Rút tiền từ WebMoney về ngân hàng Việt Nam như thế nào

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Hi all

Tình hình MMO gần đây rối rắm thế nào chắc ai cũng biết, trong các đồng tiền online hiện nay thì mình thấy webmoney là một loại tiền tương đối an toàn và có thể làm việc với nó lâu dài. Nhưng thực sự qua bao nhiêu lần sử dụng Webmoney, thì một là mình mua lại WebMoney từ những người bán, khi mình có WebMoney mình muốn bán thì lại rao bán hoặc tìm các Exchanger

Vậy giả sử bây giờ mình làm việc online và kiếm được WebMoney ( cụ thể là Wmz ), mà trong trường hợp các Ex nghỉ hết không ai làm exchange hoặc là giá quá thấp, mà mình muốn rút tiền về bank thì rút như thế nào. Có ai có thể hướng dẫn cụ thể việc này được không, mình tin rất nhiều người quan tâm đến vấn đề này, vì dù sao với tình hình hiện nay thì tự chủ động trong các nguồn tiền rất quan trọng hơn là cứ phụ thuộc vào các Ex

Cảm ơn đã trả lời

bác pro mà ko biết thì em thiết nghĩ khó mà ai biết! mà theo em nghĩ thì chắc phải veri passspost haowcj thẻ visa!

up lên cho các pro giải đáp :binhsua37:

bác pro mà ko biết thì em thiết nghĩ khó mà ai biết! mà theo em nghĩ thì chắc phải veri passspost haowcj thẻ visa!

Từ trước đến nay mình có sử dụng qua 5 loại tiền tệ là Payza, Paypal, MoneyBookers thì 3 cái này rút tiền về bank được, tìm hiểu khá dễ, còn LR thì mới die, WebMoney thì nó viết khá khó hiểu nên mình vẫn chưa biết rút về kiểu gì, nhờ các pro khác vậy

Hi all

Tình hình MMO gần đây rối rắm thế nào chắc ai cũng biết, trong các đồng tiền online hiện nay thì mình thấy webmoney là một loại tiền tương đối an toàn và có thể làm việc với nó lâu dài. Nhưng thực sự qua bao nhiêu lần sử dụng Webmoney, thì một là mình mua lại WebMoney từ những người bán, khi mình có WebMoney mình muốn bán thì lại rao bán hoặc tìm các Exchanger

Vậy giả sử bây giờ mình làm việc online và kiếm được WebMoney ( cụ thể là Wmz ), mà trong trường hợp các Ex nghỉ hết không ai làm exchange hoặc là giá quá thấp, mà mình muốn rút tiền về bank thì rút như thế nào. Có ai có thể hướng dẫn cụ thể việc này được không, mình tin rất nhiều người quan tâm đến vấn đề này, vì dù sao với tình hình hiện nay thì tự chủ động trong các nguồn tiền rất quan trọng hơn là cứ phụ thuộc vào các Ex

Cảm ơn đã trả lời

ex với bọn ex nc ngoài nhận usd qua west or MG

- - - Updated - - -

Hi all

Cảm ơn đã trả lời

Cần thiết
thì tra de với thằng nga ý lên forum mà trade bảo nó changer qua pay pal là oki
hoặc như kiểu là wemoney có rút về bank thì phải
mà rút đc đó

- - - Updated - - -

CẦN THIẾT
THÌ TRA DE VỚI THẰNG NGA Ý LÊN FORUM MÀ TRADE BẢO NÓ CHANGER QUA PAY PAL LÀ OKI
HOẶC NHƯ KIỂU LÀ WEMONEY CÓ RÚT VỀ BANK THÌ PHẢI
MÀ RÚT ĐC ĐÓ

- - - Updated - - -

Không có cách nào mình rút trực tiếp về bank như Paypal hả bác. Verify gì cũng được @@ chứ làm như thế thì khác nào giao dịch với các Ex của Việt Nam đâu

CẦN THIẾT
MÀ RÚT ĐC ĐÓ

Rút như nào bạn @@

Cần thiết
thì tra de với thằng nga ý lên forum mà trade bảo nó changer qua pay pal là oki
hoặc như kiểu là wemoney có rút về bank thì phải
mà rút đc đó

- - - Updated - - -

CẦN THIẾT
MÀ RÚT ĐC ĐÓ
nói như bác thì bọn em capt qlink nhận tiền WMZ lại đổi qua Pp à thế thì kêu qlink pay qua pp chứ cần j mất công năn nỉ nó đổi WMZ làm j

Rút đc về bank nhé. Phải đổi qua tiền việt trên webmoney. WMN hay gì quên rồi. Xong rút về ngân hàng mà wm ủy quyền là ngân hàng Nam Á hay gì đó. Phí hìn như cao

http://www.wmtransfer.vn/
đây có ngân hàng tại việt nam rồi yên tâm đuê
cáy này nó có liên kết với WM của Nga đâu nên tiền đâu có trong đó! rút thế nào?
mình cũng đã từng dùng thằng này cơ mà chả có tiền đổ vào :D

http://www.wmtransfer.vn/
đây có ngân hàng tại việt nam rồi yên tâm đuê

Cái trang này hôm qua mình mới hỏi support thì nói là không hỗ trợ rút tiền từ WMZ về, mà chỉ nạp và rút WMV thôi, mà WMV các site nước ngoài đâu có sử dụng

loại WMZ này thì ko bao giờ thiếu exchanger, VN và thế giới đều rất rất nhiều, và giá thì cũng rất good, bạn ko nên lo vấn đề đó làm gì, tập trung kiếm wmz

VMZ có trụ sở việt nam mà..Thích đến tận trụ sở rút..sợ gì:binhsua39:.

Thêm 1 cách cho anh em. (Nếu không có exchange WMZ)

Từ WMZ chuyển qua BTC-E (Deposit) sau đó withdraw về bank. Cách này cực chả đã vì phí rất cao :(

VMZ có trụ sở việt nam mà..Thích đến tận trụ sở rút..sợ gì:binhsua39:.
rút 1 lần 10$ mà phải lên trụ sở hàng tuẩn à! :)) :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back