Rules Nội quy BOX Forex

đang chuẩn bị hồ sơ để đệ trình cho bác Mod đây, mình xin đặt gạch trước về Sàn HGI nhé

Nice có thể bỏ bớt stick topic , làm 1 topic duy nhất cẩm nang rồi liên kết tới các Topic đang được Sticky cho thoáng bớt :D

Ví dụ như : Thảo luận, phân tích- Hôm nay trade cặp gì?
nó cũng gần cùng nội dung như topic đang được Sticky là
Nơi thảo luận của newbie đây. hay Thành viên mmo4vn thảo luận forex ....

nice xem xét thử xem :) cám ơn đã nghe góp ý :D

Max

Mình đăng ký trước ở đây, vì chưa đủ post để tạo chủ đề mới, khi nào tạo sẽ add link sau nha ;)

Mình làm IB cho:

Kim Thế Kỷ (35 nguyễn huệ), là môi giới cho mitou ở indo, spread vàng 50cent, ngoại tệ 3pip, com 35, nạp rút tiền nhanh chóng, vào lệnh nhanh
Solid (156 đường 3/2), môi giới cho solid ở hongkong, spread vang 50cent, com 30, cty mới mở (2tháng), đang test chất lượng ^^
Iron (thằng này ở tầng 10 bitexco), spread 1-2pip cho ngoại tệ, no com, nạp rút = webmoney khá ổn
vgx (236 238 nguyễn công trứ), spread vàng 45, ngoại tệ 2pip, nạp rút nhanh, là sàn việt nam

Mình để địa chỉ + tên cho ae dễ tìm web ( ko dám post web vì mới tham gia 4rom, sợ chưa đọc rõ luật)
4 sàn này đều spread fix (rất ghét spread giãn, kẻ gian dễ hãm hại mình, =)))

Ai muốn làm IB solid mình có thể giới thiệu + hướng dẫn, khi nào đủ post mình sẽ post bài nói rõ hơn về từng sàn :)
Cái đó mình không chắc được :), bạn phải có topic và đúng với các qui định rồi post link tại đây hoặc nếu thấy đúng mình sẽ để bạn duy trì topic, còn nếu lỡ có người khác đăng kí cùng sàn và hoàn thành trước họ có quyền duy trì topic đó tức là IB cho sàn đó. :)
đang chuẩn bị hồ sơ để đệ trình cho bác Mod đây, mình xin đặt gạch trước về Sàn HGI nhé
Uhm cũng được bạn cố gắng chuẩn bị đủ như trong qui định là OK!
Nice có thể bỏ bớt stick topic , làm 1 topic duy nhất cẩm nang rồi liên kết tới các Topic đang được Sticky cho thoáng bớt :D

Ví dụ như : Thảo luận, phân tích- Hôm nay trade cặp gì?
nó cũng gần cùng nội dung như topic đang được Sticky là
Nơi thảo luận của newbie đây. hay Thành viên mmo4vn thảo luận forex ....

nice xem xét thử xem :) cám ơn đã nghe góp ý :D

Max
Thật ra topic mình mở ra đó là khác hoàn toàn so với topic Nơi thảo luận của newbie. Mục đích topic đó là rèn luyện cụ thể nội dung chọn lọc các cặp để trade, cũng mang tính thảo luận còn topic kia các ban jcso thể thảo luận bất cứ việc gì, chỉ là chưa kiểm soát và hình thành mọi người đi đúng hướng của topic mình lập ra mà thôi. Mình cũng sẽ suy nghĩ ý kiến của Max để làm một topic như vậy, chắc giống như một nơi tổng hợp các topic cần làm gì ah hí?

Cái đó mình không chắc được :), bạn phải có topic và đúng với các qui định rồi post link tại đây hoặc nếu thấy đúng mình sẽ để bạn duy trì topic, còn nếu lỡ có người khác đăng kí cùng sàn và hoàn thành trước họ có quyền duy trì topic đó tức là IB cho sàn đó. :)

Uhm cũng được bạn cố gắng chuẩn bị đủ như trong qui định là OK!

Thật ra topic mình mở ra đó là khác hoàn toàn so với topic Nơi thảo luận của newbie. Mục đích topic đó là rèn luyện cụ thể nội dung chọn lọc các cặp để trade, cũng mang tính thảo luận còn topic kia các ban jcso thể thảo luận bất cứ việc gì, chỉ là chưa kiểm soát và hình thành mọi người đi đúng hướng của topic mình lập ra mà thôi. Mình cũng sẽ suy nghĩ ý kiến của Max để làm một topic như vậy, chắc giống như một nơi tổng hợp các topic cần làm gì ah hí?
Vâng ý M cũng vậy . Kiểu 3 Topic Sticky , 1 túi càn khôn (chứa nhiều link hay) , 1 nội quy Box Forex , 1 topic đóng góp ý kiến với MOD . Xong :D

Max

uh, tất nhiên rồi, thanks bạn nha ^^

Topic mình có phạm vi tắc gì không http://mmo4me.com/threads/referre-rebate-100-commission-exness.127812/ , nếu có thì cho xin 1 vé làm IB ;)
Hiện tại sàn Exness đã có thành viên đăng kí và vẫn đang hoạt động, bạn không thể mở topic IB về sàn này TRỰC TIẾP nữa. Hoặc chờ topic bên kia không hoạt động trong 2 tuần thì bên đó mất quyền, và topic của cậu cũng cần đáp ứng đủ các qui định mà một topic IB cần có. Cách khác nữa là bạn mở topic một sàn khác (tất nhiên phải đáp ứng đủ các yêu cầu) rồi giới thiệu bất cứ sàn nào mà bạn làm IB trong chính topic đó!

