SCAM POB chơi bẩn

Status
Not open for further replies.
Sao chủ thớt lại chơi 2 acc thế ???

hình như chơi 2 acc nên nó bị thế thì phải:(

Ban đầu chỉ có 1 acc,mình bet lớn quá nên nó ko cho bet nữa,mình contas nó ko trả lời,với lại có mấy kèo ngon ăn nên tạo tài khoản mới,xong nó cũng limit,ko cho bet,ngứa tay mình tạo thêm acc nữa,thế là ...

mấy thằng Admin bet là dân scam chuyện nghiệp mà
Nếu muốn chơi cá độ, sao bác không ra chợ đen mà cá
Cá trên net dễ bị mắc hợm
Bác nên report vào mục Scam cho mọi người biết

thớt cao thủ quá! tiếc là không dc may mắn khi gặp POD
Qua www.getlr.us thử vận may nào

Ban đầu chỉ có 1 acc,mình bet lớn quá nên nó ko cho bet nữa,mình contas nó ko trả lời,với lại có mấy kèo ngon ăn nên tạo tài khoản mới,xong nó cũng limit,ko cho bet,ngứa tay mình tạo thêm acc nữa,thế là ...

Mình không chơi bet nhiều nên cũng không rõ nhưng nếu chủ thớt có khả năng thì có rất nhiều sàn uy tín và lâu đời cho bạn chọn, sao bạn không vào những sàn đó mà chơi

VD như bet365.com, william hill ...

Thấy nhiều pro vẫn ăn đều bên POB mà, thậm chí có bác ăn kèo lag rồi còn nhận support cho ai ăn kèo lag mà nó ko trả lại $, sao pro này lại dính chưởng đau thế

Mình không chơi bet nhiều nên cũng không rõ nhưng nếu chủ thớt có khả năng thì có rất nhiều sàn uy tín và lâu đời cho bạn chọn, sao bạn không vào những sàn đó mà chơi

VD như bet365.com, william hill ...

Nghe nói mấy thằng này phải scan passport, biên lai xác nhận nó mới cho rút $ fk bác? Thế cũng hơi ngại vì chơi bet ko mún lộ danh tính chút nào

chủ top bet ghê quá admin nó sợ,rồi nhân cơ hội giựt tiền luôn chứ gì

Chính bạn vi phạm rule của nó trước rồi :
6.1.1. Each Client can have one account only. Registered clients are prohibited to make new registration with using new registration information or new email address. The Client is entitled to re-register under his own data but choosing a currency different from the currency of an existing account. In case of violation of this clause the Company reserves the right to suspend activity of the accounts, cancel all bets of the Client and refuse to pay funds.
Mấy trang bet mà không có giấy tờ hay của Nga ngố thế này mà cậu đánh to thắng lớn rút nhiều thì gặp vấn đề là không thể tránh khỏi....nếu biết mà chia nhỏ ra rút từng 100$ một thì thoải mái, chịu khó mất 10 ngày rút 10 lần chứ làm một lần là nó bày đặt mở điều tra này nọ rồi. Hy vọng cậu cứ lấy cái tài khoản chính có đăng kí thông tin đúng với thông tin của CMND và địa chỉ hóa đơn đem gửi cho nó trước mắt có thể cứu một tài khoản chính cái đã còn mấy cái sau đó tính sau thôi :)

Chính bạn vi phạm rule của nó trước rồi :

Mấy trang bet mà không có giấy tờ hay của Nga ngố thế này mà cậu đánh to thắng lớn rút nhiều thì gặp vấn đề là không thể tránh khỏi....nếu biết mà chia nhỏ ra rút từng 100$ một thì thoải mái, chịu khó mất 10 ngày rút 10 lần chứ làm một lần là nó bày đặt mở điều tra này nọ rồi. Hy vọng cậu cứ lấy cái tài khoản chính có đăng kí thông tin đúng với thông tin của CMND và địa chỉ hóa đơn đem gửi cho nó trước mắt có thể cứu một tài khoản chính cái đã còn mấy cái sau đó tính sau thôi :)

