Help Nơi thảo luận của newbie đây.

em mở bát luôn nhé

cái ichimoku của bác setting với preoid như nào?

ý nghĩa của con số đó theo góc bao nhiêu độ trong cycle ^ ^
cái này cao siêu quá bác. bác chỉ giáo cho e với :binhsua10:

Nếu bác vịt trả lời thế thì mình nghĩ bác để ichimoku mặc định rồi đúng không. Mà hôm qua EU down dữ vậy à? Cứ nghĩ nó ko down xuống 1.2x đc chứ. Mấy hôm nay cứ canh EU lên.

nó down xuống 1.2990 đó bác. Ichi e để mặc định ;) để thế sai hở bác
Thêm cái chiến lược hnay xem sao. Hnay buy eu :binhsua08:

Last edited by a moderator:
cú up vừa rồi của EU suýt cắn TP nhỉ :binhsua08:
Cut lệnh trước 8h tối

nó down xuống 1.2990 đó bác. Ichi e để mặc định ;) để thế sai hở bác
Thêm cái chiến lược hnay xem sao. Hnay buy eu :binhsua08:

Lệnh này tốt đấy Vịt, theo anh thì EU vẫn đi lên đấy, ít nhất cũng cắn cái TP kia của Vịt. Cơ mà SL nên để dưới hẳn mây kumo đi, nếu được dưới cả kijun sen thì càng tốt :D

Lệnh này tốt đấy Vịt, theo anh thì EU vẫn đi lên đấy, ít nhất cũng cắn cái TP kia của Vịt. Cơ mà SL nên để dưới hẳn mây kumo đi, nếu được dưới cả kijun sen thì càng tốt :D

thanks a minh. :binhsua11:

cú up vừa rồi của EU suýt cắn TP nhỉ :binhsua08:
Cut lệnh trước 8h tối

thanks a minh. :binhsua11:

8h30 có cái News này e là nó sẽ co giật mạnh nên thoát ra trước là đúng đó Vịt à :D

8h30 có cái News này e là nó sẽ co giật mạnh nên thoát ra trước là đúng đó Vịt à :D

hihi. vì news nên vịt cut sớm chứ k thì cũng giữ chờ tp

- - - Updated - - -

chờ 2 tin đó. nếu 2 tin tốt thì hết hum nay chắc UJ lên dc 96.5-96.85 nhỉ.

Vẫn chỉ là nếu thôi bác =,= Nếu như vậy thì cut hết lệnh hóng news thôi

news tốt khiến eu down mạnh. may mà đã cut lệnh

em là newbie hoàn toàn ko biết gì về forex
cũng định nghiên cứu cái này lâu rồi nhưng mà nghe các bác nói phải có vốn nhiều nên thôi
giờ đọc đc topic này nên em mạo muội hỏi mấy câu:
1. Chơi forex cần vốn khoảng bao nhiêu? Ý em là cần bao nhiêu để có thể thoải mái chơi chứ ko phải là minpay, như trong poker hay bet gọi là bankroll đó ạ.
2. Em biết sách về forex thì rất nhiều nhưng ko biết newbie ko biết gì thì nên đọc sách nào ạ, hoặc là có trang web nào dạy forex ko, từ giai đoạn chọn sàn nào, đăng kí, xác nhận ra sao để newbie như em làm theo cho dễ :D

em là newbie hoàn toàn ko biết gì về forex
cũng định nghiên cứu cái này lâu rồi nhưng mà nghe các bác nói phải có vốn nhiều nên thôi
giờ đọc đc topic này nên em mạo muội hỏi mấy câu:
1. Chơi forex cần vốn khoảng bao nhiêu? Ý em là cần bao nhiêu để có thể thoải mái chơi chứ ko phải là minpay, như trong poker hay bet gọi là bankroll đó ạ.
2. Em biết sách về forex thì rất nhiều nhưng ko biết newbie ko biết gì thì nên đọc sách nào ạ, hoặc là có trang web nào dạy forex ko, từ giai đoạn chọn sàn nào, đăng kí, xác nhận ra sao để newbie như em làm theo cho dễ :D

1.=,= pó tay. forex nếu chơi thoải mái thì còn tuỳ bạn muốn kiếm đc bn. Như mình vốn 100$ mà 1 tuần kiếm đc 30$ 40$ là ngon rồi.
2.sàn thì bg có sàn exness chỉ cần verify mail và phone là rủt tiền thoải mái. ( Rút lr nhé, các cổng khác t chưa thử)
3. Học thì bạn có thể vào trang maxi-forex.com học cơ bản sau đó vào các forum bình loạn cùng các pro để trau dồi kinh nghiệm

- - - Updated - - -

chốt TP uj ở 96.75. chắc tối nay cán mốc 97 quá.usd mạnh vãi.

ngon đó bác. :D thế là đc trăm p rồi còn j :))

tối nay chốt ở đây thôi. Hẹn gặp lại vào thứ 2 tuần sau :D

1.=,= pó tay. forex nếu chơi thoải mái thì còn tuỳ bạn muốn kiếm đc bn. Như mình vốn 100$ mà 1 tuần kiếm đc 30$ 40$ là ngon rồi.
2.sàn thì bg có sàn exness chỉ cần verify mail và phone là rủt tiền thoải mái. ( Rút lr nhé, các cổng khác t chưa thử)
3. Học thì bạn có thể vào trang maxi-forex.com học cơ bản sau đó vào các forum bình loạn cùng các pro để trau dồi kinh nghiệm

- - - Updated - - -

ngon đó bác. :D thế là đc trăm p rồi còn j :))
thanks bác
hồi trước cứ tưởng phải vài ngàn $ mới chơi đc
ko ngờ 100$ mà đã chơi đc rồi
mà lợi nhuận lên đến 30-40$/tuần luôn :|

thanks bác
hồi trước cứ tưởng phải vài ngàn $ mới chơi đc
ko ngờ 100$ mà đã chơi đc rồi
mà lợi nhuận lên đến 30-40$/tuần luôn :|
Tuần 30-40$, đôi lúc có tuần phải ăn ...Khoai trừ bữa ạ :D

Announcements

Forum statistics

Threads