• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhỏ lẻ PP - Rate ≈ 19.2 - Thanh toán bằng Topup điện thoại

Status
Not open for further replies.
Mình thấy nếu nạp vào bảo kim mà như thế thì sẽ có chút bất tiện. Vì yahoo có lúc không nhận được tin off. Nên nạp vào BaoKim mong bạn có cái gì đó đánh dấu để bạn không nhầm sang Topup. Không người nào cần tiền mặt mà lại nhận tiền điện thoại thì... :D
Theo cấu trúc bắt buộc như vậy mục đích chính là thi thoảng PP nó hỏi thăm, mình còn có cái trả lời.
Bạn có thể gửi thêm 1 mail khác với nội dung chi tiết yêu cầu cùa bạn!
thanks!

Thớt còn thu PP nữa không? Mình sell 1 ít :D

tuan, you have sent $3.30 USD to LUAN TA. chuyển tiền đt cho tớ nhá chủ thớt
Amount received:
$3.30 USD
Fee amount:
-$0.43 USD
Net amount:
$2.87 USD
Thực tế mình nhận được 2.87$ nên đã TOPUP vào số 0969422432 tròn 55,000.

Thớt còn thu PP nữa không? Mình sell 1 ít :D
Bạn cứ send tiền và gửi email đúng cấu trúc. Mình sẽ thanh toán cho bạn sau khi check!

có thu PP unver, nguồn ptc ko thớt
Bạn cứ send đúng cấu trúc giúp mình nhé. Sau khi check sẽ thanh toán cho bạn. Thông tin gì yêu cầu, thỏa thuận qua yahoo hoặc email bạn nhé!

Up ngày mới. từ tối mai sẽ Topup điện thoại, các loại thẻ game thanh toán bằng PP. PM, Z

Up ngày mới. từ tối mai sẽ Topup điện thoại, các loại thẻ game thanh toán bằng PP. PM, Z
The payment has been sent
Hung, you have sent $16.50 USD to LUAN TA.
We have sent a payment receipt to your email and a notification to LUAN TA at [email protected]. View transaction details
LUAN TA is currently not in your Contact Book. You can send payment faster next time by adding it.

Mình nhận tiền Bảo Kim. Mong nhận được tiền của bạn trước 2h chiều hôm nay. Phiền bạn. Mình đã gửi mail

Đang lần lượt thanh toán cho các bạn!
Ai cung cấp thông tin còn sơ sài phiền đợi thanh toán cuối cùng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week