[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
load khá rồi.10ID speed 20:D

Chắc cái vụ trao giải even $300 kia thu hút hết ae cap rui lên load nhanh hơn thui mừ:binhsua83:

dẹt mẹc mài ám chỉ tao làm gì có tật phải giật mình hả con dog :binhsua123: ám chỉ ai thì ám chỉ cho đúng ám chỉ sai tao chừi đừng tréch diẹt mịa mèo load chậm như lời bác vkun ( giật con ĩ mé mại chứ giật> khi cần proxy thì pm xin như chó khi hết cần lại đi này nọ dịe ăn chức mà con đá bát
đang ngồi hóng update mỏi cả mông, vào xem chú này nc thì vừa mỏi lại vừa ngứa mông
tình hình sao rồi mn

Lúc nhanh lúc chậm. Lúc nhanh thì writing hết làm gõ không kịp. Lúc chậm thì chờ xung rụng...

dẹt mẹc mài ám chỉ tao làm gì có tật phải giật mình hả con dog :binhsua123: ám chỉ ai thì ám chỉ cho đúng ám chỉ sai tao chừi đừng tréch diẹt mịa mèo load chậm như lời bác vkun ( giật con ĩ mé mại chứ giật> khi cần proxy thì pm xin như chó khi hết cần lại đi này nọ dịe ăn chức mà con đá bát

Bạn tham gia 4rum cũng lâu rồi.master rồi mà.cư xử đúng mực đi bạn.Hãy thể hiện mình là người có văn hóa.ok

Bạn tham gia 4rum cũng lâu rồi.master rồi mà.cư xử đúng mực đi bạn.Hãy thể hiện mình là người có văn hóa.ok
Nhưng mà cậu ấy đâu chửi thề đâu nhể. :binhsua112:

đang ngồi hóng update mỏi cả mông, vào xem chú này nc thì vừa mỏi lại vừa ngứa mông
tình hình sao rồi mn

ngứa mông thì đừng đọc coi chừng mú mắt dó hot ah biết thì nói ko biết thì dừng nói kẻo gây war loag phê anh em vào chiến đi

Last edited by a moderator:

bác có học tiếng việt thì đọc có câu nào chửi thề kô :binhsua85: tiêng việt có dấu hẳn hoi nhé đứa nào muốn war trước thì mình mới nói mình chẳng rảnh rổi đi nói người khác cứ đọc mấy bài trên rồi biết nó tự nói trước mình chẳng đụng chạm gì tới nó :binhsua104:

bác có học tiếng việt thì đọc có câu nào chửi thề kô :binhsua85: tiêng việt có dấu hẳn hoi nhé đứa nào muốn war trước thì mình mới nói mình chẳng rảnh rổi đi nói người khác cứ đọc mấy bài trên rồi biết nó tự nói trước mình chẳng đụng chạm gì tới nó :binhsua104:
bạn đọc lại các cm của bạn đi.mình chỉ góp ý thôi.chứ cách ứng xử của mỗi ng thì chỉ ng đó mới qd đc mà :)

Stop pà kon oiiiiiiiiiii cập nhật tình hình dj nào :(

top pic này đâu phải topic war đâu mà các bác chiến dễ sợ rak update tjnh hình đi

hix lo~ tay log 6 acc dzo gio nguyen cai group ko ac nao` load dc hix hix

Cứ để mấy đứa nhỏ cãi lộn với nhau cho vui nhà vui cửa :binhsua95:

ko tôn trọng ng khác thì sao đc ng khác tôn trọng lại.nếu nhớ ko nhầm thì đây là chủ nhân của những câu phát ngôn mang tầm vóc NGỌC TRINH hôm trước ^^

đề nghị STOP k kẻo lại war.mỗi bác nhường nhau xíu đi minh845189 và vicvaness nhường nhau tý đê.
ai cho xin 500 tình hình với nào.Bao Chửng mất tăm box capt đại loạn rồi.=))

ngứa mông thì đừng đọc coi chừng mú mắt dó hot ah biết thì nói ko biết thì dừng nói kẻo gây war loag phê anh em vào chiến đi
Thằng này với thằng Lucky chỉ giỏi Spam thôi chứ có biết *** gì đâu mấy thằng loại này giống đàn bà :m129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week