Suggest Nhờ bạn nào nâng cấp personal dùm

tranngocdung

Verified
Reactions
939
MR
0.004
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề thì mình làm theo hướng dẫn rồi nhưng vào tài khoản vẫn để postport : Formal ạ.
Nhưng bấm vào thì báo tình trạng như thế này.

You have chosen WMID#141132465763 as your registrar. Visit your registrar in person or notarize your application for (apostille required) verification and send it and a photo copy of your passport or ID card to the address below by regular mail. WM-Passports can be issued only to dealers of WMV-units.

The registrar’s address: Viet Nam online company, 8th floor, 199 Dien Bien Phu str., Binh Thanh Dist., HCM city

You can find all the documents here. You should provide us with the name, phone (with area code) and address of your notary. You should notarize your signature.

Giờ thì mình cần làm gì nữa ạ. Mình muốn tích hợp để bán thẻ cào cho a e giá rẻ thôi à. Mong các bạn chỉ dùm. Mong làm được cho a e có thể xài auto 24/24.

VCL thằng thớt, làm bo có đc cuz ấy, tự mình làm có được cũng mất tầm 40-50Z tiền thủ tục giấy tờ và fee cho WM rồi.
Chưa kể chờ kết quả dài cổ cỡ 1 tháng, đi xin công chứng tờ khai cũng mệt...
Làm qua service thì fee 80 mất có chút mà ăn ngay đảm bảo đc ngay mà cũng tiếc. Vậy quên vụ Per đi, đầu tư làm ăn mà 80Z cũng sót.
Các cụ bảo rồi, sởi nởi trời cởi cho, đây 80z thồi cũng xoắn chắc mãi số con kiến ko lên nổi đâu.

VCL thằng thớt, làm bo có đc cuz ấy, tự mình làm có được cũng mất tầm 40-50Z tiền thủ tục giấy tờ và fee cho WM rồi.
Chưa kể chờ kết quả dài cổ cỡ 1 tháng, đi xin công chứng tờ khai cũng mệt...
Làm qua service thì fee 80 mất có chút mà ăn ngay đảm bảo đc ngay mà cũng tiếc. Vậy quên vụ Per đi, đầu tư làm ăn mà 80Z cũng sót.
Các cụ bảo rồi, sởi nởi trời cởi cho, đây 80z thồi cũng xoắn chắc mãi số con kiến ko lên nổi đâu.

tuỳ người thôi bác làm gì mà nặng lời thế?

classic mà phang thì cũng dc có j mà phải per ghê vậy thớt?

Các bác cho em hỏi, webmoney nhận nhiều $ 1 lần có bị limit giống paypal ko ạ
Nhận nhiều $ thì auto limit theo level của Passport thôi bạn. (chỉ bị với Mini trên website)
Nhưng nếu up lên Winpro Keeper thì ko bị limit nhận tiền nữa, gửi đi cũng thoải mái luôn, ko tin gủi mình 10k đi ^_^ (tool)

tuỳ người thôi bác làm gì mà nặng lời thế?
Uh, có thể thớt ko biết đc tự mình làm cúng tốn 40z rồi :D, chưa kể thủ tục giấy tờ lằng nhằng mệt mỏi.
Nói chung làm ăn thì nên đầu tư :D

Nhận nhiều $ thì auto limit theo level của Passport thôi bạn. (chỉ bị với Mini trên website)
Nhưng nếu up lên Winpro Keeper thì ko bị limit nhận tiền nữa, gửi đi cũng thoải mái luôn, ko tin gủi mình 10k đi ^_^ (tool)
Mình không rành lắm bạn à :( nếu lỡ bị limit thì có gỡ đc không bạn??
Tài khoản mình mới lập chưa đc bao lâu, nhận cỡ nhiêu $ thì bị limif, và nếu nâng cấp lên thì tốn kém khoảng bao nhiêu bạn? Mem mới nên còn nhìu cái chưa biết mong bạn giúp đỡ. :)

Mình không rành lắm bạn à :( nếu lỡ bị limit thì có gỡ đc không bạn??
Tài khoản mình mới lập chưa đc bao lâu, nhận cỡ nhiêu $ thì bị limif, và nếu nâng cấp lên thì tốn kém khoảng bao nhiêu bạn? Mem mới nên còn nhìu cái chưa biết mong bạn giúp đỡ. :)
Với WM thì ko limit bậy như Paypal, bạn cứ yên tâm nếu:
- nguồn tiền xịn (ko ai kiện cáo bạn)
- Bạn khai báo thông tin của mình trên WMID thật (ko fake nhé).
- Giao dịch phần miêu tả .. Miêu tả rõ giao dịch và bạn có proof của cái giao dịch đó.

Với WM thì ko limit bậy như Paypal, bạn cứ yên tâm nếu:
- nguồn tiền xịn (ko ai kiện cáo bạn)
- Bạn khai báo thông tin của mình trên WMID thật (ko fake nhé).
- Giao dịch phần miêu tả .. Miêu tả rõ giao dịch và bạn có proof của cái giao dịch đó.
Vậy thì yên tâm rồi, cám ơn bạn rất nhiều. :)

Cậu dùng tài khoản Z ở tool ý, còn mini là giới hạn đó
Cái này mình không biết cậu à, trước vào trang chủ nó đăng ký rồi dùng thui chứ có biết tool gì đâu, giờ làm sao cậu?

Cái này mình không biết cậu à, trước vào trang chủ nó đăng ký rồi dùng thui chứ có biết tool gì đâu, giờ làm sao cậu?

Trong box này có topic hướng dẫn up lên classic đó vào mà xem.

------------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,307
Latest member
Chusop
Back
Top Bottom