[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.
mọi nhười cho mình hỏi là tai sao mình cứ gõ đc khoảng 3 4p lại bị error hoặc là blocked.7 acc thì blocked 3 rùi sau đó thì error hết??? nguyên nhân là ji ai biết chỉ giùm vs.
hiên giờ 1 IP blog 4 5 ID thôi mod ơi block nhiều hơn là nó black list IP phải reset modem........ tốt nhất là 4 ID /1 IP chạy phà cả ngày :)

mọi nhười cho mình hỏi là tai sao mình cứ gõ đc khoảng 3 4p lại bị error hoặc là blocked.7 acc thì blocked 3 rùi sau đó thì error hết??? nguyên nhân là ji ai biết chỉ giùm vs.

ơi thằng pix nó giới hạn 1IP giờ chỉ còn 5ID thôi, error có 2 nguyên nhân: 1 là proxy die, 2 là thằng pix nó đá ra (khoảng phút 40 ---> 60) vì lúc đó là gần time chuyển pri .mình chỉ biết vậy thôi

5 id code tàu lửa... dài thê luơng, ai thích thì nhào vô, nhìn cái khung soft như con bò sữa, đau hết mắt

chỉ đc sp 22, code quá dài

Vnpt sub quá trời vậy:binhsua10: các mạng khác có vậy không nhỉ 7 acc thỉnh thoảng delay vài s hic

3id sp22,cung vnpt nè,load được,code khá dế,Ít : bs + câu hỏi & mèo.Nói chung hôm nay gõ sướng :binhsua31:

sao giờ vào làm mà mấy id trên ip chính của mình là nó ngắt kết nối k load đc tí nào thế nhỉ? mạng VNPT, còn mấy id dùng proxy vẫn load bình thường :binhsua10:

Chậm dần rồi 10id sp 29. Code dễ xử lý súc vật+ hỏi nhảm ít

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back