''Nếu''
Nếu nó ko treo nick mình,ko cho mình bet,nếu mình kiên nhẫn hơn,chờ giải thix của nó thì đã ko tạo acc mới,ko biết nó cố tình hay vô ý treo để gây kích động. minh bet lâu rồi cũng biết mỗi người chi nên có 1 tài khoản,lâu rồi bên M88 mình cũng tạo 2 tài khoản với 2 ngân hàng ACB và VCB nhưng vẫn bị nó nhận ra và tạm khóa,nhưng nó chỉ tạm khóa thôi,ko động đậy gì số tiền trong tài khoản cả,mình đã gửi mail xin rút tất cả 1 tài khoản về,tài khoản còn lại sẽ được dùng duy nhất. Mình có hỏi các pro bet ở các diễn đàn bet chuyên nghiệp thì họ cũng đưa ra nhận xét POB gian lận và khuyên mình nên đòi lại tiền,bây giờ ko biết đòi sao nữa :(

chả cẩn phải ăn nhiều nó mới bắt scan CMND dâu :)) mình chơi dafabet ăn ít thôi mà win cũng đều đều bữa còn kẹt 100$ trong dó cái nó bắt scan CMND 2 mặt mình cũng ức chế như bạn bây giờ mà thôi chịu khó làm ...... mà xui là POB chả có chat live kiểu này thì khó rồi :)

P/S : kể cả bạn chơi 2acc , nếu những gì bạn nói là đúng sự thật thì pm mình mình sẽ giúp bạn giải quyết. chứ đừng đưa linh tinh hạ uy tín của người ta. site bet này ở VN mới nổi 1 hay 2 năm nhỉ. nó đã uy tín từ 2006 rồi. cũng có giấy phép kinh doanh hẳn hoi.

Có gì mình nói nấy thôi,cậu dịch nguyên văn câu trả lời của nó cho mình xem,mình ko hiểu mấy từ chuyên ngành này lắm

mình contact nó rất nhiều thư,nó chỉ trả lời 1 câu là doc dùng nhiều tìa khoản

- - - Updated - - -

sao đang yên đang lành đi lập 2 acc vậy bạn? vì pob nó nhạy cảm ở chỗ là tự mình có thể ref cho mình. bạn chứng minh với nó là bạn ko đăng ký dưới link ref của ai, thì ko vi phạm rule của nó thì chắc nó tha thôi. nếu bạn thấy số $ đó lớn thì nên contact và cố lấy lại tk.

Nó treo nick của mình nên mình mới tạo nick mới

- - - Updated - - -

Mình giải thjx thế nào nó cũng chỉ đưa ra 1 câu trả lời thì bây giờ phải làm sao,kiện ai?

Theo mình, bác khó lấy lại được tiền. Với khả năng của bác thì kiếm lại chắc ko quá khó mà..Bác cài lại win, rồi tạo acc khác mà chơi, hoặc chuyển qua mạng khác chơi.
chúc bác sớm lấy lại!!

mình contact nó rất nhiều thư,nó chỉ trả lời 1 câu là doc dùng nhiều tìa khoản

- - - Updated - - -

Nó treo nick của mình nên mình mới tạo nick mới

- - - Updated - - -

Mình giải thjx thế nào nó cũng chỉ đưa ra 1 câu trả lời thì bây giờ phải làm sao,kiện ai?
Mình chỉ hiểu thủ tuc tiền thôi còn về bet mình chịu không chơi! Nhưng mà nếu như nó nói trong hình ảnh của cậu...có phải nó refund lại hết toàn bộ số tiền mà cậu đã deposit vào còn số tiền cậu chơi thăng nó không trả hả? Giả sử như nó refund lại số tiền mà cậu đã deposit vào thì nên thỏa thuận với nó như vậy là giải pháp tối ưu nhất vì như rứa cậu sẽ lấy lại được tiền vốn đây là điều quan trọng nhất, còn số tiền thắng coi như là kinh nghiệm và kết quả của kĩ năng bet mà cậu có được thôi. Mình khuyên cậu nên THỎA THUẬN với nó, chấp nhân mình sai để có thể rút tài khoản kia ( tài khoản phụ) sau khi rút tiền tại tài khoản phụ về hết rồi thì cứ tiếp tục chơi tại tài khoản chính (nếu như thoải thuận đám phán thành công :) ) rồi rút chiến thuật từ từ :)).....Thật sự nếu khả năng đàm phán của cậu cao thì không có vấn đề gì xảy ra đâu, hãy chấp nhận sai để rút vốn về đã nhá ! :). Chả dại chi mà từ bỏ số tiền trong đó, tụi nó không thiếu tiền để trả chỉ là mình chưa đám phán và thỏa thuận hợp lý nhất với nó thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,427
Latest member
sinhproads
Back
Top Bottom