• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Offer h còn có ăn không ?

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Insuree Balance
0
Ngày xưa mọt thời mình có tham gia offer mảng androin vs ios thời đó còn nhó có chơi app như appbart, app nana, photoreward, bbustach gì đó . tuy không được nhiều và đã bỏ nó cách đây 2 năm rồi ..v...v.... bây giờ mình muốn hỏi qua bao thế hệ rồi nhưng bạn còn lại bây giờ chơi nó còn có ăn không ạh ? Không pải lạp topic ra để hỏi han cướp miếng mồi gì cả nhưng là để biết xem giờ mọi người làm ăn thế nào với mảng offer ngày xưa màu mỡ.

cho em hóng với, em mới tham gia không biết gì

2 năm là đủ cho bạn như từ trên núi xuống rồi. Bỏ đi làm cái khác đi bạn. Giờ người ta không cày app nữa mà chiến hẳn với Net solo rồi

Giờ toàn thấy làm việc với net không à. Mình ko biết chơi offer mà manager mấy net cứ dụ dỗ hoài :))

2 năm là đủ cho bạn như từ trên núi xuống rồi. Bỏ đi làm cái khác đi bạn. Giờ người ta không cày app nữa mà chiến hẳn với Net solo rồi
hình như thời đó e thấy bác cũg có cày cùng e thì pải thời ios !

Cũng một thời ăn mòn tokenwall. Không biết h nó còn sống hay đã chết. Thời gian thấm thoát thoi đưa đã gần 2 năm :mad::mad::mad:

bác thớt đc ai chỉ r thì dẫn mình theo với. cũng vài năm r ko làm offer giờ như trang giấy trắng nhưng đã mục nát theo thời gian :D :D

h solo net thôi , mà các net cỏ rate đã thấp như ko thể thấp hơn nữa :)) , khuyên tìm nghề khác , còn các net to thì newbie hoặc pro come back cũng khó mà nhai dc vì nó đòi hỏi khắt khe lắm

Cũng một thời ăn mòn tokenwall. Không biết h nó còn sống hay đã chết. Thời gian thấm thoát thoi đưa đã gần 2 năm :mad::mad::mad:
Nó vẫn ngon như ngày nào nhưng rate thảm lắm :D. Biết chơi vẫn ra tiền

hình như thời đó e thấy bác cũg có cày cùng e thì pải thời ios !
Cũng không nhớ nữa. Mình chuyển sang mảng khác rồi chứ app giờ không ăn thua. Banned nhiều quá :(

Giờ toàn thấy làm việc với net không à. Mình ko biết chơi offer mà manager mấy net cứ dụ dỗ hoài :))
Chúng nó có biết tới trang sellvip72 không bạn :))

offers giờ chơi real là ngon nhất
ngon nhì là tạo ra mấy cái app như ngày xưa rùi cũng SEO để cho mem tứ phương cùng làm

chứ cheat truyền thống như 2 năm trước thì hẻo 90% :D

1 thời cũng chiến app android và ios, xong cũng nát, cũng 3 năm :D

7 năm trc cheat off, ai mà làm thời PTF với hải tặc site thì rõ lúc đó quá ngon, giờ đúng là chỉ có chơi real mới sống đc, đủ khả năng thì làm site gpt, SEO lên kiếm traffic có mem vào làm thì sống mới lâu nổi.

paidthefastest, cashpirate, paidtopia sau đó photoreward, appcasher ... ôi 1 thời oanh liệt với offer, cũng nhờ offer mà mình có vốn đầu tư :D

Xa quá xa rồi, thôi thì có sức làm aff hay site ads ngon hơn các bạn già :D

P/s: trẻ thích làm gì làm, đừng gò bó tư duy và sở thích, làm xong lại đc mớ kiến thức, ko áp dụng đc cái này thì áp dụng đc cái khác :D.

Xa quá xa rồi, thôi thì có sức làm aff hay site ads ngon hơn các bạn già :D

P/s: trẻ thích làm gì làm, đừng gò bó tư duy và sở thích, làm xong lại đc mớ kiến thức, ko áp dụng đc cái này thì áp dụng đc cái khác :D.

sư phụ đồng hương dắt mình vào MMO đây rồi , còn thời neobux :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom