nhờ các tiền bối help 1 chút về paypal

mrbi

Banned
Reactions
64
MR
0.000
chào các bác..:).
mình sử dụng pp cũng dc 1 time rồi
nhưng mà chưa bao giờ with về card cả mà toàn with về bank ACB
hiện mình mới tạo 1 acc paypal mới chỉ để nhận tiền và with ( verify = card prepaid của ACB ). 'không liên kết với tài khoản '
nghe các bác lâu Nay vẫn nói Loại thẻ Này có thể with về luôn vào thẻ được.. ( số bank number sẽ là số card ).

mình mới with dc 3 ngày... nhưng check status vẫn Pening :)
( thông thường nếu with về bank thì 1 ngày sẽ complete ).

vậy mong các bác cho ý kiến về card prepaid của acb :) ( có thể with dc không và time bao lâu sẽ nhận dc $ )

* thanks các bác

bác with bank có 1 ngày thui á? :m077: bt là 3-4 ngày mà?
chỉ 1 ngày là complete thôi bạn ah ( sau khi complete thường là 2 ngày làm việc là có $ ) chậm nhất 4 ngày..

cái quan trọng Là của mình là nó pening mới đau :(

đối với thẻ visa prepaid của ACB số tài khoản chính là mã số trên thẻ.Nếu bạn addbank đúng thì nó sẽ chuyển tiền về tài khoản đó cho bạn
có thể mang thẻ đó ra cây ATM rút tiền bình thường.Mình cũng đang dùng thẻ như của bạn,Không cần làm liên kết làm gì cả,vẫn rút tiền từ cây ATM bình thường..:D:D.Chắc lần đầu nó lâu lâu tí thôi.Chờ xem sao

Complete sau 1 ngày !!!!!!!!!!!!!
With thẳng về ATM Đông Á .
Nhiều bạn chắc còn chưa hiểu lắm về PP <---> BANK <=> VISA
Để very thì PAYPAL cần thẻ VISA để chứng thực tên tuổi .
Để rút tiền về thì PAYPAL cần tài khoản ngân hàng. Không cần thiết phải with về đúng thẻ VISA/Master đã add để very.

Mình chưa with về thẻ ACB prepaid lần nào. Bởi vì khi gặp giao dịch viên họ hỗ trợ lần quần khó hiểu quá .
Và đã with 2 lần thành công về VISA của TECHCOMBANK .
Chú ý khi rút tiền = thẻ VISA nên đến chính xác trụ ATM của ngân hàng phát hành thẻ .
Hic hic dại dột lần đầu ngu ngơ cầm VISA Techcombank vào ATm của BIDV rút thế là thiệt hại gần 100k tiền phí
Đại loại như : Phí liên ngân hàng - Phí rút tiền từ VISA ( tổng là 3 phí nhưng không nhớ rõ)

ACB prepaid ko liên kết đến tài khoản nào cả,chính số TK là số thẻ,trước nay mình vẫn dùng cái này rút 4 lần rùi,từ T2 đến T6 là có tiền,lưu ý nên giữ cái thẻ này cẩn thận,mất thẻ thì ko thể dùng CMT để rút đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,153
172,204
Latest member
manhhoangvn123
Back
Top Bottom