Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Vì sao phải lập ra cái topic này chắc các bác cũng biết là để cập nhật tình hình load thực tế tại thời điểm đó chư không phải Speed trên soft. Cái ông trên kia ném đá thì ném đá tùy người thôi người có lòng tốt cập nhật chính xác tình hình. Thấy người ta nhiệt tình up thì lại bảo câu pr soft, bác ý có kinh doanh đâu mà bảo PR.

Chả ai phủ nhận việc thím ấy up tình hình, có ai đả động j cái đó đâu,
Ném đá cái việc dùng của người ta xong chê bôi
Thấy ko tốt thì ko sài nữa, thế thôi
Thím ấy ko úp cái bài ấy lên chả ai thừa đã mà ném

Còn bác là ai, bác có thấy tôi ném chỗ nào liên quan đến up tình hình ko,

Còn việc PR , thì cần j phải kd rồi mới pr. pr trước kd sau.

Vẫn dư nguyên lập trường dành cho thím ấy: Tinh vi con chim di

KM thêm 1 câu:
Đã xấu lại còn xa, đã Sida còn xông pha hiến máu

Mình top ở đây, ko Bao Công cho vào tù thì ........................

em có mấy câu hỏi mong các bác trả lời
bây giờ không dùng được proxy private cheap thì dùng proxy nào
làm cách nào để update soft của bác XD

Chả ai phủ nhận việc thím ấy up tình hình, có ai đả động j cái đó đâu,
Ném đá cái việc dùng của người ta xong chê bôi
...

Mình top ở đây, ko Bao Công cho vào tù thì ........................

nói nhiều như bác mà cũng sợ Bao Công ah!

mình chê soft bác Đức chỗ nào bác Quote lại mình xem?

mình chỉ nói sp trên soft không đúng với tình hình hiện tại <- liên quan tới box này, nếu nói là chê soft bác Đức thì mình sẽ qua Box tut của bác ấy, hồi khuya mình còn share bác ấy mới update soft cho anh em sài.
Nhắn nhỏ: Pix đã thay đổi 1 số quy tắc -> Xuân Đức đã update soft mới lại cho mọi người - NEW-23/01/2014.Ít bị dis hơn (TESTED).Tải ngay soft mới để khỏi bị ăn BAN.Link [mmo4me.com] Xuân Đức Soft.

(quote ở dưới) nói vậy mà kêu chê -> cái dmm nhà bác :mad:. Túm lại là đang nói zụ tui chê soft bác Đức , bác chỉ ra chê cl gì đi o_O.

Speed trên soft rất ẢO
Ở trên: tổng capt all time/ tổng số phút làm
Ở dưới: tổng số capt trong 10 phút gần nhất/10 (đếm chính xác 100%)
(theo công thức @doivodoigame) <- thánh này không tự dưng rãnh rỗi nghĩ ra zụ này đâu.

(lời tui nói về zụ này)

tui chỉ cố gắng update - hoạt động trong box và giữ kết quả làm việc cho tui tốt nhất. -> đó là lí do tui viết cái tut để tiết kiệm thời gian update. Trong quá trình update tui thấy nó không hợp lí thì nói thôi.

Last edited:
sao proxy intstant hết log pix dc rùi , những trang khác thì okE .. có ai như mình ko

Góp ý bảo ông XD nhét thêm một góc tính speed 3 phút một lần cho xong, đỡ cãi nhau. Hiện tại thì chưa có nên mọi người phải tự viết soft tính speed 3' hoặc phải "ước lượng" speed. Nói chung những ai đã và đang bỏ công up tình hình gần nhất cho mọi người, thì nên thank người ta và đừng xúc phạm gì cả. Bởi chắc gì người ta đã kinh doanh, mà kinh doanh hay không nó thuộc phạm trù topic khác. Còn topic này cứ thấy up tình hình là phải auto like !!!

Dạo này mình nghỉ Tết theo bác @doivodoigame rồi, các bác cũng tranh thủ cạp vài ngày nữa rồi nghỉ ngơi ăn 1 cái Tết trọn vẹn đi, đời sống có được bao lâu, biết đâu mai không còn thức dậy được nữa thì rất hao phí những ngày tháng miệt mài cắm mặt vào laptop, quên mất thú vui tao nhã ngoài cuộc sống :)

Còn chuyện update, mình không biết từ bao giờ các bạn đã biến cái topic update tình hình này thành 1 chỗ nơi mà người đua nhau khoe speed, nhà nhà đua nhau khoe trình độ, so sánh xem "Trình độ tính speed" của thằng nào hơn thằng nào, cạnh khóe nhau, móc họng nhau. Thằng này speed cao khoe lên thì thằng kia vào GATO, thằng kia bị GATO cũng sồn sồn lại. Nhìn vào như 1 cái mớ hỗn độn. Riết dạo này cũng thấy chán vào cái box này, chỉ vào xem rồi đi ra thôi. Comment này chắc sẽ bị nhiều thánh vào phán "Chả làm được gì, toàn nói mỏ" hay đại loại như là "Giỏi thì vào update, ngồi đó ý kiến" v.v.v.... :confused: Em sợ các thím ở đây lắm, rất ư là manh động, đụng tới chút nhột là các thím nhoi nhoi lên như con dòi, em bị yếu sinh lý... à nhầm yếu tâm lý bẩm sinh, em không dám tham gia cac1 vụ xì căn đan.

Lần cuối chúc các thím, các mợ ăn Tết vui vẻ, tiền ào ào như nước :D Các thím cũng nên nghe em khuyên 1 điều nhỏ nhoi thôi: Đời sống không bao lâu, nhiều khi cố gắng ngồi gõ thêm vài $ chi bằng đóng cửa lại và ra ngoài trụy lạc 1 chút cho mông đít đỡ mòn. Em phắn đây, về quê chơi với mấy em nhỏ đây, bái bai

p/s: box này thích nhất tính cách bác doivodoigame nhé. Ôm bác 1 phát trước khi đi

Cho mình nói 1 câu, xin mod đừng cho em ra đảo!
Soft của bác Xuanduc tính speed= tổng số code đã nhập / tổng time đã làm nên ai làm liên tục từ vài k code trở lên thì cái speed không thực với hiện tại chứ không phải do soft tính sai, mình thì không có tool tính speed trong time hiện tại (5-15') nên mình chỉ up tình hình khi mới mở soft play tầm vài phút hoặc cao lắm là làm được 1k code và thấy trong suốt time đó code load trung bình không nhanh không chậm mình sẽ lấy cái speed hiện trên soft mà up.
Bác nào xài tool tính speed ở time hiện tại thì mình hoan nghênh bác ấy và tặng bác ấy 1 like. Mình khuyên các bác không nên tranh luận làm gì và chỉ nên up tình hình thôi những cái không cần thiết không nên đưa ra trên top, để ae khi vào top dễ biết được tình hình, nhìn vào là biết ngay!
Sorry vì mình đã nói ngoài lề và đây là lần cuối mình nói ngoài lề trong top này.
Hiện tại mình không có làm nên không có cái tình hình!
Chúc ae làm tốt để tết này có tiền rũng rĩnh trong túi nhe!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom