• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell TUT đào Bitcoins với VPS UBUNTU or LINUX - ĐẢM BẢO 3$/3VPS/1 Ngày

Status
Not open for further replies.
sau một hồi xem xét mình thấy có vài cục sạn rất to.
Thứ nhất như đã khẳng định đây là tut đào btc trên vps, ngày được 1$ (3vps/3$) theo rate btc-e.
Nghĩa là giờ rate tb lên xuống quanh mốc ~ 1000$/btc, ngày được 1$ là ~ 0.001btc.
Tình hình btc thì chắc ai cũng biết bong bóng to có thể vỡ bất cứ lúc nào, và dự đoán là sẽ sớm thôi. Vậy khi rate down về như xưa thì 0.001btc sẽ được bao nhiêu tiền, và theo quy luật lên càng cao thì cắm càng sâu. Hiện tại rate cao thì 1$ là chuyện tin được, nhưng vài tuần sau có thể chắc chắn được 1$ không thì còn phải bàn :)

ý kiến của mình là vậy, không có ý phá hoại hay trù dập gì về seller cả :D

Tut này hình như có share trên tbn :D.
Mình thử trên windown nhưng chậm quá.
Linux thì chưa thử. Thử ngay mới được :))

Chủ thớt show vài hình ảnh minh họa cho mình xem nếu kiếm được $1/ngày thì bỏ $ ra mua cũng xứng đáng

đào bitcoin cũng dễ mà đang thử chạy trên pc mà thấy hơi nặng máy. Bác nào hão tâm cho mượn một con vps test thử được mình share luôn không được thì cắm máy tiếp hehe!

đào bitcoin cũng dễ mà đang thử chạy trên pc mà thấy hơi nặng máy. Bác nào hão tâm cho mượn một con vps test thử được mình share luôn không được thì cắm máy tiếp hehe!
pm yahoo đi
cho bác 1 con sài lun

hóng các cao nhân vào test :D
cao nhân nào làm được thì vào xác nhận cái cho em theo thớt với ạ :D :D

hình như là bác đào được trên máy vì có card màn hình còn VPS windows ko có card màn hình ko đào được đâu.
Cách đây mấy tháng cũng có 1 bro share mình cách đào trên ubutun, mà mình ko tin lắm với lười thử, vì nghĩ ko có card màn hình thì sao đào được, nhưng giờ bác này sell thế này ko lẽ là thật :). Khi nào rảnh thử phát:)

ai cho mình link đọc cái VPS với, thấy cái gì cũng VPS nhìn mà ?
thông cảm, mình newbie:confused::confused:

hình như là bác đào được trên máy vì có card màn hình còn VPS windows ko có card màn hình ko đào được đâu.
Cách đây mấy tháng cũng có 1 bro share mình cách đào trên ubutun, mà mình ko tin lắm với lười thử, vì nghĩ ko có card màn hình thì sao đào được, nhưng giờ bác này sell thế này ko lẽ là thật :). Khi nào rảnh thử phát:)
Bạn thử trên ubuntu thử xem. Hinh như trên sever ubuntu cài được win giống như pc thì phải

Xác nhận đã làm theo tut và thu về hiệu quả khả quan he he
Đọc cái topic mà thấy buồn cười. Thanh niên thớt viết bài lúc Today at 11:51 AM rồi thanh niên trên viết bài lúc Today at 11:53 AM trong 2 phút mấy thanh niên làm thánh hay sao mà vừa giao dịch 30$ xong, vừa biết được tools hiệu quả vậy.

Lại còn
Giá: 30$
WMZ: Z356200568954 là của mình....có người dùng nó thì mình không biết...Ai biết admin thì nói vào xem giùm. Vì nhiều người nghỉ mình Scam.
Mọi thông tin liên lạc với mình qua YAHOO: Vinhtran30591

Có Bán VPS UBUNTU:
1.5$/1cais/1 tháng

Thanh niên nào khùng đến nỗi lấy cái WMZ kia của mày rao lên đây để người ta send tiền vào cho mày mà bảo là ai dùng thì không biết, tao đưa mày cái WMZ của tao cho mày đi scam giùm tao cái tao cúm ơn.

Có mỗi tụi mày biết khôn chắc vãi tut với chả vãi thanh niên :D

Xí quên up cho ai cần tut.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,140
172,189
Latest member
phucleit96