[PIXPROFIT cập nhật số.74] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(Xuân Giáp Ngọ 2014))

Status
Not open for further replies.
Các bác cứ speed cao, lợi nhuận bao nhiêu các bác ăn tất, rủi ro bao nhiêu các bác cũng ăn tất. Em thì chỉ ăn lúa non, em ngủ ngon !!!
9 phút gõ được 296 captcha => tốc độ là 32.89 sp/18 ID <=> 1.83 sp/1 ID !!!

Bàn về speed trong topic này thì ra đảo ngay và liền ko cần giải thích nhé !

Bàn về speed trong topic này thì ra đảo ngay và liền ko cần giải thích nhé !

Đây là topic update tình hình mà bạn, ko bàn về speed thì bàn về cái gì? Hay ý bạn là ko được nói chuyện ngoài lề như: "Speed bác này cao quá", "Speed bác kia có bao giờ lên 7,8x ko?", "Speed bác nọ như vậy tháng có đc 10 củ ko?"... :))))))

À quên. Ai cho mình xin cái tình hình kẻo mình bị đày ra Hoàng Sa uýnh lộn với bọn Tàu Khựa :(

Đây là topic update tình hình mà bạn, ko bàn về speed thì bàn về cái gì? Hay ý bạn là ko được nói chuyện ngoài lề như: "Speed bác này cao quá", "Speed bác kia có bao giờ lên 7,8x ko?", "Speed bác nọ như vậy tháng có đc 10 củ ko?"... :))))))

À quên. Ai cho mình xin cái tình hình kẻo mình bị đày ra Hoàng Sa uýnh lộn với bọn Tàu Khựa :(
Cùng ý kiến với bác, bác nào còn gõ cho e xin tí tình hình với, bác đời vô đối update lúc 6 giờ kém 10 tới giờ là quá lâu so với quy định của ... e rồi :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,652
171,699
Latest member
baod3m

Most viewed of week

Most discussed of week