Other Nhờ người nhận tiền dùm từ vagex, tặng 0.5$

dklt2010

Newbie
Reactions
452
MR
0.000
Chào

Mình có thằng ref chơi vagex, khổ cái là ko có PP VN verify nên ko rút tiền được.
Vì vậy, bạn nào có PP verify mà ko chơi vagex thì nhận tiền dùm (chưa nhận tiền từ vagex nhé, chứ ko nó banned thì khổ), khi nào tiền về đến thì send tiền đó qua PP của mình rồi mình tặng 0.5$LR hoặc PP cũng được
Ai có uy tín chút nhé :D

Thanks

pm yahoo tớ cho cái PP
:binhsua03:

thấy ok thì PM chữ ký mình nhé
Chào

Mình có thằng ref chơi vagex, khổ cái là ko có PP VN verify nên ko rút tiền được.
Vì vậy, bạn nào có PP verify mà ko chơi vagex thì nhận tiền dùm (chưa nhận tiền từ vagex nhé, chứ ko nó banned thì khổ), khi nào tiền về đến thì send tiền đó qua PP của mình rồi mình tặng 0.5$LR hoặc PP cũng được
Ai có uy tín chút nhé :D

Thanks

có khoảng 10$ à, mấy bác thương tình đừng cam vì em nó chơi 4 hay 5 tháng rồi mới with về lần đầu tiên ;))

mình giúp cho ko cần $ cũng đc
pp của mình trâu lắm

có khoảng 10$ à, mấy bác thương tình đừng cam vì em nó chơi 4 hay 5 tháng rồi mới with về lần đầu tiên ;))

pp verify dễ mà pác, đăng ký cái thẻ ACB miễn phí rùi nạp vô khoảng 100k là veri oki liền

đã tìm được người, mỗi người 1 click thanks vì đã ủng hộ :)

close...............................................................................................................

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,873
171,920
Latest member
xvideosvlxxhot
Back
Top Bottom