Phương Bi : Yahoo: chaeyeon_strong_baby Scam 380$

Đề nghị Admin và BQT sử lý vụ việc này ...... Tớ cho phươngbin đến thứ 4 mà ko pay đủ tiền cho tớ thì phươngbin chính thức là scamer

ặc
chủ thớt xài PP bẩn 100%
nhưng dù sao mình cũng đã mua và mình có trách nhiệm phải hoàn trả
haizzz
mong mọi việc diễn ra suôn sẻ , mong bắt đc thằng scam

lạy má, pit thì nói k pit thì đừng nói, thế mà đòi làm ex, cướp còn la làng, = chứng đâu để nói bẩn, k thấy = chứng đâu hết, nhưng trước mắt là thấy má scam ngừ ta rầu

hay la phuongbin dang bận việc gì

Mâu thuẫn nào? Phươngbin có khách mua paypal, cùng lúc tớ đang muốn bán Paypal thế là tớ sent tiền vào email mà phươngbin yêu cầu, PhươngBin scam ko pay tiền cho tớ, còn người khách kia scam phươngbin hay ko thì tớ ko dõ

Mâu thuẫn nào? Phươngbin có khách mua paypal, cùng lúc tớ đang muốn bán Paypal thế là tớ sent tiền vào email mà phươngbin yêu cầu, PhươngBin scam ko pay tiền cho tớ, còn người khách kia scam phươngbin hay ko thì tớ ko dõ

ui mẹ ơi, thế thì trả cho ngừ ta dùm đi má, làm ăn có chuyện chuyển lun cho ngừ ta nữa à, dẹp nghề đi

Đã quá ngày hạn phải trả tiền mình rất lâu rồi mà Phươngbin vẫn mất tích và không pay cho mình số tiền đã scam............... mình mong ADMIN sớm giải quyết việc này

1 số tiền ko hề nhỏ, mới là 1 người post RP, còn ai nữa ko :( . MMO có vẻ kiếm khó khăn hơn SCAM rồi :-" , SCAM nhanh giàu thế :">

Vụ này có vẻ lâu kết thúc?Chưa thấy bác Mod nào nói.Hj mà nói chung do không verify dịc vụ và trung gian qua Mod thì bác Mod cũng không Giúp gì khác được ngoài band nik các Scamer!MMO mà!Các bạn chú ý khi GD nhé!

vẫn chưa trả tiền ak bác
có lẽ cam rồi

thời buổi khó khăn nên sinh ra lắm kẻ lừa đảo :|

Chủ thớt thử open dispute xem có lấy được lại không? Dạo trước mình cũng bị scam 20$ nghĩ là mất nhưng vẫn thử open dispute và 1 tuần sau pp nó refund cho mình.

Last edited by a moderator:
Banned vĩnh viễn phuongbintội Scam hơn 300$ của LIVE_DEAD.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom