• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
40 id spd 16

50 id sp 30

xin cái tình văn hình

40 id sp 14

50id mà sp có 11 12 gõ 3h mà chưa được 2k4
ip chính cả tiếng gõ được có 14 code
prx thì chết lên chết xuống lâu lâu làm cái connect... time out cả lũ vừa bị 2 cái liên tiếp mà vô check thấy không sao còn giảm pri nữa :confused:

connection error ....

Chắc PIX đang sắp có event mới đấy. Linh cảm =))). Hoặc là nát :'(

nát rồi.. các bác nghĩ hết đê @,@......

đầu hè các bác ạ, bh 1k capt/1h là may :D

lạc quan lên đê! cứ hò nhau nát! thế mà em chả thấy bác nèo nghỉ cả! còn chăm hơn cả em ý :D! bác nèo kêu nát thì nghỉ đi cho em capt nha!

chắc có 1 ngày pix khuyễn mãi code sorry suốt ngày cho anh em gian khổ thời gian này.:D:D:D

tình hình load này mik đã dự cách đây 1 tháng trước rồi. các bác đào mỏ nhiệt tình quá :D

Lâu lâu Pix vẫn có đợt hết code như này mà, các bác cứ xoắn
thường thì tình trạng này kéo dài bao lâu vậy bác. Hi vọng nó sẽ trở lại sớm,không là cả nhà mình chết đói mất.:(

lạc quan lên đê! cứ hò nhau nát! thế mà em chả thấy bác nèo nghỉ cả! còn chăm hơn cả em ý :D! bác nèo kêu nát thì nghỉ đi cho em capt nha!
nghỉ họ báo cô ư, ;)) ngày thường kêu thì dc, nhung chủ nhật dạng sáng thứ 2 thì đừng hỏi cứ gọi là rùa chạy tung tăng

Bác nào up cái tình hình với @,@

Hjc, bác nào cho em hỏi em mua gói proxy fine về giờ cần check bằng soft gì nữa không? Thử cả chục cái vào soft XD mà cứ hiện tam giác đỏ hoài @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week