Như vậy là đã zính chưỡng Scam ( bang651990 vào đây )

Status
Not open for further replies.
nói chung là vụ việc có liên quan đến số tài khoản của bác trung gian thì bác ấy phải chịu trách nhiệm

Last edited by a moderator:
nói chung là vụ việc có liên quan đến số tài khoản của bác trung gian thì bác ấy phải chịu trách nhiệm

hình như chưa hiểu chuyện gì xảy ra. topic bạn mua bán ở đâu nhỉ ? log chat

vitamin cam tươi luôn rìn rập ta =))
chia bùn cùng thớt
7up cho mọi người cảnh giác

nói chung vẫn là không cẩn thận khi GD ko có gì mới cả scamer sẽ vẫn còn nếu còn những bạn bất cẩn thế này . 4r có trung gian , có exchange , có trader có rất nhiều người uy tín và bạn ko nhờ đến 1 hình thức nào . Thua thôi còn gì để nói nữa

Tôi không cần biết, tôi chỉ biết nick forum bang651990 scam tôi và yêu cầu phải giải quyết rõ ràng và Đừng nói với tôi bị hack nick forum làm gì, điều đó chẵng có tác dụng gì với tôi cả.

Admin only C đã có lệnh.Chủ id nếu bị scam hay bị hack vẫn bị trách nhiệm.Nên xác minh qua sdt dùm.Riêng số tôi là :01673737420.Xin cảm ơn

Nói thật nhé.nick yahoo bang nó đặt ở 4rum bạn có nhìn ko.đã là xđ đi scam lại cung cấp info làm gì.dịch vụ bảo hiểm với mua bán đầy ra đấy.cứ tham làm gì lúc mất lại la làng lên

Scam nó lợi dụng tk của ex thôi mà, có gì mà k hiểu thế. Đoạn chát trên nó có hỏi số tk bank và tên người chuyển là gì để nó mang đưa cho ex để ex comfim và chuyển cho nó. Trong trường hợp này, chủ tài khoản nhận tiền chả có liên quan gì cả, mà còn mất uy tín vì các coment linh tinh của các ban!

Tôi yêu cầu.
+ Đừng nói với tôi là bị hack nick forum. vì bạn chính là chủ nhân của nick forum này, tôi không cần biết bạn đặt pass như thế nào hay ra làm sao.
Và tôi đã seach google ra rất nhiều info về bạn, đừng cố gắng chối cãi và biện minh gì thêm.
------------------------------
Tôi bang651990 đây...
Qua http://mmo4me.com/showthread.php?70...Mod-de-em-giai-thik-nhe&p=1479281#post1479281
nói chuyện đi...
Tớ nhận gạch hết...
Còn info tất nhiên là tôi nhiều. COn người đàng hoàng thì chẳng lo gì...
Mời các bạn..........Mình nhận đầy đủ gạch ngói........

Tôi không cần biết, tôi chỉ biết nick forum bang651990 scam tôi và yêu cầu phải giải quyết rõ ràng và Đừng nói với tôi bị hack nick forum làm gì, điều đó chẵng có tác dụng gì với tôi cả.

có trung gian sao không biết xài, giờ còn vào đây la................

bang 2.jpg
bang 4.jpg
bang 5.jpg

Tôi bang65199 chính chủ nhé...
Profile khác mà các đồng chí...
Mà yêu cầu các bạn báo C50 đi... Mình cũng muốn có các chú đó vào làm sáng tỏ....
Đề nghị báo C50 nhé...

Tôi bang65199 chính chủ nhé...
Profile khác mà các đồng chí...
Mà yêu cầu các bạn báo C50 đi... Mình cũng muốn có các chú đó vào làm sáng tỏ....
Đề nghị báo C50 nhé...
lấy đc acc rồi à :)). nếu mà thằng hack nick bác nó đi scam thì tại sao nó lại k change cái yahoo ở profile để tiện đường scam ;))

lấy đc acc rồi à :)). nếu mà thằng hack nick bác nó đi scam thì tại sao nó lại k change cái yahoo ở profile để tiện đường scam ;))
-----------------------------------
hack cơ thì muôn nẻo, tớ chịu nha... Nhiều ng bị lừa ko biết là tại sao nữa là....Tớ có là gì ở 4rum mà các cậu sent tiền trước,haiz
-------------------------------------
Tôi sẵn sằng nhận gạch.... Các bạn qua topic mình nhé
Và các bạn báo Công an đi, mình sẽ hợp tác để tìm ra thủ phạm...
Mình ko nhận, thì ko lo...Cái này chắc C50 làm tốt...ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,417
Latest member
vietluan3193
Back
Top Bottom