Chào Moderator,

Mình xin mở topic IB cho sàn XM nhé. Đây là link http://mmo4me.com/threads/gio-i-thie-u-sa-n-xm-bonus-100-rebates-cao.132313/

Để nộp đủ hồ sơ xin mở topic này, vui lòng cho mình biết email để gởi... Trân trọng cám ơn.

daily30pips
Bạn mở topic đúng yêu cầu như phần #1 là OK và đảm bảo việc hỗ trợ tốt, còn lại không cần phải gửi cho mình bất cứ thông tin gì cả? Nếu mình cần mình sẽ liên lạc trực tiếp với cậu? :)

4r gì toàn Hướng dẫn mở tài khoản, giới thiệu sàn, giới thiệu IB ==!

Forex trade đòi hỏi trình độ cao và hiểu biết sâu sắc về kinh tế, xã hội đương nhiên cần thời gian để chuyển từ lượng sang chất rồi:)

Forex trade đòi hỏi trình độ cao và hiểu biết sâu sắc về kinh tế, xã hội đương nhiên cần thời gian để chuyển từ lượng sang chất rồi:)
o_O là sao bác nói gì ẻm ko hiểu

Cảm ơn bạn niceday,mình đã đọc rule về IB và mình sẽ cố gắng thực hiện đúng ,hy vọng mang đến cho các members của MMO4ME brokers tốt và những chương trình bonus,rebates tốt nhất...

Thân !

Thời gian vừa qua mình nhận thấy một lượng member vào Box mở những topic mang tính chất spam và thiếu nội dung mình cho đó là những người thiếu ý thức bởi vậy mình quyết định bổ sung qui tắc như sau:

- Tất cả các topic mở trong box Forex phải liên quan đến Forex là điều tất nhiên, tiếp theo phải đảm bảo nội dung cho Topic sao cho người đọc có thể hiểu một cách rõ ràng nhất, không có mập mờ rồi móc nối sang trang web khác, hay bất cứ hình thức nào khác ví dụ như Skype, Yahoo..v..v.v (Các bạn có thể sử dụng các phương thức như Yahoo, Skype để liên lạc với thành viên khác để trao đổi thông tin nhưng từ topic phải rõ ràng.)

- Bất cứ thành viên nào mở topic không trình bày rõ ràng mục đích mở topic, mở topic nội dung không hoàn chỉnh, mở liên tiếp các topic về cùng một vấn đề, cùng một sàn (nếu là IB).v.v.v. thì các topic đó sẽ bị move sang thùng rác mà không cần nhắc nhở, tiếp theo là thành viên đó tùy theo việc mở topic như thế nào mà có thể bị banned từ 1-3 ngày cảnh cáo, tiếp tục vi phạm mình sẽ banned hẳn luôn.

Tất cả những điều trên có hiệu lực từ hôm nay : 2.12.2013!

Trước mình mở Topic IB ở Exness http://mmo4me.com/threads/referre-rebate-100-commission-exness.127812/ bị khoá lý do là đã có người làm IB ở đó,nhưng hiện tại không có ai làm nữa nên mình mới làm cái topic này http://mmo4me.com/threads/exness-rebates-100-commission.150748/ , cũng bị khoá luôn, Mob có thể cho mình biết là đã vi phạm điều gì không? ;)
Thanks!
Topic thứ 2 này của cậu cũng là topic IB và nó bị closed vì không đáp ứng đủ các qui định cần cho một topic IB :). Để có thể đường hoàng hoạt động IB cậu nên updated các thông tin về nạp rút nữa (cậu đọc qui định về IB để hiểu rõ), nếu cậu muốn mình sẽ mở topic lại và cậu có thời gian đến 11.2.2014 để updated các thông tin.

Topic thứ 2 này của cậu cũng là topic IB và nó bị closed vì không đáp ứng đủ các qui định cần cho một topic IB :). Để có thể đường hoàng hoạt động IB cậu nên updated các thông tin về nạp rút nữa (cậu đọc qui định về IB để hiểu rõ), nếu cậu muốn mình sẽ mở topic lại và cậu có thời gian đến 11.2.2014 để updated các thông tin.
Yeah, Mob mở lại cho mình đi rồi mình Update thông tin... vì lúc mở topic chưa có đọc qua "Qui định về topic IB", Thanks!

OK ! Mình đã undelete topic của cậu, bây giờ Topic IB của cậu về Enxess là duy nhất ! Mình chỉ yêu cầu là cậu có proof về rút tiền chi tiết hơn ví dụ chụp được từ tài khoản PM của mình hoặc của khách hàng cậu, có thể xóa thông tin tên ( hoặc phần nhạy cảm khác) Nhưng phải thấy được là nhận thanh toán từ Exness. Như các topic khác cần theo qui định về Topic iB cậu nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom