Ask PRO vip72 cho hỏi mua trên web có khác vơi mua đại lý ko

offerdanang

Banned
Reactions
148
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Minh thấy ở vn có nhiều người mua sock của các đại lý vietnam như congchuaxuhoag...minh hay mua bạn này
minh thấy trên trang chủ nó có nhiều gói lựa chọn, nhất là các gói ko giới hạn. Maximum no limit
vídu:

minh thấy có gói không giới hạn U1 chản hạn, 1 tháng 41$, vậy có đúng là mih mua trên trang chủ là nó sẻ ko giới hạn như của các đại lý là 110 con 1 ngày ko
mong các pro giúp ?

Minh thấy ở vn có nhiều người mua sock của các đại lý vietnam như congchuaxuhoag...minh hay mua bạn này
minh thấy trên trang chủ nó có nhiều gói lựa chọn, nhất là các gói ko giới hạn. Maximum no limit
vídu:

minh thấy có gói không giới hạn U1 chản hạn, 1 tháng 41$, vậy có đúng là mih mua trên trang chủ là nó sẻ ko giới hạn như của các đại lý là 110 con 1 ngày ko
mong các pro giúp ?

Nó ghi vậy thôi chứ nó vẫn chỉ có 110 ip 1 ngày thôi

cũng 110 con hay sao đấy bro,, còn ~ gói ở trên là tổng số lượng sử dụng dc chứ 0 phải số lượng trong mỗi 1 ngày 1 thôi đâu

bạn mua u-1 sẽ vẫn bị giới hạn !

Trong vòng 1 tiếng bạn ko thẻ get quá 100 con dc :) !
Nếu quá giới hạn bạn sẽ bị hold ít nhất 2 tiếng
Xui hơn thì bị hold đến hết ngày vì lạm dụng !

0 biết vip72 thế nào nhưng những thằng # có gói dành cho reseller riêng thì phải, thấy nó ghi là "want to be reseller and earn money, contact us"

vídu:

mong các pro giúp ?

Theo tôi thì nên mua trực tiếp, vì mua qua đại lý rẻ được 200k nhưng mà mất pass lại mất 200k, tôi đã bị dính 1 phát rồi,mua qua ông sellvip72 2 TK bịh mất pass 1 TK ông ý tính 200k, chat với SP thì nó bảo cần đưa cái số giao dịch ra là nó hỗ trợ, hỏi bro sellvip72 xin cái số giao dịch mà vẫn muốn tính phí haizzzzzzzzzzzz

khuyên bạn nên mua trực tiếp

chọn chỗ uy tín mà mua. mua xong giấu cho kỹ vào và nhớ lấy pas chuẩn k đánh nhầm capslk +vietkey lại bảo mất pass => mất tiền oan. chỗ uy tín thì cũng chả ai có time mà change lại pass rồi lại đi lấy pass lại cho bạn vì họ cung k đc lợi lộc gì vụ này. thân ái hết

Theo tôi thì nên mua trực tiếp, vì mua qua đại lý rẻ được 200k nhưng mà mất pass lại mất 200k, tôi đã bị dính 1 phát rồi,mua qua ông sellvip72 2 TK bịh mất pass 1 TK ông ý tính 200k, chat với SP thì nó bảo cần đưa cái số giao dịch ra là nó hỗ trợ, hỏi bro sellvip72 xin cái số giao dịch mà vẫn muốn tính phí haizzzzzzzzzzzz

khuyên bạn nên mua trực tiếp
Nếu thế này thì mấy reseller ăn bẩn ah :(

Khi mua vip72 của chongchuaxuhoag thì tự tạo tài khoản trước, khi mua chỉ cần đưa User cho congchuaxuhoag active không cần đưa pass

Mua của seller lợi hơn và nhanh hơn a e nhé, đừng share pass thì ko bao gio bị mất pass cả!

:( bẩn sạch km nó. miễn sell rẻ và chả ảnh hưởng tới mình thì mua thôi.
Đang nói TH chẳng may mất pass, vì 1 việc dễ dàng là cung cấp cái số giao dịch như lời c kia nói mà reseller ăn chặn đến 200k thì ko chấp nhận được.
Hên là mình chưa mất pass bao giờ :p

seller có ref mà bác nên có hoa hồng => rẻ hơn :rolleyes:

Giá seller bán rẻ hơn nhìu trên web, chắc sắp tới làm thêm mảng vip72 quá:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom