Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
dạo này box capt lắm cao thủ ẩn dật thật, nào là có anh bạn nick mới lập hôm thứ 4 bán 20 proxy proxy private vì chuyển sang off :eek: , rồi có người nick mới lập thứ 6 tuần trước cũng share 60 proxy private :confused: .... , chắc các pro chán dùng nick cũ nay chuyển hết sang nick mới rồi , đầu tư kinh gớm . Mới tháng trước thôi cũng có vụ MissUI hoạt động vô cùng năng nổ để tạo cái mác cuối cùng đi scam tiền share proxy private mong rằng đây không phải là những clone nick của bạn ấy không ối người khổ
1ID ~ 0,7 sp
Bạn cmt quá chuẩn, ko like ko đc, mình thấy mấy nick mới mà cập nhật khá pro, hồi mình mới lập nick còn ko biết cả inbox với cmt nữa cơ, mò mẫm mất cả tuần mới biết thread nào vào thread nào, còn chẳng hiểu sp là cái quái quỷ gì mà mọi người cứ ID với sp hoài , nhớ lại có 1 thời gà lê lết :D:D:D

Nay hậu sinh khả úy, các bạn ấy vào là 1 ngày cmt nhiệt tình cả vài chục post, share đc proxy private, mua bán giao dịch liền, biết cả trung gian nữa,:eek::eek::eek:

Mới lập nick có mấy ngày thấy sp toàn 3x, 4x , thật là vô cùng ngưỡng mộ, vậy nhưng cũng đoán đc mục đích nên dù thấy họ cập nhật nhưng mình ko có thiện cảm và bao giờ like cmt của những nick đó dù mình vẫn like những mem khác cập nhật là bình thường ;););)

Nhìn cũng dự là clone nằm vùng nhưng ko có bằng chứng nên ko dám nói vì lượng anti ko ít, nói ra mất công ăn đá, cám ơn bạn nguyentung đã cảnh báo anh em, :):):)

ps: cũng chưa có bằng chứng gì, nhưng mọi người nên cẩn thận hơn nha , :D

Last edited:
1ID ~ 0,7 sp
Bạn cmt quá chuẩn, ko like ko đc, mình thấy mấy nick mới mà cập nhật khá pro, hồi mình mới lập nick còn ko biết cả inbox với cmt nữa cơ, mò mẫm mất cả tuần mới biết thread nào vào thread nào, còn chẳng hiểu sp là cái quái quỷ gì mà mọi người cứ ID với sp hoài , nhớ lại có 1 thời gà lê lết :D:D:D

Nay hậu sinh khả úy, các bạn ấy vào là share đc proxy private, mua bán giao dịch liền, biết cả trung gian nữa,:eek::eek::eek:
Mới lập nick có mấy ngày thấy sp toàn 3x, 4x , thật là vô cùng ngưỡng mộ, vậy nhưng cũng đoán đc mục đích nên dù thấy họ cập nhật nhưng mình ko có thiện cảm và bao giờ like cmt của những nick đó dù mình vẫn like những mem khác cập nhật là bình thường ;););)

Nhìn cũng dự là clone nằm vùng nhưng ko có bằng chứng nên ko dám nói vì lượng anti ko ít, nói ra mất công ăn đá, cám ơn bạn nguyentung đã cảnh báo anh em, :):):)
haizzz,đôi khi họ cũng chẳng có mục đích gì mà:(
sp=id :D như bạn ndphong.. chứ cũng ...ko biết

bỏ mẹ gõ code bác sỉ bị band 2id :(.
id=sp
xin chia buồn vs bác gõ cẩn thận thế mà vẫn bị chảm à :p e cũng dính hụt vụ đứt cáp quang đợt nọ..hú hồn...:p:D
6ID full ....

Lâu không cap, giờ gõ mỏi tay dữ. Thôi đi ngủ:oops::oops::oops:
20id sp 20

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,532
Latest member