Waiting for Answer NHờ toàn thể anh em

Status
Not open for further replies.
số tiền lớn quá chưa bao giờ mình kiếm được 300 $ trên mạng:D mong ban tim duoc ke luu manh dam hack xem phap luat bang vung:p nhung minh e nguoi bi bat neu khoi to di tu cung hoi nang vi so tien la rat lon:mad:

Đâu đâu con gái à? ......
Kiếm 3k thế nuôi đc DoctorXuan chơi game hàng tháng rồi ;)
ngày tham gia facebook 15 tháng 8 ? bạn ấy bị hack cả facebook à ?

:mad::mad: cái nết đánh chết ko chừa:mad: cứ thấy gái làm có tiền là kiu inbox:confused::confused: sao giống Heo hồi bé thế ko biết:D:D

Có j inbox sp e với chị
:mad: cái nết đánh chết ko chừa:mad::mad: cứ thấy gái và làm có tiền là kiu inbox:D:D sao giống Heo hồi bé thế ko biết

các thánh có xin nhận làm đệ tử hay sp thì cũng phải tùy lúc thôi chứ, người ta đang mất tiền mà tháy dễ dãi 1 2 câu mà cả đám lao vào. ko thấy ngại à! ko chịu tìm hiểu trc đi, cháo đấy mà húp

toàn thánh vào hóng sư phụ, lượn đi cho người ta làm việc
Đang tìm vợ cao thủ mmo để vợ nuôi chơi game :(

Dân IT giúp thớt
Mình có thể tra ra IP của hacker kia, rồi gps tra ra cái tọa độ hacker kia đang núp :))

Đang tìm vợ cao thủ mmo để vợ nuôi chơi game :(
Me too
nhưng kết tmod @thachthao hơn

Dân IT giúp thớt
Mình có thể tra ra IP của hacker kia, rồi gps tra ra cái tọa độ hacker kia đang núp :))
chém gió thành bão rồi đấy
có ai cho mình biết nó hack bằng cách nào không
giửi cho thread keylog hay pass thớt dễ đoán

Dân IT giúp thớt
bạn có thể dùng info trên fb để kiếm dùm mình số điện thoại của phụ huynh người này không,đang định túm cổ 1 thằng scam mình :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,532
Latest member
sharktankreruns

Most viewed of week

Most discussed of week