Request Paypal bị limit vô cớ, ai cứu giúp với (có trả phí)

Có lẽ đây là bài học rút kn cho mình :D, số tiền 8 triệu bị mất có thể nói là con số lớn đối với một thằng SV cho mình :D

Lập từ năm 2010 :D

PP 2010 tức là trust cũng cao rồi, xem lại các giao dịch gần đây, nó limit phải có lý do chứ

permanently

6 tháng sau vào rút sao mà mất bạn

Ủa permanently là vĩnh viễn mà 6 tháng sau vẫn có thể rút được hả bạn @@

PP 2010 tức là trust cũng cao rồi, xem lại các giao dịch gần đây, nó limit phải có lý do chứ

Chắc do mấy ông trên nói là do mình lạm dùng gửi personal payment quá nhiều :(

Thim tưởng mất luôn tiền à, coi nhu gửi tiết kiệm 6 tháng thôi mà.

6 tháng sau vẫn rút dc mà,vĩnh viễn là vĩnh viễn ko xài dc acc này nữa thôi.
Thim tưởng mất luôn tiền à, coi nhu gửi tiết kiệm 6 tháng thôi mà.
Thanks các bác, nãy giờ tưởng mất luôn :D.
Vậy giờ mình reset modem clear cookie rồi tạo acc paypal mới nó có phát hiện được ko :D

Cứ spam mỗi ngày cho PP, bọn nó lờ đi luôn à ?
Thằng google cũng thế tư nhiên disable luôn cái gmail bắt đọc lại luật vi phạm trong khi mình chả spam hay làm cái gì cả, ngoài cái tội login nhiều gmail ra

Vậy giờ mình reset modem clear cookie rồi tạo acc paypal mới nó có phát hiện được ko :D
Nên dùng trình duyệt khác với trình duyệt đang xài pp bị limit này.

đăng ký mới tên có thể trùng nhưng các thông tin cá nhân khác ko đc trùng, bạn bị limit 180 days là thông tin bạn nằm trong blacklist rồi đó

6 tháng sau rút đc, ko mất tiền đâu mà lo :D, có điều rút xong là vứt acc lun

Tạo acc mới info cũ thì ăn limit típ nhé ... Nến tìm info khác đi

Thật sự là mình chưa bao giờ nhận tiền bẩn từ ai cả, đa số do mình bán hàng mà nhận được toàn vài $ lẻ tích góp dần dần lên...
b có thể cho mn biết là bán cái gì đoá hok ??

Paypal nó đặt an toàn cho hệ thống giao dịch của nó là trên hết, có thể chỉ cần một hay vài giao dịch đáng ngờ theo quan niệm của nó là nó đã sẵng sàn cho limit

nói chung chơi với PP thì khó nói trước, đặc biệt với những acc dùng chùa, dạng như xài ko trả fee nuôi nó ^^

Hi mình contact sp nó khóc lóc hơi dữ nó đã cho mình kháng cáo bằng cách verìfy ID các kiểu rồi :D. Đang chờ mail trả lời của nó :D
Nếu mà dính personal payment mà thoát đc thì bạn là người đầu tiên mình thấy đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom