả làm gì mà cứ đòi lấy list

listus chẳng còn mấy job sống cả. mình làm nick fake nhưng mình nghĩ chỉ cấm ip việt chứ mấy khi cấm mĩ lên fake thì vẫn xài đc job việt lên mới xin.[/QUOTE]

Yahoo có gì mình còn ktra đc ID acc
buzz yahoo pass cấp qua yahoo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,433
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week