• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
mình 41 ids mà speed có 21 thui nè

Chậm quá, đi ngủ lun, theo anh pix càng ngày càng mập ra vì ngủ quá thời gian cho phép hic..hic..

21 cái mà 16.73 thì cũng làm đc đó nhỉ

bỏ PIX 1 thời gian rồi nên cho hỏi, giờ lấy nguồn proxy ở đâu vậy các bạn ?

nhanh đột biến. nghỉ lun
time out tẻ lè
lúc này thì 41 ids speed khoảng 25

bỏ PIX 1 thời gian rồi nên cho hỏi, giờ lấy nguồn proxy ở đâu vậy các bạn ?
freeproxylists.net nha bạn

40 id sp 24 đuổi ruồi, nhanh đc mỗi h trưa :binhsua17:

Đang đuổi rồi đây. Đuổi ruồi mà ko bị time out cũng đỡ. đằng này vừa đuổi ruồi vừa thay proxy. hèm

25id speed 6 ngủ lun cho rồi :binhsua16:

log thử 33 id - sp 14 @_@

mình thấy load cũng tạm dc mà nhỉ, 30 ID SP 19 chứ đâu có tệ như mấy cạu ở trên nói đâu

15h45
1id~0.38sp(60id~sp23)
Code khó
bs 20%

Ông nào bảo spam ?

nói thật chứ giờ ko nên tin tình hình cập nhật ở đây đâu.
1 là vì pix nó thay đổi theo phút nên nhanh chậm khó kết luận đc
2 là nhiều thành phần vào spam cứ nhìn người update speed bên trên rồi thay đổi chút số để lấy post mặc dù mục đích của họ chỉ là --> vào xem update tình hình. Như kiểu 1 công đôi việc đó.
3 là do đường truyền mạng của họ là 3G nên kém hơn mạng modem, chưa kể với máy nào cài đóng băng thì sẽ load tốt hơn máy nào ko đóng băng (đã test)

Mình khuyên 1 câu là ban ngày cứ mỗi lần làm là log 30 ID rồi xem nhanh chậm thế nào log out hoặc log in thêm. Còn ban đêm từ 12h trở đi cứ log khoảng 15 ID rồi làm như trên. Topic này chỉ mang tính tham khảo, ko có tính chính xác.

Và nhiều người update tình hình chậm quá để nhiều người nản ko muốn làm nữa :D Nhiều lúc mình làm 30 id speed 28 vào đây thấy update 40 id speed 24 chán chẳng muốn update nữa , nói ra họ lại đổ tại pix nó thay đổi thất thường

2 là nhiều thành phần vào spam cứ nhìn người update speed bên trên rồi thay đổi chút số để lấy post mặc dù mục đích của họ chỉ là --> vào xem update tình hình. Như kiểu 1 công đôi việc đó.
3 là do đường truyền mạng của họ là 3G nên kém hơn mạng modem, chưa kể với máy nào cài đóng băng thì sẽ load tốt hơn máy nào ko đóng băng (đã test)

Mình khuyên 1 câu là ban ngày cứ mỗi lần làm là log 30 ID rồi xem nhanh chậm thế nào log out hoặc log in thêm. Còn ban đêm từ 12h trở đi cứ log khoảng 15 ID rồi làm như trên. Topic này chỉ mang tính tham khảo, ko có tính chính xác.

Và nhiều người update tình hình chậm quá để nhiều người nản ko muốn làm nữa :D Nhiều lúc mình làm 30 id speed 28 vào đây thấy update 40 id speed 24 chán chẳng muốn update nữa , nói ra họ lại đổ tại pix nó thay đổi thất thường

Mình thì ko nghĩ như vậy,mình toàn dựa vào update của mọi người ở đây để làm việc,vì thú thật mình lười log acc lắm,log vào mà ko có code để gõ thì log vào làm gì,1 lần log acc là cực chẳng đã nên mới có topic này,và độ chính xác là hơn 90%,kể cả khi update đã cách lúc mình log gần cả tiếng,còn như bạn nói update sai thì mình hiếm khi gặp,mình gõ vào ban đêm và quan sát đa số thấy update của mọi người khớp với tình hình.

Đã gọi là cập nhật tình hình thì đó là nới ae tham khảo là cái đương nhiên rồi
Còn cái cậu khuyên mọi người log 30ID rồi xem tình hình(nếu nói thế thì còn lập cái Cập nhật tình hình này làm cái gì)
Spam post---Cái này thì do ý thức mỗi người-Nếu ai cũng nghĩ như cậu thì cũng lại đóng cái topic này luôn đi
1 chút bộc bạch của mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,989
171,043
Latest member
LingWu
Back