Ask PART II - OFFER NÁT ??? Bí quyết có 1 cái nhìn khách quan nhất cho người chưa bắt đầu

các bro đang sài tool ios nào thế? chia sẻ e vs. nghỉ mấy tháng bjo quay lại mơ màng quá :|

Mình xin có vài lời nhật xét:
Mình đang học khóa k9 của anh Trung, dạy rất ổn và ok. Đặc biệt là rất nhiệt tình chỉ bảo các newber nhé! thanks anh trung
Bạn ơi cho mình hỏi học lớp anh Trung o đâu và làm thế nào để được tham gia lớp ấy

xin duoc hoc lop offer pc kiem chao

Bro nào cho em hỏi sao IP em fake sock MỸ , mà DNS toàn Việt Nam vs Taiwan có cách nào IP trùng DNS kg ạ? Tks ạ! em trỏ từ ccproxy sang giả lập mobile ak

Mình dân văn phòng nên thời gian rảnh cũng nhiều. Sau khi tìm hiểu và tham gia khóa học, rồi được anh Trung nhận vào làm. Đến thời điểm hiện tại mình đã được pay 3 lần rồi. Số tiền tuy không nhiều do mình tranh thủ làm khi rảnh. Nhưng trong thời điểm dịch bệnh thì đó là một khoản tiền khá là ỹ nghĩa đối với gia đình mình.
Thực sự rất cảm ơn anh Trung.

Có bác nào cài firefox phiên bản cao tối ưu cho nó nhẹ và robofom cho thích hợp mình gởi tiền, mở nhiều profile fireox

Mình cũng có 1 thời kỳ gắn bó với offers, các chia sẻ của mod vẫn chính xác đến thời điểm hiện tại 2022. Cũng hi vọng các bạn mới thực sự hiểu về traffic thật hình thù nó như thế nào rồi hãy nhảy vào làm traffic giả. Hiện tại theo mình biết có nhiều nhóm lớn với lượng nhân lực và máy móc khủng vẫn chỉ cố duy trì, cũng có nhóm vẫn được pay đều đồng thời nhiều nhóm đã giải tán mảng offer... nói chung là nó đã khắc nghiệt hơn thời 2012-2016 rất nhiều, có kèo nào ngon thì các nhóm giành nhau cap, chỉ vài ngày là họ hoàn thiện 1 quy trình làm số lượng lớn rồi. Nói chung lại cơ hội vẫn còn tuy nhiên đã rất khó cho các bác mới vào

Mình cũng có 1 thời kỳ gắn bó với offers, các chia sẻ của mod vẫn chính xác đến thời điểm hiện tại 2022. Cũng hi vọng các bạn mới thực sự hiểu về traffic thật hình thù nó như thế nào rồi hãy nhảy vào làm traffic giả. Hiện tại theo mình biết có nhiều nhóm lớn với lượng nhân lực và máy móc khủng vẫn chỉ cố duy trì, cũng có nhóm vẫn được pay đều đồng thời nhiều nhóm đã giải tán mảng offer... nói chung là nó đã khắc nghiệt hơn thời 2012-2016 rất nhiều, có kèo nào ngon thì các nhóm giành nhau cap, chỉ vài ngày là họ hoàn thiện 1 quy trình làm số lượng lớn rồi. Nói chung lại cơ hội vẫn còn tuy nhiên đã rất khó cho các bác mới vào
dạy làm ko anh

Mình dân văn phòng nên thời gian rảnh cũng nhiều. Sau khi tìm hiểu và tham gia khóa học, rồi được anh Trung nhận vào làm. Đến thời điểm hiện tại mình đã được pay 3 lần rồi. Số tiền tuy không nhiều do mình tranh thủ làm khi rảnh. Nhưng trong thời điểm dịch bệnh thì đó là một khoản tiền khá là ỹ nghĩa đối với gia đình mình.
Thực sự rất cảm ơn anh Trung.
Cảm ơn em !
Chúc em luôn thành công !

Hello cả nhà !

Hôm nay mình xin tiếp tục chia sẻ với các bạn một số vấn đề khác mà không phải là kiến thức lằng nhằng như các topic khác .

NÁT ???
Từ này đã khá quen thuộc không chỉ riêng với OFFER mà với hầu hết các hình thức kiếm tiền trên mạng hiện nay .
Vậy, OFFER nát thật hay không ? Xin thưa rằng :
  1. Mình biết có đến hàng chục admin ngoài kia miệng thì đi đâu cũng kêu nát...nát.... , nhưng tay thì vẫn làm và được pay đều hàng tháng .
  2. Đúng là nó có bị ảnh hưởng bởi rõ ràng, miếng ngon thì không thể chỉ có 1 vài người ăn mà nay đã chia cho rất rất nhiều thậm chí hàng triệu người trên thế giới đang làm offers . Việc này đồng nghĩa với mức độ cạnh tranh cao hơn rất nhiều so với 10 năm về trước . Nó đòi hỏi tay nghề phải cao hơn , kỹ năng , khả năng + tư duy phải tốt hơn số đông thì mới có thể bám trụ lại với nghề .
  3. Rất nhiều người chưa tìm hiểu offers là gì thì đã thấy ôi nát rồi, tốt nhất không nên chơi . Đúng , với những suy nghĩ như vậy thì hàng triệu người đang làm hiện nay sẽ bớt đi 1 cơ số new admin để cạnh tranh .
  4. Hầu hết newbie hiện tại vẫn đang mơ hồ nghĩ rằng OFFER chỉ đơn giản là fake ip rồi click chuột blah blah ... Xin thưa rằng để bám trụ theo nghề năm 2020 thực sự rất khó khăn và không hề giống như 1 trò chơi như hồi đầu những năm 2000 vì vậy những ai có ý định theo nghề theo ý kiến chủ quan của mình nên tìm hiểu kỹ tránh tốn thời gian .
  5. 1 Số anh em sử dụng những cách làm cũ và không có nhiều update hiện tại bị net ban không đủ kinh phí để duy trì Group nên cũng có nhiều trường hợp phá sản . Thế nhưng sự việc trên hoàn toàn không ảnh hưởng với những người mới vào nghề và các bạn hoàn toàn có thể đi lên từ con số 0 với nghề OFFER . Cụ thể các bạn có thể tham khảo tại ĐÂY : LINK
p/s : Cuối cùng, mình chỉ muốn nói rằng . Nghề offer hiện tại nó không đơn giản như trước.
Nhưng cũng không hề quá phức tạp . Chỉ cần các bạn thay đổi cách làm đi 1 chút cho phù hợp thì hoàn toàn vẫn có thể là nghề nghiệp chính cho mỗi người .

Chúc các bạn có 1 cái nhìn khách quan nhất về nghề OFFER năm 2020 .
Chúc toàn thể anh em MMO4ME kiếm thật nhiều tiền , dồi dào sức khỏe.
Phía trên là vài dòng ý kiến cá nhân mong anh em đừng gạch đá. Xin cảm ơn !
Thân !
Thong tin bo ich qua br oi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week