Onseachiabux Đã nhận Proof lần 3 !! , Bonus 0.02$ ngay khi reg và nhìu hơn nữa vào trong sẽ rõ!!!!

Status
Not open for further replies.
Username mylove94
Registered Yesterday, 17:53
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 18 clicks
Last click Today, 08:00
Last login 13 hours ago

Balances & investments
Account Balance $0.0170
Purchase Balance $0.0000
Your investment $0.00
Total paid $0.00 (0.0%)

Click đủ roài nha bạn ơi

Đã bonus cho bạn nhé,thân!!

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

ref nha ban
id:proteenboy
pp:[email protected]

Đa bonua ban nha!!

NGỪNG TUYỂN REF !!!!!!!!
VÌ ADMIN MỚI RA LUẬT MỚI CHỈ ĐƯỢC PAY HẠN CHẾ NÊN MÌNH NGHỈ SITE NÀY KHÔNG CÒN ĐEM LẠI CHO MÌNH LỢI NHUẬN NỮA THẬT SỰ XIN LỖI ANH EM!

MÌNH ĐÃ CHUYỄN SANG TUYỂN REF SỐ LƯỢNG LỚN SITE BEMABUX NẾU CÁC BẠN MUỐN HỢP TÁC LÂU DÀI VỚI MÌNH THÌ DÀNH TÍ THỜI GIÀN ĐỄ GHÉ THĂM DIỂN ĐÀN MÌNH NHÉ :

MONG ANH EM THÔNG CẢM, CHÚC ANH EM NGÀY CÀNG PHÁT ĐẠT NHÉ !!THÂN!!:sick

không tuyển ref thì cũng BN + RB cho ng ta đi bạn ............. mình chơi vs bạn 2 site màk bạn đều thế ............ chả mún hợp tác vs bạn nếu như cứ kiểu này

NGỪNG TUYỂN REF !!!!!!!!
VÌ ADMIN MỚI RA LUẬT MỚI CHỈ ĐƯỢC PAY HẠN CHẾ NÊN MÌNH NGHỈ SITE NÀY KHÔNG CÒN ĐEM LẠI CHO MÌNH LỢI NHUẬN NỮA THẬT SỰ XIN LỖI ANH EM!

MÌNH ĐÃ CHUYỄN SANG TUYỂN REF SỐ LƯỢNG LỚN SITE BEMABUX NẾU CÁC BẠN MUỐN HỢP TÁC LÂU DÀI VỚI MÌNH THÌ DÀNH TÍ THỜI GIÀN ĐỄ GHÉ THĂM DIỂN ĐÀN MÌNH NHÉ :

MONG ANH EM THÔNG CẢM, CHÚC ANH EM NGÀY CÀNG PHÁT ĐẠT NHÉ !!THÂN!!

Lưu ý : tuy ngừng tuyển ref nhưng mình vẫn bonus cho các bạn đã reg trước đó nhé, từ thông báo này trở đi mình chính thức không nhận thêm ref nữa nhé,thân!!

ac ac...click het 7 ngay roi...giờ công ko....

bạn không đọc kỳ cài chú ý hả mình vẫn bonus cho ref trước nhưng chỉ k tuyển thêm ref mà thôi làm ơn đọc kỹ giùm cái =_=!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,322
172,349
Latest member
new888us
Back
Top Bottom