Ask Pro nào chỉ giúp mình cách vượt Proxy ở các site Us với... Thanks trước !!!

ngoài mấy cách cách pro chỉ ra thì có còn cách nào ko ạ :)

Ai xài 5socks.net cho 2 site khủng hiện nay cũng biết 5socks h nó chua thế nào, sock die liên tục vào buổi trưa, có siêng thức lúc 3h sáng mà làm cực ổn.

check socks trước khi sử dụng
check cái con khỉ. không bít lắng tai mà check = tool của shinnghuyen thì nó sống đưa qua check = proxy thì nó die. con khác thì check = tool shinnguyen die qua check = proxy lại sống. sock sài thì hên xui thôi. đồng tình với bạn ở trên 5socks lúc này die như mưa chụi khó 3g sáng thức đi sock cực good ;). 1 ngày sài không dưới 100 con sock mới hiểu check 100 con sài dc 40 con good 60 con còn lại quăng :((

chưa có cáh nào khả thi ngoài việc chịu chát mà sài 5sock. hực hực :( :binhsua155:

Sock US tuy nhiều nhưng giờ do quá nhiều người sử dụng nên hầu như bị vào BL hết nên kiếm đc 1 con sock tốt để làm quả thật rất vất vả ,kiếm đc sock nhưng làm xong chưa chắc đã đc Admin paid ,làm cũng phải cầm chừng 3~4$/acc rồi ngừng thì may ra mới đc nó trả tiền còn ko thì nó check lại cho rụng hết .2 hôm rồi nó chém sạch 15 acc của mình chưa kịp cashout vì ko đủ tài khoản để cash về 1 lúc .Mấy ngày trước hình như các Net đã than phiền rất nhiều với các Admin về tình hình cheat nên Admin nó đã rà soát lại tất cả các Acc có dấu hiệu Fake và ra tay chém hết ko chừa 1 mống nào :( Có khi nhảy qua làm Private cho các bác nhà mình cho nó dễ thở thôi

Sock US tuy nhiều nhưng giờ do quá nhiều người sử dụng nên hầu như bị vào BL hết nên kiếm đc 1 con sock tốt để làm quả thật rất vất vả ,kiếm đc sock nhưng làm xong chưa chắc đã đc Admin paid ,làm cũng phải cầm chừng 3~4$/acc rồi ngừng thì may ra mới đc nó trả tiền còn ko thì nó check lại cho rụng hết .2 hôm rồi nó chém sạch 15 acc của mình chưa kịp cashout vì ko đủ tài khoản để cash về 1 lúc .Mấy ngày trước hình như các Net đã than phiền rất nhiều với các Admin về tình hình cheat nên Admin nó đã rà soát lại tất cả các Acc có dấu hiệu Fake và ra tay chém hết ko chừa 1 mống nào :( Có khi nhảy qua làm Private cho các bác nhà mình cho nó dễ thở thôi
Đúng là thế, us giờ nó ban khiếp lắm không dễ như xưa nữa, chơi cũng 0 dám tẹt ga mà phải ngóng chừng thèn admin.

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

Ai xài 5socks.net cho 2 site khủng hiện nay cũng biết 5socks h nó chua thế nào, sock die liên tục vào buổi trưa, có siêng thức lúc 3h sáng mà làm cực ổn.
Mình cũng thấy thế, cứ ca 5socks.net mua thử dùng đi rùi biết:binhsua146:

http://www.truesocks.net
1 loại hàng good như 5socks.net giá thì chắc cũng xem xem. mua đc theo pẻ thui à ko mua đc theo dạng dalily. cách dể nhận bít sock của true sock là đuôi 9901 và mổi con sock là 1 pass nên bảo mật e nó cao lắm đó.

Tariff Code: Proxies/Month: Tariff Price:
TS0030-MTH 30 proxies $9.50
TS0060-MTH 60 proxies $14.50
TS0125-MTH 125 proxies $24.50
TS0250-MTH 250 proxies $29.50
TS0500-MTH 500 proxies $49.50
TS1000-MTH 1000 proxies $69.50

giá e nó mua bằng WMZ nha mua = lr mắc hơn ráng chụi

Truesock này có qua được proxystop không các cậu.

Truesock này có qua được proxystop không các cậu.
Socks Fresh Scan chả có thằng nào dám đảm bảo " proxstop" chỉ là con muỗi với anh :D Cái này còn tùy vào kinh nghiệm check sock và hên xui nữa .Sock mà muốn qua proxstop ngon lành thì chỉ có Prisock với Dedicated IP, SSL, CGI + theo 1 mớ thứ lằng nhằng nữa nhưng mà hiếm lắm :( Giờ kiếm mấy bác UG làm cái này nghe cũng khó quá ,thời buổi người khôn của khó nên đãi mãi mà chẳng ra tí bụi vàng nào :(

Socks Fresh Scan chả có thằng nào dám đảm bảo " proxstop" chỉ là con muỗi với anh :D Cái này còn tùy vào kinh nghiệm check sock và hên xui nữa .Sock mà muốn qua proxstop ngon lành thì chỉ có Prisock với Dedicated IP, SSL, CGI + theo 1 mớ thứ lằng nhằng nữa nhưng mà hiếm lắm :( Giờ kiếm mấy bác UG làm cái này nghe cũng khó quá ,thời buổi người khôn của khó nên đãi mãi mà chẳng ra tí bụi vàng nào :(
cho xin tẹo kinh nghiệm check sock đi bác :D

Truesock của nước nào mà viết sai chính tả thế hix.
Cũng của bọn RU ,bọn RU giờ trùm sock rồi :( Contact nó lấy cái acc test mà nó cho có 3 con get thử 3 con die cả 3 :)) Đúng là hàng Demo lởm không tả đc :D

Mình muốn nói về tỷ lệ sock ở đó qua được proxstop ấy. Chứ tớ check ip các site offer thì có qua được proxstop cũng chưa chắc qua được tớ. :D

Mình muốn nói về tỷ lệ sock ở đó qua được proxstop ấy. Chứ tớ check ip các site offer thì có qua được proxstop cũng chưa chắc qua được tớ. :D
Pro vậy thì Buy 1 acc thử thì biết ngay mà cần gì phải hỏi ở đây :))

mún qua mặt proxstop: có 2 bước sau đây:
- chọn sock có đuôi: 1 -sbcglobal.net
2 -bellsouth.net
3-verizon.net
4................
--bước tiếp theo đây là bước quan trọng test xem có vượt được proxstop hay ko?
http://prizelive.com/users/join <==== nêu vào trang này nó cho đăng kí thì ok bạn có thể chiến bất kỳ site nào bạn muốn
<=== nếu khi kích vào trang web chay mà báo lỗi không cho đăng kí thì sock đó bạn ko thể qua mặt được proxstop

mún qua mặt proxstop: có 2 bước sau đây:
- chọn sock có đuôi: 1 -sbcglobal.net
2 -bellsouth.net
3-verizon.net
4................
--bước tiếp theo đây là bước quan trọng test xem có vượt được proxstop hay ko?
http://prizelive.com/users/join <==== nêu vào trang này nó cho đăng kí thì ok bạn có thể chiến bất kỳ site nào bạn muốn
<=== nếu khi kích vào trang web chay mà báo lỗi không cho đăng kí thì sock đó bạn ko thể qua mặt được proxstop

đã có một cao kiếm để test thư xem :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week