Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
Lâu ko vào forum thấy a em cãi nhau vui quá nhể,:m182::m182::m182:
Nói chung là chốt 1 câu là bùng rùi,a e ai về việc nấy nhé,mà thấy ông bẹn luongxuancong này vào up topic liên tọi ,bận cái chi nhỉ.:-":-":-":-"

Lâu ko vào forum thấy a em cãi nhau vui quá nhể,:m182::m182::m182:
Nói chung là chốt 1 câu là bùng rùi,a e ai về việc nấy nhé,mà thấy ông bẹn luongxuancong này vào up topic liên tọi ,bận cái chi nhỉ.:-":-":-":-"

bận uptopic và bận suy nghĩ có nên trả tiên gko đó

Nhìn cái avatar đã ngứa 2 con mắt rồi.hic cách nc thật là....band thôi MOd.

thấy người ta report scam thì lập tức sửa lại bài viết là ko còn bonus, ai đọc topic nhìn xuống dòng nhỏ thời gian chỉnh sửa so với thời gian chủ thớt report scam là biết

Thôi các BẠN bỏ qua cho mình nha do mình cũng khó khăn với mmo nên rất quý số ít tiền kiếm được ==> ko nỡ ref back @@. NÊN ĐÃ QUYẾT ĐỊNH KO RCB HAY BN NỮA>>DO LÀM VIỆK BẬN QUÁ NÊN KHÔNG SỬA TOPIC ĐƯỢC

:m098::m098::m098::m098:

thui
đi cái nick có gì đâu luongxuancong7 bạn nhỉ
banned thì lập cái nick luongxuancong8 , 9 vào rùi tuyển ref tiếp :m131:

Ông chủ thớt bị quần một hồi chịu không thấu, hên có pác gì ra cao kiến thế là vớ vào đó :))
Mà bạn gì ơi trả lại tiền ref cho người ta đi, mai mốt kiếm lại gấp nhiều lần mà, làm việc trên đây là phải có chữ tín bạn ạ :)

bần thì nói bần cho rồi, lập cái poll cho mọi người vote ban hay ko là xong
ko biết nghĩ sao xem vài đồng lẻ hơn ddự :binhsua39:

:m098::m098::m098::m098:

soonlove bá đạo quá...........với chiêu duơng đông kích tây anh đã hạ gục luongxuancong

Last edited by a moderator:
Lần này thì không có siêu mẫu Bình Minh giúp đỡ rồi . Ha ha :m146: =)) =))

Lần này thì không có siêu mẫu Bình Minh giúp đỡ rồi . Ha ha :m146: =)) =))

biết sao được, tý nữa có Bảo Thy hay Khổng Tú Quỳnh vào support giờ

Tình hình là bác này tuyển ref site Ex PZ - WMZ và hứa ai ref theo link thì ref 50% + bonus.
Mình đã ex gần 1k5$ mà ông thớt ko ref bach + bonus.
viết lên cho Anh em cẩn thận dừng ref cho bác này nhé. Mod đi qua xử lý những topic tuyển ref của bác này.

http://mmo4me.com/showthread.php?67...oi-cac-ban-EX-qua-WMZ-rui-tha-ho-ma-ban/page6
Theo tớ thì thông cảm cho cậu ấy vậy, chắc cũng không khấm khá gì, biết nhận lỗi là được rồi,

Theo tớ thì thông cảm cho cậu ấy vậy, chắc cũng không khấm khá gì, biết nhận lỗi là được rồi,

còn tùy thuộc vào các anh em khác nữa, i no comment

quan điểm của cậu với cái chữ ký éo có ăn nhập gì với nhau cả :binhsua08:

Làm ăn mà không giữ chữ tín thì..vứt. Mới vài đồng lẽ đã như vậy, thì làm ăn lớn thế nào được? Cái nick có giữ lại cũng chẳng còn ký lô nào cả. Thành thật ngay từ đầu còn xem xét. Quanh co chối tội và dùng bao nhiêu "thủ đoạn" như ông luongxuancong7 đã làm thì không bỏ qua được. Vote band.

Last edited by a moderator:
Làm ăn mà không giữ chữ tín thì..vứt. Mới vài đồng lẽ đã như vậy, thì làm ăn lớn thế nào được? Cái nick có giữ lại cũng chẳng còn ký lô nào cả. Thành thật ngay từ đầu còn xem xét. Quanh có chối tội và dùng bao nhiên "thủ đoạn" như chủ thớt đã làm thì không bỏ qua được. Vote band. [QUOTE/]
Hoàng vào nhận hàng kìa :binhsua08:

thấy người ta report scam thì lập tức sửa lại bài viết là ko còn bonus, ai đọc topic nhìn xuống dòng nhỏ thời gian chỉnh sửa so với thời gian chủ thớt report scam là biết

n không biết mới UPDATE THÊM SITE MỚI AK.đ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week