[P.I.X cập nhật số.58] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.09)

Status
Not open for further replies.
17 idd speed 28.5 nhé hết nhanh rồi :binhsua75:

sáng t2 gì mà load như shit đã thế còn bị ăn ban vì acc cứ bị loadding hoài bực bội ghét gứm thiệt, ai làm thì cứ >18 acc mà làm, chậm...

15 idd là chiến vi vu luôn :binhsua95:

15id sp 3x nhé
Code giễ gõ
Chiến tốt về lâu dài thì không biết

10 id sp 21 soft XD mạng cáp quang FPT

có mấy đứa bạn SV muốn làm thêm kiếm sống qua ngày , mình hồi jo hk chơi thể loại này nên đưa lên đây bác nào thu nhận thì pm yh :tien.tinh2 nhận thêm đệ hộ mình cái

có mấy đứa bạn SV muốn làm thêm kiếm sống qua ngày , mình hồi jo hk chơi thể loại này nên đưa lên đây bác nào thu nhận thì pm yh :tien.tinh2 nhận thêm đệ hộ mình cái

newbie mà cho gõ pix thì pri tăng ào ào thì sao nó kiếm đc nhiều tiền đc. Nên hướng dẫn qua mega hoặc Q-link. Sorry mod, ngoài lề chút, đừng ban em tội nghiệp

9 ID load tốt speed 18, cat form, question lác đác!

load tốt kô mấy pro ai up chính xác giùm mình cái 1h nhé :binhsua96:

15 ID, SP 29, code tương đối dài đánh sướng cả tay, *** mèo câu hỏi lác đác. FPT nhé !

Bác nói thế nào chứ sao em đánh 19id speed có 22, ngồi chờ dài cổ

Bác nên xem lại proxy của bác, mình mới đánh xong nghĩ tay đi ăn cơm, lúc out nó còn load nhanh khiếp

15 idd speed 29 như lời bác trên đã nói nhé 4 idd kia mình log nó nhanh quá nên pause lại để đó

Uploaded with ImageShack.us

chậm dã man, 20 acc chờ code mỏi cổ lun haizzz nãy nhanh đc tí giờ chậm rùa lại roài :binhsua85: chậm mà log nhìu acc lại dễ bị ban mới đau chứ

tình hình đây. load tốt thỉnh thoảng có cat form. k ques k bs
tiền số đẹp :)))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back